Rangárþing eystra

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Rangárþing eystra

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Rangárþing eystra.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Rangárþing eystra

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Rangárþing eystra của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
85
Khách sạn tại Rangárþing eystra
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Nhà hàng
Rất Tốt
108 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ 217 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
45 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 372 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
75
Khách sạn tại
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung
Rất Tốt
90 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ 219 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
43
Khách sạn tại Rangárþing eystra
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
283 đánh giá
8,2/10
1 đêm
Từ 190 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
48 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 241 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99
Khách sạn tại
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
118 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 59 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Rangárþing eystra
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
94 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 125 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
88
Khách sạn tại Rangárþing eystra
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
42 đánh giá
8,2/10
1 đêm
Từ 281 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Rangárþing eystra
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Đáng Kinh Ngạc
122 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 361 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Rangárþing eystra
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
45 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 369 AU$
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Rangárþing eystra

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Rangárþing eystra

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Brú Guesthouse

9,5/10
Đáng Kinh Ngạc
Đăng tải vào29 thg 5, 2024
Tài khoản khách
The room environment was comfortable and clean, with a kitchen for cooking. Check-in was convenient, and I most enjoyed the scenery in the surrounding area, which felt like a world unto itself. It allowed us to spend an unforgettable day in Iceland.
Giá mỗi đêm từ:372 AU$

Aurora Lodge Hotel

9,4/10
Đáng Kinh Ngạc
Đăng tải vào26 thg 12, 2023
Tài khoản khách
Room is 1/4 of a big cottage. It is enough spacious and the desk is large enough. Hair drier is good and can make strong wind. Shampoo, glass kettle are provided. Breakfast is excellent and has wide varieties. Food are hot. Aurora can be seen outside of the cottage.
Giá mỗi đêm từ:300 AU$

Seljalandsfoss Horizons

9,3/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào20 thg 11, 2025
Tài khoản khách
First stayed in the ”villas” 4 years ago and came back this time to stay at the new part, which we felt was even better, especially for Families.
Giá mỗi đêm từ:569 AU$

Hotel Selja

9,1/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào17 thg 4, 2026
Tài khoản khách
Amazing place, lovely view and best position to visit the south coast .
Giá mỗi đêm từ:367 AU$

Welcome Holiday Home

7,7/10
Tốt
Đăng tải vào14 thg 6, 2025
Tài khoản khách
Las cabañas están muy bien Como punto negativo veo la manera de hacer el check in. Tienes que llamar a un número de teléfono y que te digan el número de cabaña y la contraseña de entrada Quitando eso, el sitio la verdad es que está genial!
Giá mỗi đêm từ:363 AU$

Welcome Lambafell

6,6/10
Đăng tải vào30 thg 12, 2024
Tài khoản khách
La struttura è carina, arredamento semplice, colazione basica
Giá mỗi đêm từ:344 AU$

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Rangárþing eystra?

Dù bạn đi Rangárþing eystra để công tác hay du lịch, Skogar Hostel (từ 190 AU$) , Hótel Skógafoss by EJ Hotels (từ 361 AU$) và The Garage (từ 380 AU$) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Rangárþing eystra là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Rangárþing eystra, giá phòng trung bình vào ngày thường là 420 AU$, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 402 AU$.

Ở Rangárþing eystra có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Hellisholar Cottages (từ 175 AU$) và Aurora Lodge Hotel (từ 371 AU$) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Rangárþing eystra đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Rangárþing eystra

Số Khách Sạn28
Số Đánh Giá2,023
Giá Cao Nhất6.611 AU$
Giá Thấp Nhất142 AU$
Giá Ngày Trong Tuần420 AU$
Giá Cuối Tuần402 AU$