Phong Thành

Tìm Khách Sạn 3 Sao Tại Phong Thành

Chọn ngày để xem giá phòng và tình trạng còn phòng mới nhất.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Chúng tôi đã tìm thấy 6 khách sạn 3 Sao cho bạn tại Phong Thành

Chọn ngày để xem giá và các ưu đãi mới nhất.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
54
凤城银泰商务宾馆
Khách sạn tại Phong Thành
Tiện nghi nổi bật: Phòng họp, Phòng chơi bài, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
76 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 1.770 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
72
麗枫酒店(丹东凤城凤凰山店)
Khách sạn tại Phong Thành
Tiện nghi nổi bật: Phòng họp, Phòng gym, Phòng giặt ủi
Tốt
926 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 3.401 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
凤城一汤一宅温泉宾馆
Khách Sạn Gần Dongtang Town,Phong Thành
Tiện nghi nổi bật: Bồn tắm ngâm sâu, Suối nước nóng, Cà phê
Rất Tốt
283 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 1.719 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
凤城宾馆
Khách sạn tại Phong Thành
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Suối nước nóng, Phòng họp
118 đánh giá
7,8/10
1 đêm
Từ 2.535 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
凤城十二号院
Khách Sạn Gần Dongtang Town,Phong Thành
Tiện nghi nổi bật: Bồn tắm, Suối nước nóng, Dịch vụ đón tại nhà ga
Rất Tốt
269 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 4.079 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
75
尚品度假酒店(凤城东汤温泉店)
Khách Sạn Gần Dongtang Town,Phong Thành
Tiện nghi nổi bật: Nhìn ra núi, Bồn tắm ngâm sâu, Suối nước nóng
169 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 2.485 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn 3 Sao Tại Phong Thành

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Phong Thành có khách sạn 3 sao nào phổ biến?

Dù bạn đi Phong Thành để công tác hay du lịch, Lavande Hotel (Dandong Fengcheng Phoenix Mountain) (từ 1.265 RUB) , Fengcheng Hotel (từ 3.233 RUB) và Yin Tai Business Hotel (từ 1.228 RUB) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn 3 sao tại Phong Thành là bao nhiêu?

Với khách sạn 3 sao ở Phong Thành, giá phòng trung bình vào ngày thường là 6.544 RUB, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 6.880 RUB.

Ở Phong Thành có khách sạn 3 nào có bể bơi?

Phong Thành có nhiều khách sạn 3 sao có bể bơi. Fengcheng Hotel (từ 3.233 RUB) rất được ưa chuộng.

Ở Phong Thành có khách sạn 3 sao nào có phòng tập?

Lavande Hotel (Dandong Fengcheng Phoenix Mountain) (từ 1.265 RUB) có khu tập thể dục/thể hình. Hãy giữ gìn vóc dáng và sức khỏe ngay cả khi đi du lịch nhé!

Ở Phong Thành có khách sạn 3 sao nào phục vụ bữa sáng?

Lavande Hotel (Dandong Fengcheng Phoenix Mountain) (từ 1.265 RUB), Fengcheng Hotel (từ 3.233 RUB) và Yin Tai Business Hotel (từ 1.228 RUB) có phục vụ bữa sáng ngon miệng. Khởi đầu ngày mới với một bữa sáng chất lượng cao!

Ở Phong Thành có khách sạn 3 sao nào có Wi-Fi miễn phí?

Kết nối mạng Internet luôn là một điều kiện không thể thiếu của chuyến đi. Lavande Hotel (Dandong Fengcheng Phoenix Mountain) (từ 1.265 RUB), Fengcheng Hotel (từ 3.233 RUB) và Yin Tai Business Hotel (từ 1.228 RUB) là các khách sạn phổ biến có Wi-Fi miễn phí.

Ở Phong Thành có khách sạn 3 sao nào cho phép mang theo thú cưng?

Shangpin Resort Hotel (Fengcheng Dongtang Hot Spring) (từ 1.491 RUB) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng đi cùng bạn nhé!

Ở Phong Thành có khách sạn 3 sao nào phù hợp với khách gia đình?

Có ưu đãi gì cho khách sạn 3 sao ở Phong Thành?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn 3 sao. Bạn có thể kiểm tr trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Du Lịch Địa Phương

Số Đánh Giá1,855
Số Khách Sạn6
Giá Ngày Trong Tuần6.544 RUB
Giá Cuối Tuần6.880 RUB