Tung Minh

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Tung Minh

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Tung Minh

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Tung Minh Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Tung Minh của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
90
嵩明天云大酒店(兰茂广场店)
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
463 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 21 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
昆明嘉丽泽萨维尔皇家酒店
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
100 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 53 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
忠兴酒店
Khách Sạn Gần Yanglin University Town Area,Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
536 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 26 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
话题酒店(昆明嵩明杨林大学城店)
Khách Sạn Gần Yanglin University Town Area,Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
787 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 21 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
47
汉庭酒店(嵩明店)
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
283 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 25 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
滇中世茂世御酒店
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
633 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 38 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
64
格林豪泰智选酒店(杨林客运站店)
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Nổi Bật
108 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 24 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
嵩明锦和酒店(杨林大学城店)
Khách Sạn Gần Yanglin University Town Area,Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tốt
251 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 17 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
嵩明域见度假酒店
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
112 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 26 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
89
嵩明银杏旗庄酒店
Khách sạn tại Tung Minh
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
340 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 30 US$
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Tung Minh

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Tung Minh?

Dù bạn đi Tung Minh để công tác hay du lịch, Yuhotel Kunming Northeast (từ 44 US$) , HiTi Hotel (từ 7 US$) và Ginkgo Qizhuang Hotel (từ 30 US$) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Tung Minh là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Tung Minh, giá phòng trung bình vào ngày thường là 45 US$, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 46 US$.

Ở Tung Minh có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Yuhotel Kunming Northeast (từ 44 US$), Ginkgo Qizhuang Hotel (từ 30 US$) và Kunming Jiali Ze Saville Royal Hotel (từ 57 US$) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Tung Minh có khách sạn sang trọng nào có Bữa sáng?

Tung Minh có nhiều khách sạn sang trọng có Bữa sáng. Yuhotel Kunming Northeast (từ 44 US$) rất được ưa chuộng.

Ở Tung Minh có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

HiTi Hotel (từ 7 US$) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Tung Minh đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Tung Minh

Số Khách Sạn10
Số Đánh Giá5,901
Giá Ngày Trong Tuần45 US$
Giá Cuối Tuần46 US$