Bình Đường

Bình Đường Inns

Nhập ngày để tìm khách sạn Inns tại Bình Đường có nét duyên riêng và dịch vụ tốt.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Các khách sạn Inns nổi tiếng tại Bình Đường

Khám phá bộ sưu tập Inns tại Bình Đường của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
66
平塘怡然客栈(中国天眼科普基地店)
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nơi để hành lý
Xuất Sắc
32 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 335.009 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
57
平塘天幕云居(中国天眼科普基地)
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nơi để hành lý
Nổi Bật
149 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 646.278 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
42
平塘星缘客栈
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nơi để hành lý
Tốt
17 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 182.013 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
34
星空小憩民宿(中国天眼科普基地店)
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nơi để hành lý
Rất Tốt
45 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 353.474 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
21
平塘好勇佳民宿
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nơi để hành lý
Rất Tốt
9,2/10
1 đêm
Từ 287.528 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
72
红云梦·观景休闲度假美宿(中国天眼科普基地店)
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nhà bếp chung, Phòng giặt ủi, Nơi để hành lý
Tốt
71 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 530.212 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
52
天文国相雅居(中国天眼科普基地店)
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Phòng giặt ủi, Nơi để hành lý
Rất Tốt
71 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 242.684 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
24
平塘勇航宾馆
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nơi để hành lý
Nổi Bật
1 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 171.461 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
56
平塘丁家客栈
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nơi để hành lý
67 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 308.631 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
天空花园·Travel休闲度假民宿(平塘中国天眼科普基地店)
Khách sạn tại Bình Đường
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng, Nhà bếp chung, Bar
Nổi Bật
215 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 364.026 IDR
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Inns Tại Bình Đường

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Bình Đường

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Ping Tang Zuo an inn

9,7/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào7 thg 8, 2024
Tài khoản khách
1.5米標間雙床房很大,適合親子出行物美價廉。
Giá mỗi đêm từ:641.002 IDR

Chenxiang Inn Pingtang

9,0/10
Tốt
Đăng tải vào19 thg 7, 2024
Yiyousuoai
設施:雖然不是新了,可是乾淨。這個作為旅社來説,已經很好啦。老闆娘用心經營點贊! 服務:老闆娘熱情體貼。我們深夜到達,她體貼換了低樓層的客房。得知我們新能源汽車,她也幫忙聯繫好慢充。真的萬分感謝!恭祝客棧生意興隆!
Giá mỗi đêm từ:308.631 IDR

Pingtang Shanshui Impression Homestay

8,8/10
Đăng tải vào26 thg 7, 2024
Tài khoản khách
民宿在吊橋對岸,自駕遊可以把車停在黔布衣餐廳對面的客棧專屬車位上。前台接待服務態度好,房間也很大,周圍飯店不多,但黔布衣確實不錯!
Giá mỗi đêm từ:335.009 IDR

Pingtang Hongtai Hotel

8,4/10
Đăng tải vào22 thg 2, 2026
Tài khoản khách
Rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tốt rất tố
Giá mỗi đêm từ:200.478 IDR

Pingtang Tianyancheng Hotel

8,2/10
Đăng tải vào28 thg 8, 2023
Tài khoản khách
房間設施雖比較簡單但相對整潔,環境位置還是比較方便i的,老闆老闆娘態度還是比較友好的,服務也還過得去。
Giá mỗi đêm từ:242.684 IDR

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bình Đường có Inns nào phổ biến?

Dù bạn đi Bình Đường để công tác hay du lịch, Pingtang Guolin Hotel (từ 493.369 IDR) , Starry Sky Little B&B (từ 398.389 IDR)Dengjia Inn (từ 390.474 IDR) đều được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho Inns tại Bình Đường là bao nhiêu?

Với Inns ở Bình Đường, giá phòng trung bình vào ngày thường là 594.681 IDR, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 584.288 IDR.

Ở Bình Đường có Inns nào phục vụ bữa sáng?

Pingtang Xinyu Inn (từ 337.707 IDR) có phục vụ bữa sáng chất lượng cao.

Ở Bình Đường có Inns nào có chỗ đậu xe?

Ở Bình Đường có Inns nào dành cho gia đình?

Trong số các Inns ở Bình Đường,Pingtang Guolin Hotel (từ 493.369 IDR), Starry Sky Little B&B (từ 398.389 IDR)Dengjia Inn (từ 390.474 IDR) là lựa chọn ưu tiên cho khách gia đình.

Ở Bình Đường có Inns nào cho phép mang theo thú cưng?

Có ưu đãi gì cho Inns ở Bình Đường?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho Inns. Bạn có thể tham khảo trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Inns Tại Bình Đường

Số Khách Sạn25
Số Đánh Giá1,088
Giá Cuối Tuần584.288 IDR
Giá Ngày Trong Tuần594.681 IDR