Lâm Tây

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Lâm Tây

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Lâm Tây

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Lâm Tây Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Lâm Tây của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
44
汉庭酒店(赤峰林西振兴楼店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
774 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 74 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
RARITY 豪澤芮麗酒店(林西县政府店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
1363 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 91 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
90
林西县驿都商务宾馆
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tốt
138 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 32 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
78
途客轻居酒店(赤峰林西一中店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
216 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 57 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
林西福临大酒店
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
143 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 38 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
88
云朵酒店(赤峰市林西县人民政府林西一中店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
176 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 62 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
54
如家派柏·云酒店(赤峰林西饶州大街县医院店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
181 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 38 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
38
友佳饭店民宿
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
5 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 26 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
80
林西县林西镇城北民宿(林西县政府店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Phòng giặt ủi
Nổi Bật
40 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 54 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
61
明源鸿悦宾馆(林西县政府店)
Khách sạn tại Lâm Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
83 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 47 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Lâm Tây

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Lâm Tây?

Dù bạn đi Lâm Tây để công tác hay du lịch, Linxi Holz Rarity Hotel (từ 20 CAD) , Starway Hotel (Chifeng Linxi Bus Station) (từ 14 CAD)Cloud Hotel (Linxi Government & No.1 High School) (từ 37 CAD) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Lâm Tây là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Lâm Tây, giá phòng trung bình vào ngày thường là 79 CAD, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 80 CAD.

Ở Lâm Tây có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Starway Hotel (Chifeng Linxi Bus Station) (từ 14 CAD), Cloud Hotel (Linxi Government & No.1 High School) (từ 37 CAD)HanTing Hotel (Chifeng Linxi Zhenxinglou) (từ 14 CAD) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Lâm Tây có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Các khách sạn có Bữa sáng ở Lâm Tây đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Lâm Tây

Số Khách Sạn14
Số Đánh Giá5,404
Giá Cao Nhất194 CAD
Giá Thấp Nhất194 CAD
Giá Ngày Trong Tuần79 CAD
Giá Cuối Tuần80 CAD