Tế Ninh

Tìm Khách Sạn 2 Sao Tại Tế Ninh

Chọn ngày để xem giá phòng và tình trạng còn phòng mới nhất.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Chúng tôi đã tìm thấy 35 khách sạn 2 Sao cho bạn tại Tế Ninh

Chọn ngày để xem giá và các ưu đãi mới nhất.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
81
贵尚精品酒店(济宁医学院附属医院太白楼店)
Khách Sạn Gần Municipal Government and Ancient Canal Scenic Area,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Dịch vụ đón tại nhà ga, Nhà hàng, Dầu gội
Nổi Bật
951 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 19 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
51
你好酒店(兖州火车站兴隆文化园店)
Khách sạn tại Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nhà hàng, Hệ thống sưởi
Xuất Sắc
199 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 34 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
82
济宁美途商务酒店
Khách Sạn Gần Jining High & New Tech Zone Commercial Circle,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Nhìn ra danh lam thắng cảnh, Nhà bếp chung, Phòng giặt ủi
Nổi Bật
43 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 11 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
95
格林豪泰酒店(济宁任城区济安桥店)
Khách Sạn Gần Municipal Government and Ancient Canal Scenic Area,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nhà hàng, Hệ thống sưởi
Nổi Bật
915 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 27 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
42
你好酒店(济宁职业技术学院济宁医学院附属医院店)
Khách Sạn Gần Municipal Government and Ancient Canal Scenic Area,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng, Máy điều hòa, Đậu xe
Nổi Bật
86 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 33 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
52
柏尔菲精选酒店(济宁汽车北站金宇路职业学院店)
Khách Sạn Gần Municipal Government and Ancient Canal Scenic Area,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Dầu gội, Máy điều hòa, Đậu xe
Rất Tốt
152 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 19 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
10
温馨涌安民宿
Khách Sạn Gần Municipal Government and Ancient Canal Scenic Area,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Wi-Fi trong phòng
8,4/10
1 đêm
Từ 30 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
60
佳园酒店(济宁菱花路店)
Khách Sạn Gần Jining High & New Tech Zone Commercial Circle,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nhà hàng, Hệ thống sưởi
Nổi Bật
454 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 25 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
如家商旅酒店(兖州茂昌世纪银座广场店)
Khách sạn tại Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nhà hàng, Hệ thống sưởi
Tuyệt Vời
446 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 34 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
50
Khách Sạn Gần Jining High & New Tech Zone Commercial Circle,Tế Ninh
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nhà hàng, Dầu gội
Nổi Bật
9,5/10
1 đêm
Từ 41 CAD
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn 2 Sao Tại Tế Ninh

Tham khảo ý kiến từ những khách du lịch về các khách sạn tại Tế Ninh

Xem tất cả
Khám phá những đánh giá chân thực và góc nhìn giá trị từ khách du lịch thực để giúp bạn tìm được chỗ lưu trú tốt nhất

Qufu International Youth Hostel

9,7/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào22 thg 4, 2025
Charell
I arrived late at around 2330 and i checked in fine, the place has a homey feeling. Clean and amazing. It is near to the Sankong scenic area. Has a restaurant where you can get drinks and also play pool table and karaoke. The street lights up during the night and you can go close by areas on foot. Just amazing. Also there was drinking water machine on the wall so free water
Giá mỗi đêm từ:17 CAD

Confucius Temple Hotel (Qufu Three Kong Scenic Spot Store)

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào21 thg 5, 2025
MickaelChia
The staff are friendly and helpful. They offered me an extra bottle of water after checkout. The location is unbeatable, just inside the wall and tens of metres to the Kong Temple. (Kong Mansion is after the Temple's exit at the east.) The room has everything needed. There's a convenience store just in front of the hotel. The owner is helpful. Note the 3 Kongs are free to seniors.
Giá mỗi đêm từ:17 CAD

Garden Hotel (Sankong Scenic Spot)

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào12 thg 7, 2024
delabrioche
Incredibly affordable price: I paid just 9 euros/70 yuan per night. It's a private room with a private bathroom and a huge bed, located only 400 meters from the Confucius Temple. I couldn't ask for more. The receptionist is also exceptionally courteous.
Giá mỗi đêm từ:13 CAD

VENUS HOTEL

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào25 thg 1, 2026
Tài khoản khách
A wonderful and beautiful stay, especially the amazing staff at this hotel.
Giá mỗi đêm từ:20 CAD

Grace Inn (Qufu Tourist Center)

8,8/10
Đăng tải vào30 thg 7, 2025
Botinich
We specially chose to stay in Chufu to pay our respects to the Great Confucius. It was a must-visit to see his temple, mansion house, and tomb. The hotel is conveniently located within walking distance from the temple and mansion house. There are also plenty of super markets and cafes. Getting to the hotel was a breeze — a direct bus from the rail station took us there, and the fare was just a 1 yuan! The room had everything you needed for a comfortable stay. The staff were incredibly friendly and made our stay pleasant. If you’re planning a visit, this is definitely a spot worth considering for a deeper dive into Confucian culture!
Giá mỗi đêm từ:18 CAD

Qufu Najia Chinese Inn (Qufu Normal University East Gate)

7,5/10
Đăng tải vào6 thg 9, 2025
MINHDIEN
Phòng tuy nhỏ nhưng đầy đủ tiện nghi, tuy nhiên khá dơ, mọi người nên căn nhắc
Giá mỗi đêm từ:14 CAD

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Tế Ninh có khách sạn 2 sao nào phổ biến?

Dù bạn đi Tế Ninh để công tác hay du lịch, VENUS HOTEL (từ 9 CAD) , Home Inn Huayi Hotel (Liangshan Huatong Used Car Market) (từ 11 CAD)Guishang Boutique Hotel (Jining Gulin Road Affiliated Hospital) (từ 11 CAD) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn 2 sao tại Tế Ninh là bao nhiêu?

Với khách sạn 2 sao ở Tế Ninh, giá phòng trung bình vào ngày thường là 37 CAD, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 38 CAD.

Ở Tế Ninh có khách sạn 2 sao nào có phòng tập?

VENUS HOTEL (từ 9 CAD)GreenTree Inn (Jining Rencheng Ji'an Bridge Branch) (từ 14 CAD) có khu tập thể dục/thể hình. Hãy giữ gìn vóc dáng và sức khỏe ngay cả khi đi du lịch nhé!

Ở Tế Ninh có khách sạn 2 sao nào có quầy bar?

Về khách sạn 2 sao ở Tế Ninh và có quầy bar, Qufu International Youth Hostel (từ 16 CAD)HanTing Hotel (Liangshan Quanpu Town) (từ 12 CAD) rất được ưa chuộng.

Ở Tế Ninh có khách sạn 2 sao nào có Wi-Fi miễn phí?

Kết nối mạng Internet luôn là một điều kiện không thể thiếu của chuyến đi. VENUS HOTEL (từ 9 CAD), Home Inn Huayi Hotel (Liangshan Huatong Used Car Market) (từ 11 CAD)Guishang Boutique Hotel (Jining Gulin Road Affiliated Hospital) (từ 11 CAD) là các khách sạn phổ biến có Wi-Fi miễn phí.

Ở Tế Ninh có khách sạn 2 sao nào cho phép mang theo thú cưng?

VENUS HOTEL (từ 9 CAD), Garden Hotel (Sankong Scenic Spot) (từ 14 CAD)Homeinn Ease Hotel (Yanzhou Yinzuo Plaza) (từ 12 CAD) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng đi cùng bạn nhé!

Ở Tế Ninh có khách sạn 2 sao nào phù hợp với khách gia đình?

Có ưu đãi gì cho khách sạn 2 sao ở Tế Ninh?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn 2 sao. Bạn có thể kiểm tr trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Du Lịch Địa Phương

Giá Cao Nhất202 CAD
Giá Thấp Nhất12 CAD
Số Đánh Giá115,027
Số Khách Sạn35
Giá Ngày Trong Tuần37 CAD
Giá Cuối Tuần38 CAD