Lâm Phần

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Lâm Phần

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Lâm Phần.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Lâm Phần

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Lâm Phần của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
如家酒店neo(临汾高铁西站店)
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tuyệt Vời
1615 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 40 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
临汾西站美居酒店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
2995 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 62 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
67
锦江之星风尚(临汾生龙国际鼓楼广场店)
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tốt
1385 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 26 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
78
临汾西站漫心酒店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
2111 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 51 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
临汾华门美居酒店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
400 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 56 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
临汾思麦尔国际酒店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
2641 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 22 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
85
滨西酒店(临汾高铁站博物馆店)
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi
193 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 17 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
55
星都酒店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tuyệt Vời
85 đánh giá
9,9/10
1 đêm
Từ 38 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
77
如家NEO-临汾平阳广场生龙国际迎春街店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Xuất Sắc
998 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 34 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
78
临汾正合酒店
Khách sạn tại Lâm Phần
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
1629 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 53 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Lâm Phần

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Lâm Phần

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Homeinn Selected Hotel (Linfen Hongtong Grand Locust Tree Lianhuacheng)

9,7/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào8 thg 10, 2025
Tài khoản khách
Everything was very good and above our expectation in a small city in China. Roomy and clean room. Water flow of the shower was also good. 2 Laundry machines and dryer were available and even during breakfast time, we we able to wash our clothing within an hour. Every efficient! This hotel is located in the heart of Hongdong city and walking distance to a shopping mall and there are many restaurants around. Although breakfast is basically Chinese only, at least coffee was available. Highly recommended for foreigners visiting Guangsheng temple! Thank you!!
Giá mỗi đêm từ:33 SGD

Jizhou Hotel

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào26 thg 4, 2025
Tài khoản khách
It is a pleasant surprise when we check in the hotel room and found such an amazing interior design, and that all the facilities in the room are very good. We have a very comfortable stay. Will surely stay again if we have a chance to come by this area in the future.
Giá mỗi đêm từ:47 SGD

Wanghelou Hotel

9,2/10
Rất Tốt
Đăng tải vào26 thg 10, 2025
Tài khoản khách
Hotel cleanliness is acceptable. Front counter service & friendliness is normal. Breakfast provided is very simple foods, & has not much of varieties. However, they do give a small token of souvenir when we checked out. A set back about this hotel is it's location. It is located across the other side of the river, which is the opposite site of Hukou town. So if you are coming from Xian, your tour bus is not allowed to go across to this hotel. Hv to arrange with hotel for their transport to come over this side & transfer guests +luggages to the hotel. Another set back is that around this hotels, there are quite a few eateries places which provide more or less the same menu. But there is no sundry shops
Giá mỗi đêm từ:32 SGD

JAMES JOYCE COFFETEL(Linfen Shenglong International Pingyang Plaza Store)

9,2/10
Rất Tốt
Đăng tải vào20 thg 9, 2023
Tài khoản khách
Well positioned near the central train station. Turn left and left from the hotel and station about 1km away. You'll need this if organising a trip to Hukou Waterfall. Bedroom quiet and comfortable, and smoke smells manageable. You get a coupon per traveller per day for coffee in the foyer. Nice coffee. Grab it and take it to breakfast on the 4th floor. I've marked the hotel down a bit based on the breakfast; no bread, no cereal, and no tea or coffee. Wife enjoyed it, though. Near the station, fried dough sticks and fresh soya milk for a few shillings
Giá mỗi đêm từ:37 SGD

LIN FEN SHI YAO DU QU DONG TING JIU DIAN

8,9/10
Đăng tải vào5 thg 10, 2025
Achillens
絕佳位置、神仙服務、滿分體驗!這家酒店徹底把我圈粉了。服務人員熱情周到,房間乾淨又智能,各種細節無可挑剔。下次旅行一定還會選擇這裏,強烈安利給每一位追求品質的你!
Giá mỗi đêm từ:30 SGD

Lingling Express Homestay (Linfen High-Speed Railway Station)

8,0/10
Đăng tải vào11 thg 9, 2025
Xingwanli,huanyoushijie
Khá tốt đấy. Không xa ga tàu Linfen West, giá phòng hơn 100 nhân dân tệ một chút. Nằm trong khu dân cư với những ngôi nhà tự xây nên ban đêm hơi khó tìm. Chủ nhà thân thiện, phòng không có mùi, có nước nóng, TV và WiFi miễn phí. Điểm trừ duy nhất là khi vào phòng, tôi thấy một con rệp trên tường và một con tắc kè to.
Giá mỗi đêm từ:11 SGD

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Lâm Phần?

Dù bạn đi Lâm Phần để công tác hay du lịch, Wanda Yuehua Linyi (từ 26 SGD) , Wanghelou Hotel (từ 62 SGD)SMIR International Hotel (từ 12 SGD) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Lâm Phần là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Lâm Phần, giá phòng trung bình vào ngày thường là 39 SGD, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 40 SGD.

Ở Đỗ xe có những khách sạn tình yêu nào có Lâm Phần?

Ở Lâm Phần có nhiều khách sạn có Đỗ xe và phù hợp với các cặp đôi. Nếu bạn muốn tổ chức kỷ niệm, Wanghelou Hotel (từ 62 SGD) là khách sạn được ưa chuộng.

Ở Lâm Phần có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Wanghelou Hotel (từ 62 SGD), Linfen Huamen Mercure Hotel (từ 24 SGD)Fenghuang Polan Hotel (từ 20 SGD) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Lâm Phần có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Binxi Hotel (Linfen Yingbin Avenue Museum Branch) (từ 14 SGD) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Lâm Phần đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Lâm Phần

Số Khách Sạn99
Số Đánh Giá162,157
Giá Cao Nhất708 SGD
Giá Thấp Nhất33 SGD
Giá Ngày Trong Tuần39 SGD
Giá Cuối Tuần40 SGD