Kỳ Xuân

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Kỳ Xuân

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Kỳ Xuân

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Kỳ Xuân Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Kỳ Xuân của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
蕲春亚洲大酒店
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
785 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 1.286 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
80
蕲春万达颐华酒店
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Xuất Sắc
467 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 2.462 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
95
格林豪泰智选酒店(蕲春欧亚达广场店)
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tốt
267 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 1.093 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
蕲春新华丽大酒店
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tốt
529 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 2.655 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
蕲春新万濠大酒店
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
405 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 1.424 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
79
蕲春李时珍假日酒店
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
14 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 1.121 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
81
药膳大酒店(蕲春火车站棕盛商业广场店)
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
39 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 873 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
天禧酒店(蕲春南站店)
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
184 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 1.599 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
蕲春东璧阁酒店
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
66 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 3.179 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
50
城市便捷酒店(蕲春会展中心店)
Khách sạn tại Kỳ Xuân
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
398 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 1.378 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Kỳ Xuân

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Kỳ Xuân

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

City Comfort Inn Hotel (Qichun Experimental Middle School)

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào23 thg 6, 2025
Tài khoản khách
《城市便捷酒店(蘄春實驗中學店)住後感》 入住城市便捷酒店(蘄春實驗中學店),整體體驗十分不錯。房間整潔舒適,床品柔軟,睡得格外踏實。空調效果好,温度調節自如。酒店位置優越,離蘄春實驗中學很近,周邊生活設施也很便利,出行方便。前台服務態度很好,入住退房手續都很快捷。早餐種類豐富,味道也不錯,為新的一天提供了滿滿的能量。下次來蘄春,還會選擇這裏。
Giá mỗi đêm từ:1.433 PHP

Chiqi Guanhu Language

8,4/10
Đăng tải vào3 thg 10, 2024
Tài khoản khách
本來入住體驗很好的,結果在今天早餐時間毀於一旦。店方明知道國慶節的入住率有多少?在告知的8:30~9:30就餐時間,我們8:30就去了,結果環繞現場一週,僅一個食物!!!這麼高的入住率,衹有一個食物,我都不敢相信。並且裝食材的器皿是一個洗臉盆大小的盆子,一次性衹能吃4~5人份。大廳總共就15個人左右,排隊了三次才吃上這份麪條…終於看到年輕的女老闆來了,問她為什麼這麼多客人,衹搞這麼一點食材?不能多準備一點,過節的搞得還要搶。明知道國慶節有這麼多人入住,而且大廳僅15人就已經癱瘓了。店方回答是鍋小了…這不是鍋小了的問題,這麼多人入住你衹準備一個食材肯定不夠啊!而且一次性出餐衹能是4~5個人的麪條。你既然知道有這麼多人入住,食材衹有一個,大家又沒辦法出去買早餐,這個地方還是有點偏僻,你就不能多準備點食材,或者是多買一個鍋。店家就反覆回答鍋小了…沒有一點要解決事情的態度。我們沒有吵架,衹是很冷靜的在陳述這個事情。就這個入住體驗配套措施應該下次也不會再來了。下面有我現場拍的鍋,參照旁邊的筷子大家就知道我沒有詆譭店家的意思,這個盆是真心的小,15個人大過節的就等着這一盆麪你説夠不夠?
Giá mỗi đêm từ:3.978 PHP

Qichun Century Hotel

7,8/10
Đăng tải vào11 thg 6, 2024
Tài khoản khách
環境乾淨衞生 床榻也很柔軟舒適。 基礎設施也都挺好的,工作人員服務態度好。 酒店價格性價比高 挺經濟實惠的。
Giá mỗi đêm từ:992 PHP

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Kỳ Xuân?

Dù bạn đi Kỳ Xuân để công tác hay du lịch, Qichun Wanda Yihua Hotel (từ 1.552 PHP) , Sivale Grand Hotel (từ 2.884 PHP)Silverhall Grand Hotel (từ 900 PHP) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Kỳ Xuân là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Kỳ Xuân, giá phòng trung bình vào ngày thường là 3.122 PHP, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 3.131 PHP.

Ở Bữa sáng có những khách sạn tình yêu nào có Kỳ Xuân?

Ở Kỳ Xuân có nhiều khách sạn có Bữa sáng và phù hợp với các cặp đôi. Nếu bạn muốn tổ chức kỷ niệm, Dongbige Hotel (từ 2.572 PHP) là khách sạn được ưa chuộng.

Ở Kỳ Xuân có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Qichun Wanda Yihua Hotel (từ 1.552 PHP), Sivale Grand Hotel (từ 2.884 PHP)Silverhall Grand Hotel (từ 900 PHP) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Kỳ Xuân có khách sạn sang trọng nào có Bữa sáng?

Kỳ Xuân có nhiều khách sạn sang trọng có Bữa sáng. Qichun Wanda Yihua Hotel (từ 1.552 PHP) rất được ưa chuộng.

Ở Kỳ Xuân có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Dongbige Hotel (từ 2.572 PHP)Penglai Hotel Hunchun (từ 725 PHP) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Kỳ Xuân đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Kỳ Xuân

Số Khách Sạn17
Số Đánh Giá7,030
Giá Cao Nhất13.734 PHP
Giá Thấp Nhất13.734 PHP
Giá Ngày Trong Tuần3.122 PHP
Giá Cuối Tuần3.131 PHP