Bảo Hưng

Tìm Khách Sạn 3 Sao Tại Bảo Hưng

Chọn ngày để xem giá phòng và tình trạng còn phòng mới nhất.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Chúng tôi đã tìm thấy 6 khách sạn 3 Sao cho bạn tại Bảo Hưng

Chọn ngày để xem giá và các ưu đãi mới nhất.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
达瓦更扎·神山大酒店
Khách sạn tại Bảo Hưng
Tiện nghi nổi bật: Phòng họp, Phòng chơi bài, Đậu xe
128 đánh giá
7,9/10
1 đêm
Từ 2.805 INR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
拾山涧设计师民宿
Khách sạn tại Bảo Hưng
Tiện nghi nổi bật: Hướng thung lũng, Rạp hát tại nhà, Thịt nướng
Rất Tốt
77 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 7.519 INR
Kiểm Tra Phòng Trống
94
宝兴文旅熊猫缘起民宿
Khách sạn tại Bảo Hưng
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Bồn tắm, Đồ chơi trẻ em
Xuất Sắc
42 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 2.592 INR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
大爱·无季牧场(神木垒店)
Khách sạn tại Bảo Hưng
Tiện nghi nổi bật: Nhìn ra núi, Suối nước nóng, Đậu xe
Tuyệt Vời
74 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 15.536 INR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
格尔达·云宿(硗碛乡店)
Khách sạn tại Bảo Hưng
Tiện nghi nổi bật: Nhìn ra hồ, Đậu xe, Nhà hàng
Xuất Sắc
153 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 4.528 INR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宝兴熊猫老家大酒店
Khách sạn tại Bảo Hưng
Tiện nghi nổi bật: Câu lạc bộ trẻ em, Dịch vụ đón tại sân bay, Khu vực hỗ trợ công việc
Tốt
177 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 4.087 INR
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn 3 Sao Tại Bảo Hưng

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 sao nào phổ biến?

Dù bạn đi Bảo Hưng để công tác hay du lịch, Great Love · Seasonless Ranch (Shenmu Lei) (từ 16.461 INR) , GEERDA Yunsu (từ 6.692 INR)Panda Hometown Hotel (từ 4.428 INR) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn 3 sao tại Bảo Hưng là bao nhiêu?

Với khách sạn 3 sao ở Bảo Hưng, giá phòng trung bình vào ngày thường là 10.298 INR, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 10.978 INR.

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 nào có bể bơi?

Bảo Hưng có nhiều khách sạn 3 sao có bể bơi. Baoxin Panda Yuanqi Homestay (từ 2.819 INR) rất được ưa chuộng.

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 sao nào có phòng tập?

Panda Hometown Hotel (từ 4.428 INR) có khu tập thể dục/thể hình. Hãy giữ gìn vóc dáng và sức khỏe ngay cả khi đi du lịch nhé!

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 sao nào có quầy bar?

Về khách sạn 3 sao ở Bảo Hưng và có quầy bar, Panda Hometown Hotel (từ 4.428 INR)Shishanxu Designer Homestay (từ 12.645 INR) rất được ưa chuộng.

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 sao nào phục vụ bữa sáng?

Great Love · Seasonless Ranch (Shenmu Lei) (từ 16.461 INR), GEERDA Yunsu (từ 6.692 INR)Panda Hometown Hotel (từ 4.428 INR) có phục vụ bữa sáng ngon miệng. Khởi đầu ngày mới với một bữa sáng chất lượng cao!

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 sao nào có Wi-Fi miễn phí?

Kết nối mạng Internet luôn là một điều kiện không thể thiếu của chuyến đi. Great Love · Seasonless Ranch (Shenmu Lei) (từ 16.461 INR), GEERDA Yunsu (từ 6.692 INR)Panda Hometown Hotel (từ 4.428 INR) là các khách sạn phổ biến có Wi-Fi miễn phí.

Ở Bảo Hưng có khách sạn 3 sao nào phù hợp với khách gia đình?

Có ưu đãi gì cho khách sạn 3 sao ở Bảo Hưng?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn 3 sao. Bạn có thể kiểm tr trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Du Lịch Địa Phương

Số Đánh Giá948
Số Khách Sạn6
Giá Ngày Trong Tuần10.298 INR
Giá Cuối Tuần10.978 INR