Cabo San Lucas

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Cabo San Lucas

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Cabo San Lucas.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Cabo San Lucas

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Cabo San Lucas của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
122 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 72 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Corazón Cabo Resort & Spa
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
106 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 160 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Marina Fiesta Resort & Spa
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
116 đánh giá
8,1/10
1 đêm
Từ 82 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
60
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung
Rất Tốt
105 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 34 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Casa Dorada Los Cabos, Resort & Spa
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
102 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 100 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
62
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
28 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 46 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Tốt
103 đánh giá
7,7/10
1 đêm
Từ 42 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Sandos Finisterra Los Cabos
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
102 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 199 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
80
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp
Đáng Kinh Ngạc
107 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 61 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
76
Khách sạn tại Cabo San Lucas
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Tuyệt Vời
104 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 41 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Cabo San Lucas

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Cabo San Lucas

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Los Milagros Hotel

9,2/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào20 thg 8, 2025
Tài khoản khách
Location is great for downtown Los Cabos, everything in walking distance. Nice quiet spot, easy access and there is on site secure parking if you decide to rent or bring a vehicle. Rooms are nice and cozy with different levels of space and beds, we were in 108, it had 2 twin beds, right next to the pool. I would recommend that they spend a few dollars to improve some things, longer shower curtain in room 108 would keep the water out of the toilet area, a fly screen in the shower window would help keep the mosquitoes out. Housekeeping was excellent, ladies were very attentive and rooms were spotless. They have fresh water to refill water bottles and fresh coffee every morning, no restaurant on site, but as mentioned you are right downtown, 5-10 minutes walk to everything.
Giá mỗi đêm từ:80 US$

Playa Grande Resort

9,0/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào11 thg 6, 2023
Traveler93
Love this resort. There were a couple inconveniences such as construction right under my room but customer service is unbeatable at accommodating and customers happy. Can’t complain. Can’t beat the location right on the beach and just minutes from the marina walking. Love itttttt.
Giá mỗi đêm từ:138 US$

Solmar Resort

8,7/10
Rất Tốt
Đăng tải vào16 thg 9, 2023
Tài khoản khách
С перелётом была проблема, в Стамбуле меня и около 60 пассажиров не пустили на рейс, хотя мы проходили регистрацию. Я связалась с отелем и попросила сделать возврат денежных средств, хотя сумма возврата не подлежала, БЛАГОДАРЮ, что мне пошли на встречу и поменяли даты. Спасибо всем менеджерам TRIP.COM и сотрудникам отеля. Прилет у меня 18/09. Ждите))
Giá mỗi đêm từ:88 US$

Bahia Hotel & Beach House

8,3/10
Rất Tốt
Đăng tải vào25 thg 12, 2023
Tài khoản khách
This place is my go to because the owners/investors are present and on top of things and want the place to have a high end esthetic and energy, like with the menu and live music. I get the impression there are always enough people to staff the place efficiently and the beach club has been a huge benefit. The only thing I’ve noticed is the workers love to pass the buck or ignore thats you're waiting. For service. there is no way for the managers know unless they really listen to how the interactions are going. I hope they do this sooner than later. It’s seems amusing to the staffers but is painful as a patron to have to negotiate every time you have a need. Some of the employees are great though. They just do all the work for the people that pass the buck
Giá mỗi đêm từ:157 US$

Medano Hotel and Spa

8,0/10
Rất Tốt
Đăng tải vào5 thg 8, 2023
Karen Elizabeth Biow
I have stayed at this hotel perhaps six or seven times. I like the location it is close to the city (2 blocks ) it is close to the beach (2.5) blocks. Close to some tasty restaurants. Very big pool and free laundry. Free breakfast was tasty!! Also free use of washer and dryer. Hotel restaurant is also tasty. Dont forget to ask for your free maragraita coupon per person upon check in, I will return to this hotel happily!
Giá mỗi đêm từ:119 US$

Fairfield by Marriott Los Cabos

6,7/10
Đăng tải vào6 thg 9, 2025
Tonykwalking
location close to INM which is the best selling point. breakfast sucks no good for Canadian maybe. people are nice.
Giá mỗi đêm từ:63 US$

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Cabo San Lucas?

Dù bạn đi Cabo San Lucas để công tác hay du lịch, Marina Fiesta Resort & Spa, A la Carte All Inclusive Optional (từ 95 US$) , Corazon Cabo Resort & Spa (từ 172 US$) và Hotel Tesoro Los Cabos (từ 63 US$) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Cabo San Lucas là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Cabo San Lucas, giá phòng trung bình vào ngày thường là 603 US$, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 663 US$.

Ở Cabo San Lucas có khách sạn sang trọng nào có Đỗ xe?

Các khách sạn có Đỗ xe ở Cabo San Lucas đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Cabo San Lucas

Số Khách Sạn65
Số Đánh Giá3,311
Giá Cao Nhất5.400 US$
Giá Thấp Nhất841 US$
Giá Ngày Trong Tuần603 US$
Giá Cuối Tuần663 US$