Đại Danh

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Đại Danh

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Đại Danh.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Đại Danh

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Đại Danh của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
梅山大酒店(大名古城县政府店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
301 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 101 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
52
全季酒店(大名县政府店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
708 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 190 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
73
驿家365连锁酒店(大名府路店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
44 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 89 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
64
维也纳酒店(大名店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
467 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 163 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
53
汉庭酒店(邯郸大名北湖店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
226 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 145 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
66
艺龙瑞云酒店(邯郸大名城汽车站店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
42 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 149 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
53
大名耀华宾馆
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
35 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 76 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
大名宣和·君度酒店
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
333 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 180 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
如家酒店(大名府路古城店)
Khách sạn tại Đại Danh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Nổi Bật
309 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 106 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
59
汉庭酒店(大名府店)
Khách sạn tại Đại Danh
The HanTing Hotel (Daming Mansion) is an ideal spot for travelers wanting to discover the city. The HanTing Hotel (Daming Mansion) offers a pleasant stay in Daming for those traveling for business or leisure. From the hotel, Guangping Railway Station is approximately 37km away. The nearest railway station is Guangping Railway Station, approximately 37km away. With multiple attractions nearby including Song Dynasty Damingfu CityRuins, Daming County Digital Government Office Experience Hall and Damingxian Tianzhu Church, guests will find plenty to keep themselves occupied. When guests have some time on their hands they can make use of the onsite facilities. This Daming hotel offers parking on site. According to our guests, this hotel provides a very high level of service. Perfect for those working on the move, this hotel caters to a large number of business guests.
Nổi Bật
302 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 127 DKK
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Đại Danh

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Đại Danh

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Guoan Business Hotel (Daming Qieshanhu Park Branch)

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào18 thg 7, 2025
Tài khoản khách
這次入住體驗真的超棒!酒店位置很方便,出門逛街、打車都很順。房間特別乾淨整潔,床品軟軟的,睡得特別香,完全沒有噪音干擾性價比超高,下次來這邊肯定還選這家,已經推薦給朋友啦!
Giá mỗi đêm từ:140 DKK

QUANCHENGHOTEL

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào4 thg 7, 2025
Yannanfei
自駕方便門口可以停車 房間乾淨整潔 衞生間淋浴室乾濕分離 全自動馬桶 熱水足 床睡着舒服 周邊吃飯方便 酒店還提供了早餐 這價位是相當實惠 前台還熱情幫忙打印 服務滿分
Giá mỗi đêm từ:143 DKK

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Đại Danh?

Dù bạn đi Đại Danh để công tác hay du lịch, Elong R.YUN Hotel (Handan Daming City Bus Station) (từ 118 DKK) , Meishan Hotel (County Government Store) (từ 82 DKK)Daming Yaohua Hotel (từ 56 DKK) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Đại Danh là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Đại Danh, giá phòng trung bình vào ngày thường là 162 DKK, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 164 DKK.

Ở Đại Danh có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Meishan Hotel (County Government Store) (từ 82 DKK) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Đại Danh có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Daming Yaohua Hotel (từ 56 DKK), Homeinn Hotel (Damingfu Road Ancient City) (từ 57 DKK)Eaka 365 Hotel Daming Damingfu Road (từ 65 DKK) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Đại Danh đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Đại Danh

Số Khách Sạn14
Số Đánh Giá6,075
Giá Ngày Trong Tuần162 DKK
Giá Cuối Tuần164 DKK