Lô Định

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Lô Định

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Lô Định.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Lô Định

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Lô Định của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
泸定智选假日酒店
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
113 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 2.770 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
98
松间照|晚风小屋(磨西古镇店)
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
258 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.013 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
海螺沟七谷源•SeptValley•雪山秘境•温泉度假民宿
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
517 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 4.396 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
海螺沟清逸山居观景民宿
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
210 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 2.026 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
66
墨韵·云下别院温泉民宿(海螺沟冰川森林公园游客中心店)
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Xuất Sắc
331 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 2.017 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
85
半山·云逸民宿(泸定大渡河店)
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung
Xuất Sắc
92 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.069 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
海螺沟美砚长征大酒店
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
245 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 3.383 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
48
栖云雅苑花园民宿(磨西镇海螺沟冰川森林公园游客中心店)
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Tuyệt Vời
17 đánh giá
10/10
1 đêm
Từ 1.468 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
63
泸定四海一家精品酒店(泸定桥景区店)
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
324 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 855 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
泸定眉州酒店
Khách sạn tại Lô Định
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
397 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 2.890 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Lô Định

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Lô Định

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Lanshan · Baiyunli · Xueshan Xinglai Hot Springs Vacation Apartment (Hailuogou Glacier Forest Park)

9,8/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào5 thg 10, 2024
Nick_B
We had an unforgettable stay at Hailuogou Lanshan Baiyunli Hot Spring Homestay! Nestled in the clouds, this remote hotel was a perfect escape into nature. The hotel's main common area was a fantastic space for family fun, featuring foosball, air hockey, books, a telescope, a guitar, and board games that kept our kids entertained. The natural hot springs were a great way to unwind after a day of adventure. Our spacious room comfortably accommodated our family of four, and the amazing owner made our experience truly special. He spent a day with us, showing us locajl gems like the red rocks riverbed, a stunning 4000m peak, and a beautiful lake. We also explored Mt. Gongga and Hailougou Glacier, where the clouds parted just for us to reveal its breathtaking beauty. I highly recommend this homestay for adventurous families looking to experience China’s natural beauty. A truly memorable getaway!
Giá mỗi đêm từ:5.139 PHP

Hailuogou Haocai Hotel

9,8/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào28 thg 3, 2025
Tài khoản khách
We had a very nice stay at this hotel! We were warmly welcomed, and checkin was very quick. The staff was helpful and respected the fact that my Chinese isn’t fluent (yet ;)), so took their time explaining things to us. The room was spacious, nicely decorated and verrrry clean! Felt like home :) (if it’s important to you: wifi was very fast). When we checked in, I told the staff we are vegetarians and the next morning they served us a vegetarian breakfast without having to mention it again. There was also good coffee! When we checked out and wanted to go to the glacier park, the staff told us we should leave the car at their parking lot for free. Very kind. We’d definitely come back!
Giá mỗi đêm từ:1.738 PHP

Hailuogou Golden Mountain Photography Hot Spring Resort

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào22 thg 7, 2025
Tài khoản khách
The hotel was very quiet. We were one of only 4 groups. All the suites were empty and we were not offered an upgrade. Not expected but the hotel was basically empty. There is a car to take you to the hot springs, ¥50 round trip. Or ¥25 each to bring you back. On return the staff seemed worried we wouldn’t pay and even called us. The restaurant is good value for money. We had to pay before our meal though. Breakfast was the biggest issue. It isn’t served before 7:30, so it is difficult to get up the mountain early. We also had no idea where it was served. It wasn’t brought to our room as reviews suggest. It was served in the breakfast hall, but it isn’t a buffet. The kitchen staff were very kind and friendly. There was a non-optional wake up call to see the sunrise and the mountain. We liked it, you might not. You are paying for the location. It is otherwise expensive.
Giá mỗi đêm từ:5.195 PHP

Hailuogou Yunman Warm Resort Hotel

9,3/10
Rất Tốt
Đăng tải vào4 thg 2, 2026
Tài khoản khách
打卡雲漫這家冰川森林公園旁的温泉酒店,體驗真的超讚!離磨西古鎮就十分鐘車程,自駕有免費地下車庫,老闆還會熱情接車,辦入住超省心。訂的私湯房空間超大,落地窗望出去就是青山,乳膠床墊睡起來巨舒服,房間還配了藏茶,細節拉滿。 陽台的私湯是天然硫磺泉,不用跟人擠,隨時想泡就泡,泡完渾身鬆快,老闆説不用沖澡更舒服,親測真的👍。頂樓露天温泉區還能看山景星河,氛圍!感直接拉滿。酒店點餐也不踩雷,松茸燉雞鍋份量超足,氂牛肉新鮮,早餐都是手工做的,味道很地道。 整體性價比絕了,不管是親子還是朋友出遊都合適,來冰川森林公園玩選這家準沒錯,下次來還住這!
Giá mỗi đêm từ:3.708 PHP

Shanshuijian Hot Spring Hotel (Hailuogou Glacier Forest Park)

9,3/10
Rất Tốt
Đăng tải vào13 thg 7, 2025
Tài khoản khách
We stayed in this hotel for four nights, and it was one of the best stays we have had anywhere. The room was big, very clean and had a great view. Both breakfast and dinner were fantastic, with fresh products and phenomenal cooking. The area is perfect for a relaxing stay, with great nature and good people all around. The many available hot springs made the stay even better. Most of all, the family running this place were extremely sweet and nice people. They helped us with anything we asked and we could see they truly put effort into making this hotel great. It was a hotel stay we will always remember!
Giá mỗi đêm từ:2.816 PHP

Hailuogou Jiudawan Mountain Villa

8,6/10
Đăng tải vào10 thg 4, 2026
Tài khoản khách
位置好,離景區大門很近,酒店還可以幫忙預訂景區温泉票,還有優惠,還提供泡温泉免費接送,太省心了!老闆人很好!很熱情!還有,酒店有自己的停車場,自駕遊停車很方便安全。價格實惠,很不錯!
Giá mỗi đêm từ:836 PHP

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Lô Định?

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Lô Định là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Lô Định, giá phòng trung bình vào ngày thường là 3.533 PHP, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 3.661 PHP.

Ở Lô Định có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Ở Lô Định có khách sạn sang trọng nào có Đỗ xe?

Ở Lô Định có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Rongqi Hotel (từ 791 PHP), YMUS·ANANDA Hot Spring Healing Retreat (từ 7.426 PHP) và Qing yi Mountain View Residential Hotel (từ 3.015 PHP) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Lô Định đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Lô Định

Số Khách Sạn187
Số Đánh Giá25,181
Giá Cao Nhất23.383 PHP
Giá Thấp Nhất1.822 PHP
Giá Ngày Trong Tuần3.533 PHP
Giá Cuối Tuần3.661 PHP