Lloret de Mar

Khách Sạn Hàng Đầu Tại Lloret de Mar Có Spa

Chọn ngày để đặt phòng tại các khách sạn spa thư giãn tại Lloret de Mar

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Và Resort Hàng Đầu Có Spa Ở Lloret de Mar | Trip.com

Khám phá các lựa chọn khách sạn có spa tại Lloret de Mar của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Rất Tốt
77 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 181 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa, Nhà tắm công cộng, Chăm sóc cơ thể
Rất Tốt
55 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 279 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
H·Top Royal Star & Spa
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Phòng xông hơi, Nhà tắm công cộng
112 đánh giá
7,0/10
1 đêm
Từ 115 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
ALEGRIA Plaza Paris
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Phòng mát-xa, Ngâm chân
Rất Tốt
65 đánh giá
8,0/10
1 đêm
Từ 192 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
L’Azure Hotel
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Phòng mát-xa
Tuyệt Vời
126 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 240 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Phòng mát-xa, Ngâm chân
Tuyệt Vời
54 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 687 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
68
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Phòng xông hơi, Phòng mát-xa
Rất Tốt
49 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ 184 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
88
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi
Tốt
78 đánh giá
7,6/10
1 đêm
Từ 136 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi
Tốt
37 đánh giá
7,6/10
1 đêm
Từ 161 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Lloret de Mar
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Rất Tốt
45 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 256 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có spa Tại Lloret de Mar

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Lloret de Mar

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Rosamar Es Blau s - Adults Only

8,9/10
Rất Tốt
Đăng tải vào30 thg 9, 2025
Người Dùng Ẩn Danh
Excellent location only a few steps away from one of the famous Lloret de Mar beaches. Close to shopping street and the main districts of the city.
Giá mỗi đêm từ:244 AU$

Rosamar & Spa

8,4/10
Rất Tốt
Đăng tải vào22 thg 10, 2024
Tài khoản khách
First the positives, the staff was friendly and helpful. The food was really good. The outdoor spaces were beautiful. We didn't keep the air conditioning on because the system was old-fashioned, the machine made a really loud noise and the blowing was quite strong. However, the biggest minus was that the gym's age limit was 18. I would recommend setting it to, for example, 14 because young people are keen exercisers. Likewise, the spa was a disappointment because the children couldn't get there. It was also a surprise that the hardest sunbathing spot was forbidden to children. If you don't want families with children in your hotel, it would be good to let them know.
Giá mỗi đêm từ:271 AU$

Augusta Club & Spa - Adults Only

7,9/10
Tốt
Đăng tải vào14 thg 7, 2025
Lindsey Blaich
The place was amazing, we saw a fox in the wild, it’s calm, almost no one, good food, nice people. 10/10, we we’re so relaxed. The check-in/check-out however isn’t always open, as they say it is, so we had to check-out, but we could pay online after.
Giá mỗi đêm từ:166 AU$

GHT Oasis Park & Spa

7,7/10
Tốt
Đăng tải vào12 thg 10, 2023
Misilini
Bonjour je me permets de vous adresser ce commentaire au sujet du repas qui étais pas au top car nous avions demandé la viande halal et le service petit déjeuner qui est pas au top dommage qu’il n’y ai pas de self service plus de choix sur les repas ou autre toujours les même choses à part l’accueil tous le reste est de zéro ou qu’il nous face payé la boisson gazeuse c’est inadmissible surtout quand on prend le service tous inclus
Giá mỗi đêm từ:170 AU$

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Spa có những khách sạn phổ biến nào có Lloret de Mar?

Dù bạn đi Lloret de Mar để công tác hay du lịch, Htop Palm Beach & Spa (từ 131 AU$) , Gran Hotel Flamingo-Adults Only Older 18 Years Old (từ 193 AU$)L'Azure Hotel (từ 143 AU$) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Spa tại Lloret de Mar là bao nhiêu?

Với khách sạn có Spa ở Lloret de Mar, giá phòng trung bình vào ngày thường là 354 AU$, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 370 AU$.

Ở Lloret de Mar có khách sạn sang trọng nào có Spa?

Các khách sạn có Spa ở Lloret de Mar đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có spa Tại Lloret de Mar

Số Khách Sạn59
Số Đánh Giá1,509
Giá Cao Nhất7.131 AU$
Giá Thấp Nhất244 AU$
Giá Ngày Trong Tuần354 AU$
Giá Cuối Tuần370 AU$