Long An

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Long An

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Long An

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Long An Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Long An của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
67
速8酒店(南宁隆安高铁站店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
222 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 16 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
57
九龙客栈
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
52 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 33 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
72
艾美酒店(隆安那桐浪湾大道店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
64 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 13 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
67
城市便捷酒店(南宁隆安高铁站那城店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
149 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 18 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
27
康安便捷酒店(隆安县人民政府店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
129 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 10 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
30
逸喆国际酒店(隆安店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
46 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 21 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
明月湖酒店(隆安汽车站江滨公园店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
388 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 22 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99
隆安维曼大酒店(华侨管理区店)
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tốt
76 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 17 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
58
隆安金凯世嘉酒店
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
49 đánh giá
7,6/10
1 đêm
Từ 13 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
25
龙虎山民宿
Khách sạn tại Long An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
25 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 34 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Long An

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Long An

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

an yi min su

9,6/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào5 thg 1, 2025
Tài khoản khách
用語音智能操作,馬桶也是智能的,吹風筒都是高速吹風筒很多星級酒店都沒有這種吹風筒。還有洗衣機,性價比超高,下次還來
Giá mỗi đêm từ:20 US$

Yizhe Taixin Hotel (Long'an Bus Station)

9,3/10
Rất Tốt
Đăng tải vào26 thg 8, 2025
Tài khoản khách
房間乾淨舒適,床單被罩嶄新如初,WiFi順暢無阻,看電影毫無卡頓,空調打開很快就清涼。設施也很全,洗髮水沐浴露也很香,前台很熱情,整個入住過程非常愉快,自帶停車場免費停車。上到客房映入眼簾的那些房間佈局很精緻清新,並且屋內各類室設施非常齊全,衞生也很細緻,酒店也有早餐,種類很多味道也不錯。 前台也非常有耐心,很滿意的一次入住體驗,正好對面就是汽車站,裏高鐵站也很近,出行方便,過個紅綠燈就是步行街,晚上可以去逛逛夜市,吃吃美食,人很多非常熱鬧,個人很推薦!😍🌹
Giá mỗi đêm từ:17 US$

Long'an Xinshang Hotel

8,5/10
Đăng tải vào11 thg 5, 2024
Tài khoản khách
前台小姐姐很熱情哦,房間乾淨整潔衞生,停車也方便,周邊也有好多小吃
Giá mỗi đêm từ:15 US$

Long An Xin Yi Business Hotel conversion

8,1/10
Đăng tải vào20 thg 9, 2025
Tài khoản khách
途經隆安時選了這家酒店,體驗特別好。避開了國道的喧囂,住得格外清凈,出行、停車也方便,很適合趕路的人。周邊餐館種類多,從簡餐到當地特色都有,吃飯不用跑遠路。前台服務特別好,辦理入住高效又耐心,有疑問都及時解答。房間衞生到位,設施完好,床品柔軟,睡一晚能緩解旅途疲憊,推薦給路過南寧的朋友。
Giá mỗi đêm từ:15 US$

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Long An?

Dù bạn đi Long An để công tác hay du lịch, Mingyue Lake Hotel Long An (từ 10 US$) , Jiulong Chinese Inn (từ 38 US$)Yizhe International Hotel (Long'an) (từ 10 US$) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Long An là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Long An, giá phòng trung bình vào ngày thường là 30 US$, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 31 US$.

Ở Long An có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Jiulong Chinese Inn (từ 38 US$)Longhushan Homestay (từ 39 US$) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Long An có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Jiulong Chinese Inn (từ 38 US$)Longhushan Homestay (từ 39 US$) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Long An đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Long An

Số Khách Sạn15
Số Đánh Giá2,091
Giá Cao Nhất82 US$
Giá Thấp Nhất41 US$
Giá Ngày Trong Tuần30 US$
Giá Cuối Tuần31 US$