Koh Yao

Khách Sạn Hàng Đầu Tại Koh Yao Có Spa

Chọn ngày để đặt phòng tại các khách sạn spa thư giãn tại Koh Yao

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Và Resort Hàng Đầu Có Spa Ở Koh Yao | Trip.com

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Spa tại Koh Yao của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
เกาะยาวใหญ่ วิลเลจ
Khách sạn tại Koh Yao Yai
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Tuyệt Vời
91 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 47 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
ทิวสน บีช รีสอร์ท
Khách sạn tại Koh Yao Yai
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Tuyệt Vời
47 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 24 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
สันธิญา เกาะยาวใหญ่ รีสอร์ท แอนด์ สปา
Khách sạn tại Phru Nai,Koh Yao Yai
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Phòng mát-xa
Tuyệt Vời
336 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 72 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
พาราไดซ์ เกาะยาว รีสอร์ท
Khách sạn tại Koh Yao Noi
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Tuyệt Vời
75 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 42 €
Kiểm Tra Phòng Trống
81
โรงแรมเคป กูดู
Khách sạn tại Koh Yao Noi
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa, Tiện nghi tắm rửa
Tuyệt Vời
45 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 88 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
ทรีเฮาส์ วิลล่าส์ เกาะยาว - สำหรับผู้ใหญ่เท่านั้น
Khách sạn tại Koh Yao Noi
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa
Tuyệt Vời
62 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 196 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
รอยัลยาวใหญ่ ไอซ์แลนด์ บีช รีสอร์ท
Khách sạn tại Phru Nai,Koh Yao Yai
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa, Ngâm chân, Tiện nghi tắm rửa
Rất Tốt
133 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ 51 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
อนันตรา เกาะยาวใหญ่ รีสอร์ตแอนด์วิลล่า
Khách sạn tại Koh Yao Yai
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Phòng mát-xa, Ngâm chân
Rất Tốt
86 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 179 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
เกาะยาว ไอส์แลนด์ รีสอร์ท
Khách sạn tại Koh Yao Noi
Tiện nghi nổi bật: Phòng mát-xa, Chăm sóc cơ thể
Tuyệt Vời
59 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 153 €
Kiểm Tra Phòng Trống
65
แดน เกาะยาว รีทรีต
Khách sạn tại Koh Yao Noi
With a stay at Dan's Koyao Retreat in Ko Yao, you'll be within a 5-minute drive of Tha Khao Beach and Six Senses Beach. This hotel is 19.5 mi (31.5 km) from Khlong Muang Beach and 22.1 mi (35.6 km) from Tubkaek Beach. Take advantage of recreation opportunities including an outdoor pool and a hot tub. Additional features at this hotel include complimentary wireless internet access and a communal living room. Grab a bite from the snack bar/deli serving guests of Dan's Koyao Retreat. Cooked-to-order breakfasts are available daily from 8:00 AM to 10:30 AM for a fee. Featured amenities include dry cleaning/laundry services, a library, and microwave in a common area. Motorcycle parking is available onsite. Make yourself at home in one of the 3 individually decorated guestrooms, featuring refrigerators and minibars (stocked with some free items). Rooms have private balconies or patios. Complimentary wireless internet access keeps you connected, and satellite programming is available for your entertainment. Conveniences include safes and complimentary bottled water, and housekeeping is provided daily.

"This accommodation is set in the middle of a lush, jungle-like environment, offering a very peaceful and private atmosphere. The sound of running water adds to the calm setting in the common areas, and there are small touches like fish you can feed and hornbills you can observe, which make the experience feel special and connected to nature. Sin is a kind and helpful host with a warm personality and a good sense of humour, which makes the stay even more enjoyable. The traditional Thai breakfast is delicious, as well as the fruits, especially the fresh mango. There is also a large 15m infinity pool with a beautiful view, which is a great place to relax and take in the surroundings. Overall, a calm and well-kept luxurious place, ideal if you are looking to disconnect and enjoy nature."
Nổi Bật
74 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 68 €
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Spa Tại Koh Yao

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Koh Yao

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Purana Resort Koh YAO Noi

9,5/10
Đáng Kinh Ngạc
Đăng tải vào24 thg 1, 2025
Gulnara Lim
Пурана Скучно. Никуда пешком не дойти. Отель на холме. Пляж есть, но воды нет. Мощные отливы. Вода мутная. На дне рядом с баром камни, мёртвые кораллы и мусор в виде осколков от посуды. В ресторане дороговато. Но возят в соседний рыбный ресторан) Мы ездили. Было вкусно) Бассейн работает с 9 до 21.00! Напомню, что делать тут нечего, и можно было бы утром часов в 7 или 8 поплавать в бассейне, но нет!(( Полотенца для бассейна не известно где брать. Никаких указателей нет. Персонал услужливый и приветливый) Есть вьюпойт, открывается красивый вид на острова. Номер и сам отель полностью соответствуют фото.
Giá mỗi đêm từ:198 €

9 Hornbills Tented Camp

9,3/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào9 thg 5, 2023
nonolemon
房間整體設施都很不錯,室外可遠眺攀牙灣海景,有接駁車來回山上,服務人員熱情友善且積極。唯一的缺陷是分配的房間是最邊最矮的一間相比其他房間景色要差一些
Giá mỗi đêm từ:158 €

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Spa có những khách sạn phổ biến nào có Koh Yao?

Dù bạn đi Koh Yao để công tác hay du lịch, Santhiya Koh Yao Yai Resort and Spa (từ 85 €) , Koh Yao Yai Village (từ 61 €)Paradise KohYao (từ 52 €) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Spa tại Koh Yao là bao nhiêu?

Với khách sạn có Spa ở Koh Yao, giá phòng trung bình vào ngày thường là 492 €, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 468 €.

Ở Koh Yao có khách sạn sang trọng nào có Spa?

Các khách sạn có Spa ở Koh Yao đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Spa Tại Koh Yao

Số Khách Sạn18
Số Đánh Giá1,254
Giá Cao Nhất5.789 €
Giá Thấp Nhất28 €
Giá Ngày Trong Tuần492 €
Giá Cuối Tuần468 €