Phượng Hoàng

Khách Sạn Hàng Đầu Tại Phượng Hoàng Có Spa

Chọn ngày để đặt phòng tại các khách sạn spa thư giãn tại Phượng Hoàng

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Và Resort Hàng Đầu Có Spa Ở Phượng Hoàng | Trip.com

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Spa tại Phượng Hoàng của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
71
Khách Sạn Gần Deer Valley,Phượng Hoàng
Nằm tại vị trí thuận tiện ở Deer Valley, Phoenix, Travelodge by Wyndham Phoenix North nằm cách Trung tâm hội nghị Phoenix 23 km, Castles and Coasters 6.4 km và Deer Valley Rock Art Center 7.2 km. Ngoài hồ bơi ngoài trời, khách sạn 3 sao này có các phòng được trang bị điều hòa và Wi-Fi miễn phí, trong đó mỗi phòng sẽ có phòng tắm riêng. Khách sạn có bể sục và quầy lễ tân 24 giờ. Tất cả các phòng tại khách sạn đi kèm khu vực ghế ngồi và TV có truyền hình cáp. Phòng khách có bàn làm việc. Travelodge by Wyndham Phoenix North có sân hiên phơi nắng. Chỗ nghỉ cách Sân vận động Chase 25 km và Sân vận động State Farm 25 km.

"Usually one of my go 2's. But this time it took 3 days to get towels ... So I'm unsure about future stays ..I'm sure all give it another shot but better step your game to quinta dont wanna be put in the same category as roadway inn /travel Lodge @/ sweetwater"
118 đánh giá
6,5/10
1 đêm
Từ 74.164 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách Sạn Gần Central City,Phượng Hoàng
Holiday Inn Express & Suites Phoenix Dwtn - State Capitol by IHG ở Downtown Phoenix, Phoenix, cách Trung tâm Hội nghị Phoenix và Trung tâm Mortgage Matchup5 phút lái xe. Khách sạn này cách Chase Field 2,3 km và cách Đại học Grand Canyon 9,7 km. Hãy tận hưởng nhiều dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí như hồ bơi ngoài trời, bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, TV ở khu vực chung và phòng đại tiệc. Khách có thể dùng bữa sáng buffet miễn phí vào các ngày trong tuần từ 6:30 đến 9:30 và từ 6:30 đến 10:00 cuối tuần. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Khách sạn này có 2 phòng họp để phục vụ các chương trình hội thảo, sự kiện. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 119 phòng được trang bị máy điều hòa cùng lò vi sóng và TV màn hình phẳng. Truy cập internet có dây và không dây miễn phí giúp bạn luôn kết nối; và các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những giây phút giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Các tiện nghi phòng bao gồm bàn và dụng cụ pha cà phê/trà, cùng điện thoại với điện thoại nội vùng miễn phí.

"Location close to many downtown attractions. The staff were friendly and the facilities were clean and well maintained. The room was cozy and clean. The breakfast was more than adequate to accommodate an hungry morning appetite. The cinnamon rolls were on point. I’d recommend staying here anytime. Enjoyed my short one night stay."
Tuyệt Vời
117 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 158.404 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
93
Khách Sạn Gần South Mountain,Phượng Hoàng
Tọa lạc ở Núi South Mountain, Phoenix, Country Inn & Suites by Radisson, Phoenix Airport, AZ chỉ cách Đại học Tiểu bang Arizona và Hồ Tempe Town 5 phút lái xe. Khách sạn cách Sở thú Phoenix 5,3 km và cách Trung tâm Mua sắm Arizona Mills 6,7 km. Đừng bỏ qua những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí tuyệt vời, bao gồm hồ bơi ngoài trời, bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, TV ở khu vực chung và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch. Khách có thể tìm thấy nhiều quà vặt và món ăn nhẹ tại tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh của Country Inn & Suites by Radisson, Phoenix Airport, AZ. Khách có thể dùng bữa sáng buffet miễn phí hàng ngày từ 6:30 đến 9:30. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trả phòng nhanh, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày. Xe đưa đón sân bay phục vụ miễn phí theo yêu cầu. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 88 phòng được trang bị tủ lạnh và TV màn hình phẳng. Truy cập internet có dây và không dây miễn phí giúp bạn luôn kết nối; và các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những giây phút giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với vòi sen/bồn tắm kết hợp có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Các tiện nghi phòng bao gồm bàn và dụng cụ pha cà phê/trà, cùng điện thoại với điện thoại nội vùng miễn phí.

"🌟 A Delightful Stay at Country Inn & Suites by the Airport 🌟 From the moment I arrived, I was impressed by the warm and inviting atmosphere. The staff at Country Inn & Suites were incredibly friendly and helpful, making check-in a breeze and offering thoughtful recommendations for local dining and attractions. 🛏️ The room was spotless, cozy, and well-equipped with all the essentials—a comfortable bed, fast Wi-Fi, and a convenient workspace. I especially appreciated the little touches like complimentary coffee and the relaxing ambiance that made it feel like a home away from home. 🍳 Breakfast was a standout feature! Their hot breakfast buffet had something for everyone—from fluffy scrambled eggs and crispy bacon to fresh fruit and pastries. It was the perfect way to start the day. ✈️ The location near the airport couldn’t have been more convenient, yet it was surprisingly quiet and peaceful. Shuttle service was prompt and reliable, making travel stress-free. Whether you're just passing through or staying for a few days, I highly recommend Country Inn & Suites by the airport for its comfort, hospitality, and value. I’ll definitely be back! Would you like help tailoring it to a specific city or traveler type—like a business guest or family vacation?"
Rất Tốt
129 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 124.143 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
83
Khách Sạn Gần Ahwatukee Foothills,Phượng Hoàng
Nằm ngay gần Xa lộ Liên tiểu bang 10, khách sạn này có hồ bơi ngoài trời và các phòng nghỉ với Wi-Fi miễn phí. Bữa sáng nóng hổi gồm bánh quế, bánh nướng xốp và trái cây tươi được phục vụ hàng ngày. Đường đua Firebird International cách đó 3 dặm. Mỗi phòng máy lạnh tại La Quinta Inn & Suites Phoenix Chandler đều được trang bị TV truyền hình cáp màn hình phẳng. Mỗi phòng cho phép mang theo vật nuôi đều có khu vực ghế ngồi. Tất cả các phòng nghỉ đều được trang bị máy pha cà phê, máy sấy tóc và tiện nghi ủi. Khách nghỉ tại Phoenix Chandler La Quinta Inn & Suites có thể rèn luyện sức khỏe tại trung tâm thể dục. Để thuận tiện, khách sạn có phòng giặt là nhỏ ngay trong khuôn viên. Có sẵn trung tâm dịch vụ doanh nhân. Sòng bạc Wildhorse Pass cách khách sạn này 6 phút lái xe. Trung tâm Phoenix cách đó 15 dặm. Legacy Golf Resort cách La Quinta Inn này 9 dặm.
Rất Tốt
118 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ 98.952 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
92
Khách Sạn Gần South Mountain,Phượng Hoàng
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Rất Tốt
105 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 229.948 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
92
Khách Sạn Gần Camelback East,Phượng Hoàng
Radisson Hotel Phoenix Airport ở Camelback East, Phoenix, cách Hồ Tempe Town 5 phút lái xe và cách Đại học Tiểu bang Arizona 8 phút lái xe. Khách sạn này cách Chase Field 8,5 km và cách Trung tâm Mortgage Matchup 8,8 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm hồ bơi ngoài trời, bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục. Khách sạn này còn có quyền truy cập Internet không dây miễn phí, TV ở khu vực chung và phòng đại tiệc. Thưởng thức những bữa ăn ngon tại nhà hàng RBG Bar and Grill với quầy bar/khu lounge hoặc nghỉ lại trong phòng và dùng bữa với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 6:00 đến 10:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng, trả phòng nhanh và báo miễn phí ở sảnh. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Phoenix? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 279 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và phòng họp. Xe đưa đón sân bay phục vụ miễn phí 24 giờ. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 204 phòng được trang bị tủ lạnh và TV LCD. Phòng được trang bị giường nệm có lớp đệm bông. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình vệ tinh sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với vòi sen/bồn tắm kết hợp có đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và máy sấy tóc.

"The room is very spacious and in a very clean and new condition. The lady staff at the front desk is very helpful and pleasant."
Rất Tốt
104 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 147.924 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
94
Khách Sạn Gần Maryvale,Phượng Hoàng
Khi lưu trú tại Days Inn by Wyndham Phoenix West, bạn sẽ có cơ hội hoàn hảo để khám phá tất cả những gì Phượng Hoàng mang lại. Trong thời gian rảnh rỗi, hãy đi bơi trong ngoài trời bể bơi. Trong thời gian lưu trú, hãy tự thưởng cho mình một chuyến tham quan spa trong khuôn viên. Cơ sở lưu trú này có nhà hàng. Cơ sở lưu trú này cũng cung cấp dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ). Chỗ đỗ xe có sẵn tại chỗ nghỉ.

"조식 시간은 6시부터 9시이며 메뉴가 많지는 않습니다 빵이랑 시리얼 사과,바나나정도 방은 정말 마음에 들었으며 서비스가 우선적으로 너무 좋았습니다 주변에는 음식점도 많고 편의점도 있지만 피닉스인지라 노숙자가 상당히 많아 위험합니다 호텔 부지 안은 전혀 위험하지 않습니다"
Tốt
102 đánh giá
7,8/10
1 đêm
Từ 96.937 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách Sạn Gần Deer Valley,Phượng Hoàng
Sleep Inn Phoenix North I-17 ở trung tâm Phoenix, chỉ cách Đại học Grand Canyon và Trung tâm thị trấn Happy Valley (thung lũng Hạnh phúc) 15 phút lái xe. Khách sạn này cách Sân vận động State Farm 29,6 km và cách Khu giải trí Westgate 29,2 km. Hãy nhớ đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm hồ bơi ngoài trời, bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, khu dã ngoại và máy bán hàng tự động. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu miễn phí vào các ngày trong tuần từ 6:00 đến 9:00 và từ 6:00 đến 9:00 cuối tuần. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và trang thiết bị giặt ủi. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 61 phòng được trang bị tủ lạnh và TV màn hình phẳng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Các tiện nghi phòng bao gồm báo miễn phí vào các ngày trong tuần và lò vi sóng, cùng điện thoại với điện thoại nội vùng miễn phí.

"I am not very impressed with the amenities or the accommodation I received from my room I was forced to live in."
102 đánh giá
6,7/10
1 đêm
Từ 90.891 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách Sạn Gần North Mountain,Phượng Hoàng
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa, Chăm sóc cơ thể
Rất Tốt
109 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 148.529 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách Sạn Gần South Mountain,Phượng Hoàng
Extended Stay America Suites Phoenix Airport ở Núi South Mountain, Phoenix, cách Đại học Tiểu bang Arizona và Trung tâm Mortgage Matchup 10 phút lái xe. Khách sạn này cách Trung tâm Hội nghị Phoenix 8,5 km và cách Chase Field 8,9 km. Khách sạn không khói thuốc này được xây dựng vào năm 1998. Khách có thể dùng bữa sáng mang đi miễn phí hàng ngày từ 6:00 đến 9:30. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và trang thiết bị giặt ủi. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 101 phòng được trang bị bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn và bếp nấu. Phòng được trang bị TV màn hình phẳng 32-inch với các chương trình truyền hình cáp để khách giải trí; vá kết nối internet không dây miễn phí giữ bạn luôn kết nối. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng bàn và khu tiếp khách tách biệt.

"Great value for the price. Safe, clean, customer service wasn't bad at all."
102 đánh giá
6,5/10
1 đêm
Từ 103.184 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Spa Tại Phượng Hoàng

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Phượng Hoàng

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Marriott Phoenix Airport

9,2/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào14 thg 6, 2025
MOANAJS
It was the best night in this hotel. Font desk staffs are nice and welcome. Bed is so softy and comfy. The good pick up and drop off at the airport.
Giá mỗi đêm từ:201.330 KRW

JW Marriott Phoenix Desert Ridge Resort & Spa

9,1/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào12 thg 8, 2024
Kimif
We celebrated 2 friends birthdays over a weekend trip. We had to pay extra to guarantee connecting rooms but it was worth it. The hotel is beautiful with several pools and a water park with a lazy river. The only downside was the bathroom floor and shower area could have been cleaner. But Clara Jane was at the check in desk, she was in training still but did an amazing job helping me. She sent a follow up card to our room and birthday treats for my friends. Great personal touches that mean a lot!! The restaurant choices for dinner were limited as one of them was closed for a few weeks.
Giá mỗi đêm từ:539.299 KRW

Holiday Inn Express & Suites PHOENIX NORTH - SCOTTSDALE by IHG

9,0/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào12 thg 1, 2024
Spinningvortex
The room was standard and was quite clean, the drawbacks was that since the hotel was right next to the highway, it can get quite noisy at night. The AC unit in our room was also quite noisy and made a weird noise. Many of the amenities in the room was not properly refilled. Had to go down to the reception to ask them to refill a few items. Not great, average stay. There’s also a $5 parking fee for each overnight stay, which was not mentioned when we booked through Trip.com
Giá mỗi đêm từ:113.664 KRW

Courtyard Phoenix North

9,0/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào22 thg 7, 2024
Tejaa
The staff was very nice and patient, great customer service. I stayed in the one king bedroom. The room was clean and the price was very decent. I would stay here again in the future.
Giá mỗi đêm từ:158.001 KRW

Hilton Garden Inn Phoenix North Happy Valley

8,9/10
Rất Tốt
Đăng tải vào29 thg 9, 2025
bwr19
This hotel is a great choice for travellers looking for a clean, comfortable place to stay when exploring Phoenix and nearby areas. My room was spacious and very clean with a large bed, good shower, and big TV. Air con was powerful and the sheets and mattress were comfortable. Amenities were okay but I would have appreciated if the bottled water was free and not just for Hilton Honors members. There is also an outdoor swimming pool, and breakfast available for an additional cost. The hotel is situated about 30 mins from Phoenix Sky Harbor airport, 25 minutes from downtown, and 30 minutes from Old Town Scottsdale. Overall I had a pleasant two night stay at this hotel.
Giá mỗi đêm từ:115.679 KRW

Arizona Biltmore, Lxr Hotels & Resorts

8,8/10
Rất Tốt
Đăng tải vào24 thg 11, 2023
Tài khoản khách
This hotel is situated in such a quiet and clean location. Cant wait to be back here!
Giá mỗi đêm từ:481.862 KRW

Hilton Phoenix Resort at the Peak

7,9/10
Tốt
Đăng tải vào26 thg 4, 2025
Trip on This
I was a solo traveler. Would be absolutely great for a family. Almost made me wish I had children or a family to swim and do activities with. Rooms are huge and roomy with balcony for single traveler.
Giá mỗi đêm từ:193.067 KRW

The Clarendon Hotel and Spa, BW Signature Collection

7,8/10
Tốt
Đăng tải vào10 thg 10, 2023
Sapphiretyger
I love this place, it’s super close to downtown Phoenix without being right in the heart of it. It is affordable, therefore, as well as having a wonderful, funky vibe that my buddies and I love. It’s super ***, friendly, as well as being 420 friendly… Which means that while I don’t smoke ****, I enjoy the openness and adult only Ambience of the property. I love the pool area. It is super fun as well as the rooftop lounge. My only problem with this property is it is low on amenities as far as guest towels, lack of continental breakfast… Although the snacks that are free throughout your stay kind of make up for that. Also, they really should brighten up the bathrooms more. I stayed here are quite a few times in every bathroom has been very dim. There is also no ice machine… but you can get bags of ice from the front desk. Overall, I would recommend this hotel.
Giá mỗi đêm từ:102.378 KRW

Extended Stay America Suites - Phoenix - Midtown

5,1/10
Đăng tải vào1 thg 5, 2024
Tài khoản khách
Some place played music for a couple of hours in the evening... Maybe charch? I could hear the voice of the hall and traffic too. So you better bring an ear plug. Plus, i couldn't close the bathroom door. It's too tight and the risk of being locked in. And no hair dryer again!!!
Giá mỗi đêm từ:108.222 KRW

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Spa có những khách sạn phổ biến nào có Phượng Hoàng?

Dù bạn đi Phượng Hoàng để công tác hay du lịch, Travelodge by Wyndham Phoenix North (từ 74.111 KRW) , Country Inn & Suites by Radisson, Phoenix Airport, AZ (từ 107.027 KRW) và The Global Ambassador (từ 706.381 KRW) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Spa tại Phượng Hoàng là bao nhiêu?

Với khách sạn có Spa ở Phượng Hoàng, giá phòng trung bình vào ngày thường là 664.565 KRW, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 705.703 KRW.

Ở Phượng Hoàng có khách sạn sang trọng nào có Spa?

Các khách sạn có Spa ở Phượng Hoàng đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Spa Tại Phượng Hoàng

Số Khách Sạn38
Số Đánh Giá2,858
Giá Cao Nhất1.181.177 KRW
Giá Thấp Nhất95.728 KRW
Giá Ngày Trong Tuần664.565 KRW
Giá Cuối Tuần705.703 KRW