Saint Thomas

Tìm Khách Sạn 3 Sao Tại Saint Thomas

Chọn ngày để xem giá phòng và tình trạng còn phòng mới nhất.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Chúng tôi đã tìm thấy 119 khách sạn 3 Sao cho bạn tại Saint Thomas

Chọn ngày để xem giá và các ưu đãi mới nhất.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
59
Khách sạn tại Charlotte Amalie
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Tủ lạnh, Máy sấy tóc
Rất Tốt
111 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ MXN1.654
Kiểm Tra Phòng Trống
80
Khách sạn tại Charlotte Amalie
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Phòng gym, Nhà bếp
Tuyệt Vời
100 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ MXN3.453
Kiểm Tra Phòng Trống
66
Khách sạn tại Charlotte Amalie
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Đậu xe, Vườn
Tốt
107 đánh giá
7,8/10
1 đêm
Từ MXN1.215
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Charlotte Amalie
Tọa lạc ở St. Thomas, Windward Passage Hotel gần sân bay, cách Bãi biển Vịnh Magens và Bolongo Bay 10 phút lái xe. Khách sạn này cách Bãi biển Sapphire 12,4 km và cách Vườn Quốc gia Quần đảo Virgin 21 km. Đừng bỏ qua những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí tuyệt vời, bao gồm hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và phòng đại tiệc. Khách có thể lựa chọn dùng bữa tại nhà hàng của Khách sạn hoặc nghỉ lại trong phòng và thưởng thức những món ăn ngon với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Thư giãn sau một ngày dài bên cạnh ly đồ uống yêu thích tại quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu (có phụ phí) từ 7:00 đến 10:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm truy cập Internet tốc độ cao (có dây) miễn phí, trung tâm dịch vụ văn phòng và dịch vụ giặt ủi/giặt khô. Khách sạn này có 2 phòng họp để phục vụ các chương trình hội thảo, sự kiện. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 151 phòng trang trí khác biệt. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm két bảo mật và dụng cụ pha cà phê/trà; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.
98 đánh giá
7,1/10
1 đêm
Từ MXN2.840
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Northside
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Phòng họp, Đậu xe
Rất Tốt
99 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ MXN1.880
Kiểm Tra Phòng Trống
71
Khách sạn tại Charlotte Amalie
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Nhìn ra biển, Thịt nướng
Đáng Kinh Ngạc
99 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ MXN2.314
Kiểm Tra Phòng Trống
37
Khách sạn tại Saint Thomas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
57 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ MXN4.986
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Khu vực hỗ trợ công việc, Phòng gym
99 đánh giá
7,2/10
1 đêm
Từ MXN2.419
Kiểm Tra Phòng Trống
34
Khách sạn tại Charlotte Amalie
Tiện nghi nổi bật: Quầy bán đồ ăn nhẹ, Đậu xe, Vườn
102 đánh giá
6,6/10
1 đêm
Từ MXN2.064
Kiểm Tra Phòng Trống
17
Khách sạn tại
Tiện nghi nổi bật: Thịt nướng, Nhà bếp, Máy giặt
Nổi Bật
50 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn 3 Sao Tại Saint Thomas

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Saint Thomas có khách sạn 3 sao nào phổ biến?

Dù bạn đi Saint Thomas để công tác hay du lịch, Windward Passage Hotel (từ MXN2.937) , Bluebeard's Castle Resort (từ MXN3.098) và Two Sandals – A Boutique Hotel (từ MXN5.959) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn 3 sao tại Saint Thomas là bao nhiêu?

Với khách sạn 3 sao ở Saint Thomas, giá phòng trung bình vào ngày thường là MXN6.205, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là MXN6.485.

Ở Saint Thomas có khách sạn 3 nào có bể bơi?

Saint Thomas có nhiều khách sạn 3 sao có bể bơi. Bluebeard's Castle Resort (từ MXN3.098) , The Mafolie Hotel (từ MXN2.281) và Island View Guesthouse (từ MXN2.605) rất được ưa chuộng.

Ở Saint Thomas có khách sạn 3 sao nào có phòng tập?

Bluebeard's Castle Resort (từ MXN3.098), Bolongo Bay Beach Resort (từ MXN6.895) và Lindbergh Bay Hotel (từ MXN2.181) có khu tập thể dục/thể hình. Hãy giữ gìn vóc dáng và sức khỏe ngay cả khi đi du lịch nhé!

Ở Saint Thomas có khách sạn 3 sao nào có quầy bar?

Về khách sạn 3 sao ở Saint Thomas và có quầy bar, The Mafolie Hotel (từ MXN2.281) , Little Indigo Apartments (từ MXN4.826) và Hotel 1829 (từ MXN2.861) rất được ưa chuộng.

Ở Saint Thomas có khách sạn 3 sao nào phục vụ bữa sáng?

Windward Passage Hotel (từ MXN2.937), Bluebeard's Castle Resort (từ MXN3.098) và The Mafolie Hotel (từ MXN2.281) có phục vụ bữa sáng ngon miệng. Khởi đầu ngày mới với một bữa sáng chất lượng cao!

Ở Saint Thomas có khách sạn 3 sao nào có Wi-Fi miễn phí?

Kết nối mạng Internet luôn là một điều kiện không thể thiếu của chuyến đi. Bluebeard's Castle Resort (từ MXN3.098), Two Sandals – A Boutique Hotel (từ MXN5.959) và The Mafolie Hotel (từ MXN2.281) là các khách sạn phổ biến có Wi-Fi miễn phí.

Có ưu đãi gì cho khách sạn 3 sao ở Saint Thomas?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn 3 sao. Bạn có thể kiểm tr trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Du Lịch Địa Phương

Giá Cao NhấtMXN15.450
Giá Thấp NhấtMXN15.450
Số Đánh Giá2,598
Số Khách Sạn119
Giá Ngày Trong TuầnMXN6.205
Giá Cuối TuầnMXN6.485