Huỳnh Dương

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Huỳnh Dương

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Huỳnh Dương

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Huỳnh Dương Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Huỳnh Dương của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
64
荥阳文心兰雅致酒店
Khách Sạn Gần Donglin Lake/West Railway Station,Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
523 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 101 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
郑州江南春温泉度假酒店
Khách Sạn Gần Yellow River Scenic Area,Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tốt
469 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 286 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
荥阳海龙·荥泽酒店
Khách Sạn Gần Donglin Lake/West Railway Station,Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
105 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 62 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
99
H酒店(荥阳郑州高铁西站店)
Khách Sạn Gần Donglin Lake/West Railway Station,Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
405 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 65 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
68
锦江之星酒店(郑州西站吾悦广场店)
Khách sạn tại Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
270 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 101 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
49
全季酒店(荥阳郑上路店)
Khách sạn tại Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
251 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 160 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
92
仟那旅途酒店(荥阳市政府店)
Khách sạn tại Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Nổi Bật
471 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 62 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
78
星程酒店(郑州西站吾悦广场店)
Khách sạn tại Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
1795 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 132 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
84
怡来酒店(荥阳市政府店)
Khách sạn tại Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
379 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 52 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
42
奕居酒店(荥阳中原棋遇记店)
Khách sạn tại Huỳnh Dương
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
85 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 49 MYR
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Huỳnh Dương

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Huỳnh Dương

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Vienna Hotel (Xingyang Government Branch)

9,7/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào4 thg 8, 2025
Tài khoản khách
設施:先進 衞生:優秀 環境:舒適 服務:周到 停車方便,大廳氣派,環境高雅,尤其是那個床墊睡着真舒服,讓人一覺到天亮!周圍環境不錯,吃飯購物都很方便!
Giá mỗi đêm từ:106 MYR

Xingyang Shanman Homestay

9,6/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào24 thg 5, 2024
Tài khoản khách
早餐好吃,阿姨烙的野菜餅,特別香。各種菜品也好吃,特有味。房間乾淨,二樓門前是個在羣山環抱中的大平台。久違的寂靜,夜裡的月亮,又大又亮,民宿門前的小路可以一直追隨月亮的軌跡。小陽台可以打坐,抄經,太有感覺了,一點不悶熱,不開空調也可以,入夏就不想走啦!

WANXI HOTEL (Xingyang Municipal Government)

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào10 thg 3, 2026
Tài khoản khách
酒店整體體驗超棒,衞生做得格外用心,客房乾淨整潔、公共區域清爽無異味,住着特別安心。服務也貼心周到,工作人員熱情又有耐心,需求響應及時。早餐更是驚喜,品類豐富多樣,中西式餐點、新鮮果蔬、熱乎粥品一應俱全,口味在線、食材新鮮,開啟元氣滿滿的一天,入住體驗滿分!
Giá mỗi đêm từ:83 MYR

AiDePinYue Hotel (Zhengzhou High-speed Railway West Station)

9,0/10
Tốt
Đăng tải vào4 thg 8, 2025
Tài khoản khách
今天入住這家酒店,本來是臨時落腳,到酒店對温馨的環境很喜歡,被他們工作人員熱情所感動,因為提前給他們打電話了,還給房間的空調提前打開了,因為要回去還給報銷了打車費,非常周到,服務真的不錯!
Giá mỗi đêm từ:56 MYR

Blue Water and blue Sky bath room

8,1/10
Đăng tải vào2 thg 11, 2023
Tài khoản khách
鎮上的條件,衞生還可以,價格實惠!停車方便,服務態度不錯!
Giá mỗi đêm từ:47 MYR

Zhengzhou Xiangdiwan Hotel (Zhengzhou West High Speed Railway Station Store)

8,0/10
Đăng tải vào9 thg 11, 2025
Tài khoản khách
這家温泉酒店的性價比直接拉滿!客房乾淨整潔無異味,設施新且齊全,從床品到洗漱用品都質感在線,隔音效果好,住得特別安心。最加分的是衞生細節,瓷磚擦得透亮,還配備了消毒櫃,讓人住着放心。温泉是官方認證的真温泉,室內外泡池選擇豐富,還有幹蒸濕蒸配套,泡完渾身舒暢。服務也超貼心,前台辦理入住迅速,會主動介紹温泉開放時間和周邊攻略,有需求響應及時。“住宿+無限次温泉”的套餐太划算,住出了千元質感,不管是短途遊還是養生度假都超合適,已經推薦給朋友了!
Giá mỗi đêm từ:188 MYR

Hotel Berman Puyang

4,1/10
Đăng tải vào14 thg 4, 2024
Người Dùng Ẩn Danh
Mình đã ở đây vài lần, trải nghiệm khá kém, vệ sinh quá tệ, bồn rửa có thể nhìn thấy tóc dài ở khắp nơi, vết nước không chịu nhìn thẳng, rèm cửa cũng được tự tay, xin lỗi vì giá 125 phòng giường đ
Giá mỗi đêm từ:105 MYR

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Huỳnh Dương?

Dù bạn đi Huỳnh Dương để công tác hay du lịch, Jiangnanchun Hot Spring Resort Hotel (từ 149 MYR) , Zhengzhou Xiangdiwan Hotel (Zhengzhou West High Speed Railway Station Store) (từ 101 MYR)Hailong Yingze Hotel (từ 48 MYR) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Huỳnh Dương là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Huỳnh Dương, giá phòng trung bình vào ngày thường là 208 MYR, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 214 MYR.

Ở Bữa sáng có những khách sạn tình yêu nào có Huỳnh Dương?

Ở Huỳnh Dương có nhiều khách sạn có Bữa sáng và phù hợp với các cặp đôi. Nếu bạn muốn tổ chức kỷ niệm, Jiangnanchun Hot Spring Resort Hotel (từ 149 MYR) là khách sạn được ưa chuộng.

Ở Huỳnh Dương có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Jiangnanchun Hot Spring Resort Hotel (từ 149 MYR), Zhengzhou Xiangdiwan Hotel (Zhengzhou West High Speed Railway Station Store) (từ 101 MYR)Hailong Yingze Hotel (từ 48 MYR) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Huỳnh Dương đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Huỳnh Dương

Số Khách Sạn20
Số Đánh Giá9,125
Giá Ngày Trong Tuần208 MYR
Giá Cuối Tuần214 MYR