Torres Vedras

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Torres Vedras

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Torres Vedras.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Torres Vedras

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Torres Vedras của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
85 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 49 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại A dos Cunhados,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
67 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 69 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99
Khách sạn tại A dos Cunhados,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
110 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 75 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Dolce CampoReal Lisboa
Khách sạn tại Turcifal,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
85 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 135 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Silveira,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung
Tuyệt Vời
8 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 36 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Recomeçar Guesthouse
Khách sạn tại São Pedro da Cadeira,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
52 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 59 €
Kiểm Tra Phòng Trống
83
Pátio Da Figueira
Khách sạn tại Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
349 đánh giá
8,5/10
1 đêm
Từ 70 €
Kiểm Tra Phòng Trống
73
Areias do Seixo Hotel
Khách sạn tại A dos Cunhados,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Đáng Kinh Ngạc
45 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 402 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Silveira,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung
Đáng Kinh Ngạc
190 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 81 €
Kiểm Tra Phòng Trống
59
Khách sạn tại Silveira,Torres Vedras
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tốt
18 đánh giá
7,8/10
1 đêm
Từ 79 €
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Torres Vedras

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Torres Vedras?

Dù bạn đi Torres Vedras để công tác hay du lịch, Stay Hotel Torres Vedras Centro (từ 55 €) , Hotel Golf Mar (từ 59 €) và Areias do Seixo Villas (từ 377 €) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Torres Vedras là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Torres Vedras, giá phòng trung bình vào ngày thường là 148 €, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 150 €.

Ở Đỗ xe có những khách sạn tình yêu nào có Torres Vedras?

Ở Torres Vedras có nhiều khách sạn có Đỗ xe và phù hợp với các cặp đôi. Nếu bạn muốn tổ chức kỷ niệm, Hotel Golf Mar (từ 59 €) là khách sạn được ưa chuộng.

Ở Torres Vedras có khách sạn sang trọng nào có Đỗ xe?

Torres Vedras có nhiều khách sạn sang trọng có Đỗ xe. Areias do Seixo Villas (từ 377 €) và Dolce by Wyndham CampoReal Lisboa (từ 145 €) rất được ưa chuộng.

Các khách sạn có Đỗ xe ở Torres Vedras đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Torres Vedras

Số Khách Sạn14
Số Đánh Giá552
Giá Cao Nhất603 €
Giá Thấp Nhất74 €
Giá Ngày Trong Tuần148 €
Giá Cuối Tuần150 €