Nghi Hưng

Khách Sạn Thân Thiện Với Thú Cưng Tại Nghi Hưng

Nhập ngày để tìm khách sạn thân thiện với thú cưng tại Nghi Hưng.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Thân Thiện Với Thú Cưng Phổ Biến Tại Nghi Hưng

Khám phá các khách sạn phù hợp với phong cách du lịch của bạn
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
朋美酒店(无锡宜兴市人民南路龙背山森林公园店)
Khách Sạn Gần Downtown Area,Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Phí: PLN11.42 cho mỗi chỗ nghỉ mỗi ngày
416 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 50 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宜兴揽云谷·悬崖酒店
Khách Sạn Gần Taoist Zhang Cave Scenic Area,Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Phí: PLN114.17 cho mỗi chỗ nghỉ mỗi lần nhận phòng
Rất Tốt
475 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 376 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
花筑·宜兴安泊酒店(丁蜀镇店)
Khách Sạn Gần Yixing Ceramics Museum,Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng
Phí: miễn phí
Rất Tốt
387 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 148 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
南山和园开元名都温泉度假村
Khách Sạn Gần South Hill Bamboo Sea and Yushui Hot Spring Scenic Area,Lật Dương
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Phí: PLN114.17 cho mỗi thú cưng mỗi ngày
Rất Tốt
2209 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 231 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
宜兴雅达溪山·凯悦臻选酒店
Khách Sạn Gần Taoist Zhang Cave Scenic Area,Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Chỉ cho phép mang theo chó
Phí: PLN285.43 cho mỗi chỗ nghỉ mỗi ngày
Xuất Sắc
1237 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 534 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
花筑·一枝TIMBER·轻奢美宿(宜兴陶瓷博物馆店)
Khách Sạn Gần Yixing Ceramics Museum,Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Loại thú cưng được phép mang theo: chó, mèo và các loại thú cưng khác
Phí: PLN68.5 cho mỗi thú cưng mỗi lần nhận phòng
Rất Tốt
147 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 204 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
初光里·Lumen度假美宿(宜兴窑湖小镇店)
Khách sạn tại Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Phí: miễn phí
Xuất Sắc
260 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 113 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
46
一宸·ECHEN窑湖畔·度假民宿(宜兴窑湖小镇店)
Khách sạn tại Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Phí: miễn phí
Rất Tốt
26 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 100 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
82
如家商旅酒店(宜兴万石工业园华东石材城店)
Khách sạn tại Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Loại thú cưng được phép mang theo: chó, mèo và các loại thú cưng khác
Phí: miễn phí
Tuyệt Vời
412 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 100 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
窑厂度假酒店
Khách sạn tại Nghi Hưng
Cho phép mang theo thú cưng (cần yêu cầu trước)
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Phí: miễn phí
Xuất Sắc
8548 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 364 PLN
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Cho phép mang theo thú cưng Tại Nghi Hưng

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Nghi Hưng

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Back to the Mountains | By the Lake | VILLA·Luyueting Style Designer Homestay

9,9/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào19 thg 1, 2026
Tài khoản khách
廬月汀風民宿設施全,不管房間還是公共區域衞生很乾凈,環境清幽服務超貼心,還有免費電車充電,早餐的餛飩米道靈,再去必選此家。
Giá mỗi đêm từ:128 PLN

Nan Zhi Xiao Meng Homestay

9,7/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào2 thg 8, 2025
Tài khoản khách
複式小木屋,家庭房,特別有情調,老闆家院子裏停車也很方便~老闆家的伙食也不錯。旁邊就是一條大大大的溪水,非常適合夏天玩水~老闆家裡還有慢充樁,免費給我家小電車充滿電~第一次入住這家酒店,整體體驗很不錯~下次有機會還再來
Giá mỗi đêm từ:172 PLN

Yixing Qinlu homestay

8,7/10
Đăng tải vào7 thg 9, 2025
Tài khoản khách
首先是服務很好,圖裡那個陽春麪是酒店提供的早餐,還有徐姐親自做的大包子,很好吃。 其次環境性價比很高,我是很滿意的,打工人週末放空很合適。 p1是民宿裏拍的,p2是民宿50m內拍的,而且太華山山路算很好開,這是我第一次開山路,晚上開山路居然還有霧氣哈哈,但是很平坦,山路新手友好。
Giá mỗi đêm từ:183 PLN

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Nghi Hưng có khách sạn Pet friendly nào phổ biến?

Dù bạn đi Nghi Hưng để công tác hay du lịch, YAOCHANG HOTEL (từ 342 PLN) , Floral Hotel·Yixing Anbo Hotel (Dingshu Town Branch) (từ 176 PLN) và Yixing Xia Hao Hotel Ding Shan store (từ 61 PLN) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn Pet friendly tại Nghi Hưng là bao nhiêu?

Với khách sạn Pet friendly ở Nghi Hưng, giá phòng trung bình vào ngày thường là 397 PLN, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 445 PLN.

Ở Nghi Hưng có khách sạn Pet friendly nào có bể bơi?

Nghi Hưng có nhiều khách sạn Pet friendly có bể bơi. YAOCHANG HOTEL (từ 342 PLN) , Yixing Yitian Homestay (từ 171 PLN) và Yixing Qinlu homestay (từ 73 PLN) rất được ưa chuộng.

Ở Nghi Hưng có khách sạn Pet friendly nào có phòng tập?

Bạn đã quen tập luyện? YAOCHANG HOTEL (từ 342 PLN) có khu tập thể dục/thể hình. .

Ở Nghi Hưng có khách sạn Pet friendly nào phục vụ bữa sáng?

YAOCHANG HOTEL (từ 342 PLN) có phục vụ bữa sáng ngon miệng.

Ở Nghi Hưng có khách sạn Pet friendly nào là khách sạn sang trọng?

Bạn đang tìm kiếm các dịch vụ sang trọng? YAOCHANG HOTEL (từ 342 PLN) là khách sạn rất được ưa chuộng.

Có ưu đãi gì cho khách sạn Pet friendly ở Nghi Hưng?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn Pet friendly. Bạn có thể tham khảo trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Cho phép mang theo thú cưng Tại Nghi Hưng

Số Khách Sạn133
Số Đánh Giá16,865
Giá Thấp Nhất306 PLN
Giá Cao Nhất851 PLN
Giá Cuối Tuần445 PLN
Giá Ngày Trong Tuần397 PLN