Cổ Lận

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Cổ Lận

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Cổ Lận.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Cổ Lận

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Cổ Lận của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
兰尊大酒店
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
1635 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 764.612₫
Kiểm Tra Phòng Trống
45
酒城民宿(天立酒街店)
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tuyệt Vời
72 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 368.722₫
Kiểm Tra Phòng Trống
63
泸州古蔺朗坤大酒店
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
101 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 756.849₫
Kiểm Tra Phòng Trống
42
维也纳国际酒店(古蔺新城酒街店)
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
818 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 671.461₫
Kiểm Tra Phòng Trống
53
古蔺赤水河山居
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Tuyệt Vời
18 đánh giá
9,9/10
1 đêm
Từ 1.389.498₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
古蔺新世界大酒店
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tốt
314 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 562.786₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
古蔺沉香缘精品客栈(酒街人民法院店)
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
273 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 407.534₫
Kiểm Tra Phòng Trống
70
古蔺景悦酒店(天立酒街店)
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
80 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 380.365₫
Kiểm Tra Phòng Trống
0
古蔺皇华逸恬酒店
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
0
1 đêm
Từ 248.402₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
古蔺澜庭·花园酒店(府河新城店)
Khách sạn tại Cổ Lận
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
88 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 702.512₫
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Cổ Lận

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Cổ Lận

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Guneihongxia Mountain Villa

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào4 thg 5, 2024
Tài khoản khách
老闆人很好 周邊環境不錯 房間設施簡單了點 畢竟靠近景區 交通不便吧
Giá mỗi đêm từ:384.247₫

Hengchuang Business Hotel

9,2/10
Rất Tốt
Đăng tải vào12 thg 10, 2025
Tài khoản khách
偶然在手機上看到的新店抱着試一試的心態下單入住了,結果比我想象的要好很多,不管是前台還是打掃的人都非常的熱情,需要什麼衹要問都會有迴應,環境也和宣傳的一樣很舒服,下次再來還會優先選擇這裏。
Giá mỗi đêm từ:411.416₫

Gulin Mulan Theme Hotel

9,1/10
Tốt
Đăng tải vào24 thg 6, 2024
Tài khoản khách
房間寬敞明亮 服務態度好 衞生乾淨
Giá mỗi đêm từ:337.671₫

Guyi Marriott Inn

8,7/10
Đăng tải vào20 thg 7, 2023
Tài khoản khách
老闆人非常好,在門口不小心崴腳了,老闆主動開車拉去敷葯包紮,晚上擔心我沒吃飯還專門送的兩桶泡麪和紅牛,並且知道我要去的地方沒有車過去後主動聯繫人送過去,真的很貼心。出門在外遇到好心人真的很暖心。以後來還住這裏!
Giá mỗi đêm từ:380.365₫

Gulin Palace Hotel

8,7/10
Đăng tải vào15 thg 12, 2024
Tài khoản khách
這是一次非常值得分享的旅途,古藺的皇宮樓客棧,酒店客房的服務態度非常友好,從進門的那一刻起就感受到賓至如歸的温馨。前台工作人員熱情周到,讓人倍感舒適,房間的設施寬敞明亮,佈置典雅,設施齊全,床鋪舒適,讓人有如家的感覺。房間也非常的乾淨整潔,細節處理得非常到位,給人一種乾淨整潔的感覺,早餐服務也非常出色,菜品美味可口,清晨來一碗暖暖的粥,暖心又暖胃,酒店位置也很便利,周邊設施齊全,出行也很是方便,整體住宿體驗非常滿意,從入住到退房的整個過程都非常順利愉快,價格也特別的實惠,我相信整個酒街找不到第二家價格那麼實惠又服務特別好的酒店了吧,
Giá mỗi đêm từ:388.128₫

Gulu Jinglin Hotel

7,4/10
Đăng tải vào11 thg 8, 2023
Maomimeituan
停車方便,酒店後面有停車場,也有自已的餐廳,旁邊的老茶樹飯店味道很好。因為景區修整,住店客人很少,老闆大方的拿豪華標間給我們住,衹收普通標間的錢。😁👍
Giá mỗi đêm từ:601.598₫

Gulin Hongyan Inn

6,0/10
Đăng tải vào27 thg 7, 2025
Tài khoản khách
乾淨衞生,停車也方便,老闆娘特別好,早上還買新鮮南瓜炒絲煮麪我們吃
Giá mỗi đêm từ:384.247₫

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Cổ Lận?

Dù bạn đi Cổ Lận để công tác hay du lịch, lanzunhotel (từ 698.521₫) , New World Hotel (từ 496.726₫)Chenxiangyuan Boutique Inn (từ 306.573₫) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Cổ Lận là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Cổ Lận, giá phòng trung bình vào ngày thường là 702.007₫, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 705.811₫.

Ở Cổ Lận có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

lanzunhotel (từ 698.521₫), Chishuihe Shanju Hotel (từ 1.474.657₫)Guyi Marriott Inn (từ 477.323₫) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Cổ Lận có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Guneihongxia Mountain Villa (từ 419.113₫)Guyan Haoyoulai Hotel (từ 419.113₫) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Cổ Lận đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Cổ Lận

Số Khách Sạn27
Số Đánh Giá7,913
Giá Cao Nhất1.117.808₫
Giá Thấp Nhất1.117.808₫
Giá Ngày Trong Tuần702.007₫
Giá Cuối Tuần705.811₫