Thông Vị

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Thông Vị

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Thông Vị

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Thông Vị Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Thông Vị của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
70
星程酒店(定西通渭温泉路店)
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
543 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 34.059 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
88
通渭尚林温泉酒店
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
1017 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 45.748 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
49
通渭乐百味大酒店
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
169 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 26.602 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
29
通渭育林大酒店
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Nổi Bật
131 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 30.834 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
65
通渭悦心大酒店
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
107 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 30.431 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
52
维也纳酒店 (通渭温泉度假村店)
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
83 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 36.880 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
6
通渭盛川大酒店
Khách sạn tại Thông Vị
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
3 đánh giá
3,7/10
1 đêm
Từ 35.671 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Thông Vị

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Thông Vị?

Dù bạn đi Thông Vị để công tác hay du lịch, Tongwei Shanglin Hot Spring Hotel (từ 48.263 KRW) , Starway Hotel (Dingxi Tongwei Wenquan Road) (từ 16.155 KRW) và Yuexin Hotel (từ 50.080 KRW) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Thông Vị là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Thông Vị, giá phòng trung bình vào ngày thường là 51.139 KRW, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 51.441 KRW.

Ở Thông Vị có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Tongwei Shanglin Hot Spring Hotel (từ 48.263 KRW) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Thông Vị đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Thông Vị

Số Khách Sạn7
Số Đánh Giá3,944
Giá Cao Nhất99.960 KRW
Giá Thấp Nhất39.299 KRW
Giá Ngày Trong Tuần51.139 KRW
Giá Cuối Tuần51.441 KRW