Đức An

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Đức An

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Đức An

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Đức An Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Đức An của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
97
德安宾馆(九江德安高铁站万象广场店)
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
727 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.700 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
38
城市便捷酒店(德安朝阳步行街店)
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
475 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.308 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
德安雅悦大酒店(德安高铁站联盛快乐城店)
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
369 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.859 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
德安奥中大酒店(朝阳路步行街店)
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tốt
224 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 915 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
德安远洲酒店
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
244 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 3.821 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
51
维也纳酒店(九江德安高铁站朝阳路步行街店)
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
989 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.924 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
40
四季栖居酒店(万象广场店)
Khách sạn tại Đức An
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi
Rất Tốt
43 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 1.074 PHP
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Đức An

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Đức An?

Dù bạn đi Đức An để công tác hay du lịch, SMILE NATURAL (từ 2.036 PHP) , De'an Hotel (Vientiane Plaza) (từ 1.195 PHP)Dean Ya Yue Hotel (từ 924 PHP) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Đức An là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Đức An, giá phòng trung bình vào ngày thường là 3.040 PHP, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 3.085 PHP.

Ở Đức An có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

SMILE NATURAL (từ 2.036 PHP) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Đức An có khách sạn sang trọng nào có Bữa sáng?

Đức An có nhiều khách sạn sang trọng có Bữa sáng. SMILE NATURAL (từ 2.036 PHP) rất được ưa chuộng.

Các khách sạn có Bữa sáng ở Đức An đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Đức An

Số Khách Sạn7
Số Đánh Giá3,328
Giá Ngày Trong Tuần3.040 PHP
Giá Cuối Tuần3.085 PHP