Vạn Ninh

Tìm Khách Sạn Tình Yêu Phổ Biến Giá Rẻ Nhất Ở Vạn Ninh

Chọn ngày để tìm khách sạn lãng mạn nhất tại Vạn Ninh, hoàn hảo cho các cặp đôi.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tình Yêu Phổ Biến Tại Vạn Ninh

Khám phá các khách sạn phù hợp với phong cách du lịch của bạn
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
84
森仑S酒店(万宁高铁站店)
Khách sạn tại Vạn Ninh
Nổi Bật
881 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 10 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
万宁日月湾中旅逐浪樾潮酒店
Khách sạn tại Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Bar
Xuất Sắc
757 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 50 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
万宁神州半岛越山美宿
Khách Sạn Gần Shenzhou Peninsula Resort,Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi
Tốt
549 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 15 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
尚沐·海语全海景套房冲浪度假美宿(万宁日月湾融创店)
Khách sạn tại Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi
1099 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 15 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
尚逸海景冲浪公寓(万宁日月湾店)
Khách sạn tại Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Công viên nước
Rất Tốt
2385 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 17 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
海南兴隆希尔顿逸林滨湖度假酒店
Khách sạn tại Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi
Tốt
5664 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 39 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
半岛优品海景度假公寓(神州半岛店)
Khách Sạn Gần Shenzhou Peninsula Resort,Vạn Ninh
The Peninsula Youpin Seaview Holiday Apartment (Shenzhou Peninsula Shop) provides a great place for travelers to relax after a busy day. The Peninsula Youpin Seaview Holiday Apartment (Shenzhou Peninsula Shop) is an ideal choice for travelers who want to take in the sights and sounds of Wanning. With Shenzhou Railway Station just 9km away and Qionghai Bo'ao International Airport only 53km away, transportation is very convenient. The nearby area boasts an abundance of attractions including Wanning Sea Fishing and Water Experience, National Motorboat Southern Training Base and Wanning Shenzhou Peninsula Zhouzi Island Yacht Diving Center. At the end of a busy day, travelers can unwind and relax in the hotel or go out and enjoy the city. For those driving themselves, parking is provided on site. Our guests rate this hotel as one of the best hotels for cleanliness. This hotel is particularly popular with those traveling with families.

"We stayed here over a week and it was a great experience. Great service, very friendly boss and smiley cleaning team. The room itself is rather small, though, don't expect 40+ meters as mentioned in the listing, but overall it's okay. The location is amazing of course."
Rất Tốt
783 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 13 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
万宁神州半岛福朋喜来登酒店
Khách Sạn Gần Shenzhou Peninsula Resort,Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Spa, Bar
Rất Tốt
12230 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 47 £
Kiểm Tra Phòng Trống
84
万宁日月湾花间泊·热浪里
Khách sạn tại Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Bar
Rất Tốt
568 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 45 £
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
海宿海景公寓(万宁神州半岛店)
Khách Sạn Gần Shenzhou Peninsula Resort,Vạn Ninh
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi
Rất Tốt
269 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 15 £
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Lãng mạn Tại Vạn Ninh

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Vạn Ninh

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

The Westin Shimei Bay Resort

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào28 thg 12, 2025
tobester
My ocean view room was good sized and very clean. The frosted glass between the shower and the bedroom was a little weird, because you could make out someone else's body shape behind it. Breakfast buffet had a lot of variety, although the quality of cooked food was just okay. Clientele is almost entirely Chinese, and this is reflected in the 2 main restaurants being Chinese cuisine, and hotel notices being in Chinese without English. We tried both restaurants - Features is way more accomplished than Five Senses, and their service was also better. The two identical gyms are spacious and the equipment felt new. Staff tries to please, although the training and quality is not at international 5-star level. I wish the butler and front desk were more knowledgeable about activities and restaurants in the vicinity. Shimei beach in the Hainan winter is perfect for lounging around in, and for surfing. Signs everywhere warning about undercurrents, and consequently no one swims in the sea.
Giá mỗi đêm từ:83 £

Le Méridien Shimei Bay Beach Resort & Spa

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào26 thg 5, 2024
Tài khoản khách
This hotel comes highly recommended. Upon arrival, the staff were incredibly accommodating and even upgraded my stay to a villa, which was fantastic. The food at the Horizon Beach Bar was outstanding, and the staff were attentive, always anticipating my needs. The cuisine at the Western restaurant was also excellent. Overall, this hotel provided a wonderful experience.
Giá mỗi đêm từ:86 £

Sheraton Shenzhou Peninsula Resort

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào25 thg 12, 2024
Annie 袁
We were very impressed with the friendly services offered by the staff at the resort. Special thanks to Concierge Luna for her care from the moment we checked-in until we checked-out, as she has taken care of our needs. The staff were very helpful in every aspect of our stay. The room was large and clean. We loved the balcony with a beautiful ocean view. The breakfast buffet includes both Chinese and Western food options which were very nice. We loved the complimentary pool-side surfing experience and I would love to return to the resort next time to try surfing at the beach! Some of the photos here were taken by professional photographer which help us keep the beautiful memories of our stay!
Giá mỗi đêm từ:65 £

Zhong Ao Hotel Shimei Bay

8,0/10
Đăng tải vào12 thg 10, 2025
Tài khoản khách
藏在熱帶祕境裏的治癒酒店,細節控狠狠愛了! 原本衹是臨時選的酒店,住進來直接被圈粉——從踏入園區開始,滿眼都是高大椰子樹和東南亞風的建築,臨水而建的小屋把熱帶氛圍感拉滿,拍照根本停不下來。 最驚喜的是安靜度,哪怕是泳池區域,也因為植被夠茂密,衹聽得見風聲和樹葉沙沙響,想安安靜靜躺一下午完全沒問題。服務也特別戳人,隨口問了句附近有沒有地道小吃,前台直接手寫了份清單,連隱藏吃法都標註清楚了。 房間裏的細節更讓人感動,老酒店卻把衞生做得鋥亮,床品軟乎乎的像被雲朵裹住,推開窗就是滿眼綠意,早上被鳥叫喚醒的感覺太治癒。退房時還收到了酒店送的本地咖啡伴手禮,現在喝着咖啡都能想起在這兒的鬆弛日子,下次來絕對還選這裏!
Giá mỗi đêm từ:29 £

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Vạn Ninh có khách sạn Romantic nào phổ biến?

Dù bạn đi Vạn Ninh để công tác hay du lịch, Four Points By Sheraton Shenzhou Peninsula (từ 59 £) , Sheraton Shenzhou Peninsula Resort (từ 78 £)The Westin Shimei Bay Resort (từ 102 £) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn Romantic tại Vạn Ninh là bao nhiêu?

Với khách sạn Romantic ở Vạn Ninh, giá phòng trung bình vào ngày thường là 333 £, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 337 £.

Ở Vạn Ninh có khách sạn Romantic nào có bể bơi?

Vạn Ninh có nhiều khách sạn Romantic có bể bơi. Four Points By Sheraton Shenzhou Peninsula (từ 59 £) , Sheraton Shenzhou Peninsula Resort (từ 78 £)The Westin Shimei Bay Resort (từ 102 £) rất được ưa chuộng.

Ở Vạn Ninh có khách sạn Romantic nào có phòng tập?

Ở Vạn Ninh có khách sạn Romantic nào có dịch vụ spa?

Bạn đã mệt mỏi vì đi lại nhiều? Four Points By Sheraton Shenzhou Peninsula (từ 59 £), Sheraton Shenzhou Peninsula Resort (từ 78 £)The Westin Shimei Bay Resort (từ 102 £) cung cấp dịch vụ spa được đánh giá cao.

Ở Vạn Ninh có khách sạn Romantic nào phục vụ bữa sáng?

Ở Vạn Ninh có khách sạn Romantic nào là khách sạn sang trọng?

Bạn đang tìm kiếm các dịch vụ sang trọng? Four Points By Sheraton Shenzhou Peninsula (từ 59 £), Sheraton Shenzhou Peninsula Resort (từ 78 £)The Westin Shimei Bay Resort (từ 102 £) là các khách sạn rất được ưa chuộng.

Có ưu đãi gì cho khách sạn Romantic ở Vạn Ninh?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn Romantic. Bạn có thể tham khảo trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Lãng mạn Tại Vạn Ninh

Số Khách Sạn107
Số Đánh Giá68,126
Giá Thấp Nhất23 £
Giá Cao Nhất1.163 £
Giá Cuối Tuần337 £
Giá Ngày Trong Tuần333 £