Phủ Điền

Tìm Khách Sạn 3 Sao Tại Phủ Điền

Vui lòng nhập ngày đi để kiểm tra giá và tình trạng phòng mới nhất

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Chúng tôi đã tìm thấy 78 khách sạn 3 Sao cho bạn tại Phủ Điền

Vui lòng nhập ngày đi của bạn để xem giá mới nhất.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
83
宜尚酒店(莆田城厢万达广场兴化府历史文化街店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Đồ chơi trẻ em, Dịch vụ đón tại sân bay, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
1825 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 111 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
44
全季酒店(莆田万达广场兴化府步行街店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Spa, Đồ chơi trẻ em, Dịch vụ đón tại sân bay
Nổi Bật
213 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 209 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Nhìn ra biển, Đồ chơi trẻ em
Nổi Bật
55 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 200 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
76
汇通豪庭国际酒店(莆田市医院城厢万达店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Đồ chơi trẻ em, Phòng họp, Rạp hát tại nhà
Nổi Bật
235 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 135 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
维也纳酒店(莆田高铁站工艺城店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Dịch vụ đón tại nhà ga, Phòng chơi bài, Phòng gym
Xuất Sắc
822 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 157 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
51
维也纳酒店(莆田秀屿上塘店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym, Phòng giặt ủi, Đậu xe
Xuất Sắc
428 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 132 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
65
湄洲岛山海之间民宿(妈祖祖庙店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Bãi biển công cộng, Cà phê, Nhà bếp chung
Nổi Bật
107 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 166 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
0
维也纳酒店(莆田湄洲岛妈祖庙店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Bãi biển công cộng, Phòng gym, Phòng giặt ủi
1 đêm
Từ 285 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
莆田冠豪国际大酒店(动车站店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Khu vực hỗ trợ công việc, Cà phê, Dịch vụ giặt là (bên ngoài)
Rất Tốt
284 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 135 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
78
柏纳酒店(莆田荔城区历史文化街区店)
Khách sạn tại Phủ Điền
Tiện nghi nổi bật: Đồ chơi trẻ em, Dịch vụ đón tại nhà ga, Rạp hát tại nhà
Xuất Sắc
987 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 152 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn 3 Sao Tại Phủ Điền

Tham khảo ý kiến từ những khách du lịch về các khách sạn tại Phủ Điền

Xem tất cả
Khám phá những đánh giá chân thực và góc nhìn giá trị từ khách du lịch thực để giúp bạn tìm được chỗ lưu trú tốt nhất
9,9/10
Tuyệt Vời
TTài khoản kháchThis home stay is very clean , affordable, and convenient. The bathroom and sleeping is very clean and the water is nice and hot.The owners are very friendly and available to give suggestions of places to visit on the island. The father will pick you up from the pier and the mom makes delicious meals. It is near to the beach, you can walk to the beach in 3-5 minutes.
MeiLinYuan

MeiLinYuan

Khách Sạn Ở Phủ Điền 23.3% số du khách chọn khu vực này
Giá mỗi đêm từ:161 BRL
9,8/10
Tuyệt Vời
TTài khoản khách衞生:老闆一家非常愛乾淨,整個名宿從上到下一層不染非常好,無敵好。閉眼訂 環境:裏面非常乾淨,推薦定海景房,晚上窗户打開看的非常舒服,無敵好 服務:老闆非常好,上島接,離島送,全程安排妥當,還沒到酒店就空調開好了。 早上有早餐,老闆的媽媽我還剛剛下樓準備抽根煙,就跟我説快來吃早餐,早餐有粥,榨菜餅,涼拌的菜,粉絲包,等等,就是很隨和 還有電動車,50一天非常划算,電動車爬坡啥的動力非常好,晚上還會給你吧電沖好。 本人每年都在不停的旅遊,從來不寫好評,這次是第一次由衷感受到人的和善。感謝
Banshan Ferry Homestay in Meizhou Island (Mazu Ancestral Temple Store)

Banshan Ferry Homestay in Meizhou Island (Mazu Ancestral Temple Store)

Khách Sạn Ở Phủ Điền 23.3% số du khách chọn khu vực này
Giá mỗi đêm từ:167 BRL
9,7/10
Xuất Sắc
TTài khoản khách1. 位置絕了!出門就是商圈,逛吃超方便。房間乾淨又整潔,床品舒服到不想起。前台小姐姐超熱情,性價比直接拉滿,下次還來! 2. 強推這家寶藏酒店!環境清幽不吵鬧,設施齊全還很新。早餐種類多到挑花眼,客房服務響應賊快,住得太舒心啦! 3. 真心安利!交通便利停車也方便,房間寬敞明亮,隔音效果一級棒。工作人員全程笑臉相迎,入住體驗超絲滑,必須五星好評! 需要我幫你再寫幾個帶具體場景的版本嗎?比如親子出遊、商務出差專用的評價。
Ji Hotel (Putian Xiuyu Wanda Plaza Branch)

Ji Hotel (Putian Xiuyu Wanda Plaza Branch)

Khách Sạn Ở Phủ Điền
Giá mỗi đêm từ:192 BRL
9,4/10
Nổi Bật
WW_HanAlthough the layout is a bit dated, it doesn't affect my stay one bit. The lobby is comfortable to hangout, room is spacious, breakfast is adequate, and free use of washer and dryer with laundry detergent provided is much appreciated. The hotel's location is also fantastic as the city bus terminal is directly next to the hotel. The best part is the ever so friendly and helpful staff from the front desk to breakfast room to housekeeping. Thank you for making my stay memorable! 谢谢你们贴心的服务和礼物。
JI Hotel (Putian Phoenix Mountain Park)

JI Hotel (Putian Phoenix Mountain Park)

Khách Sạn Ở Phủ Điền 26.7% số du khách chọn khu vực này
Giá mỗi đêm từ:183 BRL
8,6/10
MmakanhapThis hotel is clean but a little bit old. Breakfast delicious. Chinese breakfast. The location is okay. There is 2 convenience store beside of the hotel. But no restaurant or mall beside of the mall. So i recommend to take breakfast in the hotel.
Huaqiao Hotel

Huaqiao Hotel

Khách Sạn Ở Tiên Du
Giá mỗi đêm từ:126 BRL

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào phổ biến?

Giá phòng trung bình cho các khách sạn 3 sao tại Phủ Điền là bao nhiêu?

Với khách sạn 3 sao ở Phủ Điền, giá phòng trung bình vào ngày thường là 529 BRL, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 552 BRL.

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 nào có bể bơi?

Phủ Điền có nhiều khách sạn 3 sao có bể bơi. Binhai Bay Space Capsule Vacation Apartment (Wenjia Pier) (từ 254 BRL) rất được ưa chuộng.

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào có phòng tập?

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào có quầy bar?

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào có dịch vụ spa?

Bạn muốn thư giãn ở spa? Trong số các khách sạn 3 sao ở Phủ Điền, Quanji Hotel (Putian Wandaguangchang Xinghuafu Street Branch) (từ 98 BRL) là khách sạn rất được ưa chuộng.

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào có Wi-Fi miễn phí?

Kết nối mạng Internet luôn là một điều kiện không thể thiếu của chuyến đi. Quanji Hotel (Putian Wandaguangchang Xinghuafu Street Branch) (từ 98 BRL), Echarm Hotel (Putian Chengxiang Wanda Plaza Xinghua Mansion Store) (từ 52 BRL)JI Hotel (Putian Hanjiang Guoji Shangmaocheng) (từ 98 BRL) là các khách sạn phổ biến có Wi-Fi miễn phí.

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào cho phép mang theo thú cưng?

Ở Phủ Điền có khách sạn 3 sao nào phù hợp với khách gia đình?

Có ưu đãi gì cho khách sạn 3 sao ở Phủ Điền?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn 3 sao. Bạn có thể kiểm tr trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Du Lịch Địa Phương

Giá Cao Nhất1.437 BRL
Giá Thấp Nhất231 BRL
Số Đánh Giá31,100
Số Khách Sạn78
Giá Ngày Trong Tuần529 BRL
Giá Cuối Tuần552 BRL