Ninh Ba

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Ninh Ba

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Ninh Ba

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Ninh Ba Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Ninh Ba của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
宁波帕瑞思酒店(天一广场SHOPING店)
Khách Sạn Gần Ningbo Eastern New Town,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
8658 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.003.610₫
Kiểm Tra Phòng Trống
53
庭酒店(宁波鼓楼天一广场店)
Khách Sạn Gần Tianyi Square Commercial Area,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi
Rất Tốt
4762 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 420.116₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宁波南苑饭店
Khách Sạn Gần Ningbo Railway Station Commercial Area,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
5800 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.423.726₫
Kiểm Tra Phòng Trống
74
一枝小竹·艺术酒店(宁波天一广场鼓楼地铁站店)
Khách Sạn Gần Tianyi Square Commercial Area,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
3754 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 431.786₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宁波天一广场鼓楼美仑酒店
Khách Sạn Gần Tianyi Square Commercial Area,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
2301 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.163.098₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宁波·朵江南丨Design·ShoppingMall影院酒店(万达广场印象城店)
Khách Sạn Gần Yinzhou Wanda Plaza Commercial Area,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
3144 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 575.714₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宁波泛太平洋高级服务公寓
Khách Sạn Gần Ningbo Eastern New Town,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
1626 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.439.285₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宁波天一城隍庙漫心府
Khách Sạn Gần Tianyi Square Commercial Area,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
911 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 1.482.075₫
Kiểm Tra Phòng Trống
76
南湾优品酒店(宁波栎社机场石碶地铁站店)
Khách Sạn Gần Ningbo NGB Airport/Shanjing Outlet/Jishigang Town,Ninh Ba
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
5136 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 470.685₫
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Ninh Ba

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Ninh Ba

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Atour S Hotel Ningbo Tianyi Square Heyi Avenue

9,6/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào11 thg 1, 2026
Koh22
I always stay in this hotel when I visit Ningbo for a business trip. Breakfast is excellent. rooms are good size and location is very good with many food nearby for meals. Highly recommended.
Giá mỗi đêm từ:1.641.563₫

Tianwei Wenbo Hotel Ningbo University

9,6/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào8 thg 5, 2024
Người Dùng Ẩn Danh
Good,clean, but be careful when choosing the room. I chose the cheapest room and it turned out the room was at the back of the hotel and it has no elevator with old building. The good one is at the new building which has higher price.
Giá mỗi đêm từ:1.054.179₫

Wanda Moments

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào13 thg 10, 2025
Tài khoản khách
This is the last point of my business trip. The hotel is good and quite chill with Industrial style decoration. My room was without the freezer, but the receptionist said if I requested during check in, she can arrange to upgrade for the customers. Breakfast is good and have a wide variety to taste. The location is close to both Ningbo Airport and the high speed train station.
Giá mỗi đêm từ:1.112.529₫

Ningbo Marriott Hotel

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào11 thg 8, 2025
Tài khoản khách
The hotel has a high standard. It is clean, quiet and has got very good river views. Staff are very friendly. Especially, Mr. John Guo was very helpful with my luggages and parcel and everything. Breakfast has a lot of varieties. Especially, they provide fresh squeezed juices (watermelon juices, and orange juices)and cucumber juices. Hotel has also got a big swimming pool with 1.2 and 1.5 meters 2 depths. Would highly recommend.
Giá mỗi đêm từ:2.866.901₫

Novotel Ningbo East

9,2/10
Rất Tốt
Đăng tải vào11 thg 5, 2025
Tài khoản khách
Best hotel to stay in ningbonear to mall & starbucks & 7/11 round the corner Easy access great breakfast buffet
Giá mỗi đêm từ:1.462.625₫

Citic Ningbo lnternational Hotel

9,0/10
Tốt
Đăng tải vào30 thg 6, 2024
Tài khoản khách
Title: A Blend of Nostalgia and Style at CITIC Ningbo During my recent stay at the CITIC Ningbo International Hotel, I discovered a unique blend of old-world charm and contemporary style. Let me share my experience: Stylish Ambiance: The hotel, though showing its age, exudes a certain elegance that sets it apart. The vintage touches combined with modern aesthetics create a captivating atmosphere. Prime Location: CITIC Ningbo enjoys an enviable location, offering easy access to the heart of the city. From my room, I had a delightful view of the surroundings, which added to the overall experience. Breakfast Variety: The breakfast spread was impressive, with an array of options to suit different tastes. Whether you prefer a hearty meal or something light, the hotel caters to all preferences. Fully Stocked Mini Bar: The mini bar was a pleasant surprise. It was well-stocked, allowing guests to indulge in their favorite beverages and snacks. However, there were a couple of areas where the hotel fell short: Toiletry Oversight: Unfortunately, the housekeeping team overlooked the essential toiletries. I missed having a dental kit, comb, body cream, and shower gel. Even the shampoo was absent from the toiletries collection. Tiny Bottles: In the cabinet, I found only tiny bottles of body wash and shampoo. While they were functional, I expected more comprehensive amenities. In summary, CITIC Ningbo International Hotel offers a nostalgic charm, excellent location, and stylish ambiance. With a little attention to detail, it could regain its former glory. If you appreciate a touch of history in your stay, this hotel is worth considering. Feel free to adjust or personalize this review as needed. 😊
Giá mỗi đêm từ:1.357.596₫

Tree Wow (Yuyao Store)

8,9/10
Đăng tải vào28 thg 5, 2023
Tài khoản khách
It’s a really nice place/ location . Very peaceful and very close to a small town that has all basic things u need (about 15 minutes walking) . They staff are very nice , they were very accommodating on our needs. The place does needs some maintenance as we encounter some light issues and we had to change room, and some mold . Other than that it’s a great place
Giá mỗi đêm từ:2.870.791₫

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Ninh Ba?

Dù bạn đi Ninh Ba để công tác hay du lịch, Shangri-La Ningbo (từ 2.540.144₫) , Fortune Bond Hotel (từ 770.212₫)Bright hotel (từ 1.166.988₫) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Ninh Ba là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Ninh Ba, giá phòng trung bình vào ngày thường là 2.742.500₫, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 2.974.108₫.

Ở Bữa sáng có những khách sạn tình yêu nào có Ninh Ba?

Ở Ninh Ba có nhiều khách sạn có Bữa sáng và phù hợp với các cặp đôi. Nếu bạn muốn tổ chức kỷ niệm, Shangri-La Ningbo (từ 2.540.144₫)Grand New Century Hotel Ningbo (từ 1.295.356₫) là những khách sạn được ưa chuộng.

Ở Ninh Ba có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Shangri-La Ningbo (từ 2.540.144₫), Fortune Bond Hotel (từ 770.212₫)Bright hotel (từ 1.166.988₫) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Ninh Ba có khách sạn sang trọng nào có Bữa sáng?

Ninh Ba có nhiều khách sạn sang trọng có Bữa sáng. Shangri-La Ningbo (từ 2.540.144₫), Fortune Bond Hotel (từ 770.212₫)Bright hotel (từ 1.166.988₫) rất được ưa chuộng.

Ở Ninh Ba có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Hyatt Centric Lakeside Ningbo (từ 1.781.602₫)Empark Grand Hotel Hangzhou Bay Ningbo (từ 653.513₫) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Ninh Ba đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Ninh Ba

Số Khách Sạn669
Số Đánh Giá986,922
Giá Cao Nhất19.527.603₫
Giá Thấp Nhất898.581₫
Giá Ngày Trong Tuần2.742.500₫
Giá Cuối Tuần2.974.108₫