Bình Độ

Khách Sạn Hàng Đầu Có Phòng Gym Tại Bình Độ

Chọn ngày để tìm khách sạn có phòng gym tại Bình Độ, giữ dáng ngay cả khi đi công tác hay du lịch.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Được Đề Xuất Có Phòng Tập Ở Bình Độ

Các khách sạn Bình Độ có Phòng Gym đầy đủ tiện nghi.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
69
桔子酒店(平度青岛路店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym
Xuất Sắc
2652 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 3.132 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
59
华悦睿享酒店(青岛平度店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym
Xuất Sắc
806 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 1.572 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
0
1 đêm
Từ 2.667 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
平度华韵大酒店
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym, Phòng mát-xa, Spa
1224 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 3.572 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
98
平度华玺大酒店
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Buổi tập thể dục, Huấn luyện viên cá nhân
Rất Tốt
717 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 3.308 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
93
如家酒店(平度青岛路店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym
Xuất Sắc
157 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.245 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
70
青岛金秀水酒店(秀水苑贵宾村店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym, Tiện nghi tắm rửa
Xuất Sắc
117 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 3.321 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
60
维也纳酒店(平度青岛路店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Phòng gym
Nổi Bật
1294 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 2.164 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
芮枫酒店(平度豪德商贸城店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Buổi tập thể dục
Tốt
129 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 1.811 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
69
都市118精选(平度南村海信农大店)
Khách sạn tại Bình Độ
Tiện nghi nổi bật: Buổi tập thể dục
Nổi Bật
1906 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.912 RUB
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Phòng Gym Tại Bình Độ

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Phòng tập thể hình có những khách sạn phổ biến nào có Bình Độ?

Dù bạn đi Bình Độ để công tác hay du lịch, Orange Hotel (Pingdu Qingdao Road store) (từ 1.257 RUB) , Huayue Ruihe Hotel (Qingdao Pingdu Store) (từ 1.118 RUB)Grand huayun hotel (từ 3.796 RUB) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Phòng tập thể hình tại Bình Độ là bao nhiêu?

Với khách sạn có Phòng tập thể hình ở Bình Độ, giá phòng trung bình vào ngày thường là 3.746 RUB, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 3.754 RUB.

Ở Bình Độ có khách sạn sang trọng nào có Phòng tập thể hình?

Bình Độ có nhiều khách sạn sang trọng có Phòng tập thể hình. Grand huayun hotel (từ 3.796 RUB) rất được ưa chuộng.

Các khách sạn có Phòng tập thể hình ở Bình Độ đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Phòng Gym Tại Bình Độ

Số Khách Sạn10
Số Đánh Giá10,779
Giá Cao Nhất18.214 RUB
Giá Thấp Nhất1.258 RUB
Giá Ngày Trong Tuần3.746 RUB
Giá Cuối Tuần3.754 RUB