Phì Tây

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Phì Tây

Chọn ngày để tìm khách sạn tốt nhất có Bữa sáng tại Phì Tây

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Phì Tây Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Phì Tây của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
60
格雅酒店(合肥肥西绿地新都会店)
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
117 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 39.296 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
97
合肥肥西富茂大饭店
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Máy giặt, Nhà hàng
Tuyệt Vời
959 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 69.454 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
53
艺龙瑞云酒店(合肥肥西金寨南路董岗社区店)
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
48 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 21.933 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
64
合肥肥西飞龙国际大酒店
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
1407 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 57.574 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
38
安庭宜选酒店(安医一附院南区地铁站A口店)
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Nổi Bật
139 đánh giá
9,4/10
Kiểm Tra Phòng Trống
65
维也纳国际酒店(合肥肥西高新区产业园玉兰大道店)
Khách Sạn Gần High-tech Industry Development Zone Daputou,Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tuyệt Vời
816 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 53.004 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
57
如家睿柏·云酒店(合肥联宝滨河小区店)
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
752 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 29.015 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
69
柏御智慧酒店
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
1 đêm
Từ 36.098 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
81
合肥肥西希尔顿花园酒店
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
1482 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 77.222 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
93
君橙酒店(肥西华南城铜锣寨路地铁站店)
Khách sạn tại Phì Tây
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
613 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 35.184 KRW
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Phì Tây

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Phì Tây

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn
9,6/10
Xuất Sắc
PPianai,xinanLần này trải nghiệm ở trong phòng 2 giường đơn view vườn là siêu bất ngờ! Quản gia Lele chủ động và chu đáo suốt quá trình: chủ động nâng cấp loại phòng miễn phí, chăn ga gối đệm thoải mái đến giấc ngủ trong giây, đưa chúng tôi khóa phong cảnh núi đẹp; thậm chí nước chống muỗi đã được chuẩn bị trước Từ loại phòng nâng cấp đến những đồ ăn ấm lòng, dịch vụ tỉ mỉ của Lele khiến bạn bè thẳng khen ”cảm giác sống trong lễ năm sao”, gió và ánh nắng trong núi Zipeng, vì tâm
Zipeng Mountain Guangyuan International Conference Center

Zipeng Mountain Guangyuan International Conference Center

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:81.106 KRW
9,4/10
Nổi Bật
TTài khoản kháchStaying at a hotel that meets your expectations can truly cure fatigue! Blue Crystal Hotel is definitely worth a genuine recommendation! The front desk process for check-in was incredibly swift, and there was no need to wait throughout the entire process. The staff were also friendly and attentive. The rooms are fully equipped with smart technology; simply saying “Xiao Du, Xiao Du” can control household appliances, providing a sense of liberation from manual labor. The cleanliness is also top-notch; the housekeeping staff ensured the rooms were spotless, and the bedding was both clean and soft, making for a particularly reassuring stay. The most crucial aspect is the excellent location. There are numerous snack shops downstairs, making it easy to handle meals for breakfast, lunch, and dinner without having to worry about finding a restaurant. The value for money is simply outstanding, making it the perfect choice for business trips. I will definitely choose this place again next time!
Blue Crystal Hotel (Zipeng Branch)

Blue Crystal Hotel (Zipeng Branch)

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:25.817 KRW
9,4/10
Nổi Bật
AAllicerWe absolutely adore this place! The atmosphere is perfect for relaxation, with its inviting hot springs, delightful afternoon tea service, soothing sound bowl experiences, and delectable Chinese cuisine. Our room was spacious and clean. We will certainly return and enthusiastically recommend it to our friends. A special thank you to all the friendly staff, particularly to yeye who served us ginger tea at the hot springs 💕
Hefei Feixi Shilili Shannan Fishing Cinema Resort

Hefei Feixi Shilili Shannan Fishing Cinema Resort

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:135.481 KRW
9,3/10
Rất Tốt
TTài khoản khách衞生和服務雙在線! 房間裏物品擺放整齊,床品每天更換,清潔大姐打掃得一絲不苟。有問題聯繫前台,響應及時又專業,解決得很到位。住在這裏既乾淨又安心,強烈推薦。衞生和服務雙在線! 房間裏物品擺放整齊,床品每天更換,清潔大姐打掃得一絲不苟。有問題聯繫前台,響應及時又專業,解決得很到位。住在這裏既乾淨又安心,強烈推薦。衞生和服務雙在線! 房間裏物品擺放整齊,床品每天更換,清潔大姐打掃得一絲不苟。有問題聯繫前台,響應及時又專業,解決得很到位。住在這裏既乾淨又安心,強烈推薦。衞生和服務雙在線! 房間裏物品擺放整齊,床品每天更換,清潔大姐打掃得一絲不苟。有問題聯繫前台,響應及時又專業,解決得很到位。住在這裏既乾淨又安心,強烈推薦。
Feilong Hotel (Hefei Feixi High-tech Industrial Park Mingzhu Avenue Branch)

Feilong Hotel (Hefei Feixi High-tech Industrial Park Mingzhu Avenue Branch)

Khách Sạn Ở High-tech Industry Development Zone Daputou, Phì Tây 1.4% số du khách chọn khu vực này
Giá mỗi đêm từ:35.184 KRW
9,2/10
Rất Tốt
Llikeli先説一下整體印象吧,主要是可以體驗農村生活,內部面積很大,阡陌交通,溝渠縱橫,雞鴨鵝狗羊馬都有,各種活動有20多項。整體服務也是很熱情的,雖然大部分服務員是大爺大媽,但是能看出來是發自真心的熱情,而不是那種五星級酒店虛假的寒暄。可以看出來整個民宿和一些硬件設施的投入也是比較大的,也是經過了一些設計,在溝渠旁邊建築的環境都還不錯,一些細節上設計的非常用心。然後內部環境非常好,也可以在周圍轉一轉,拍照很出片,下雪或春天花開的時候應該更漂亮,飯店裡麪的飯菜也很食材很新鮮。但也有需要改進的地方,一是這個房間的房型設計很好,有觀景平台,但房間隔音比較差,還有就是衞生間和客廳在一起有反味的現象。床的床墊也不是很好,特別是那個榻榻米的非常差。洗漱間也沒有個鏡子。二是這個房間的價格1300多確實比較貴,在合肥周邊算是相當貴的了,總體感覺性價比不是很高,但這個就是見仁見智了。還有晚餐的價格也是非常高,一個蔬菜要五六十,雖然這個菜還是比較新鮮的,但是價格確實高。早餐的品種也比較少,好歹要有個豆漿,飲料,麪條什麼的吧。總之吧,我還是給個五星好評,感謝餐廳服務員贈送的米酒、煙花,還有給我們放在閲覽室放的電影。
wind Valley Natural Farm

wind Valley Natural Farm

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:126.799 KRW
9,1/10
Tốt
TTài khoản kháchvery nice room and shower. Comfortable bed. I was unable to find the bar/cafe/restaurant as advertised and there was no breakfast available as advertised. The staff seemed somewhat phase by having a non Chinese international traveller even though the hotel was empty of guests
Qianxun Purple Peng Impression Hotel

Qianxun Purple Peng Impression Hotel

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:29.244 KRW
9,0/10
Tốt
AAllicerThe room is spacious and clean, making it a great place for walks. We really enjoyed the tea ceremony activity, 🔥 dancing and the locals are incredibly friendly. The breakfast features traditional Chinese cuisine, but if you're a coffee lover, be sure to bring your own. We had a good lunch and tried the BBQ for 399, which was okay, though it’s better to bring your own meat for fresher options. There are plenty of photo spots around, and we highly recommend it for families with children. While the people next door can be a bit loud at times, the staff is very friendly and accommodating.
My gardening home garden hotel

My gardening home garden hotel

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:88.417 KRW
9,0/10
Tốt
TTài khoản khách作為一個專業的酒店人,這次本想體驗一下維也納國際酒店的硬件和錦江的服務,結果真的超級失望。首選,我定的是維也納國際酒店,但是房間的裝修卻是標準的老四星就,攜程標註2019年的店,但實際看上去是2009年的房間,不信你自己看它的房間圖片,我定的標準大床房,退房的時候我提到這不是維也納國際的客房風格,小姑娘給我來了一句特價房,可我定的不是特價房是一,另外這也不是維也納國際酒店的房間啊,你這是妥妥的騙人啊。其他的不滿意之處,晚上九點半,走廊裏在修空調,切割機切鋼管,你明知道他們在修空調,也告訴了我在修空調,為什麼不給我換樓層,非得給我修空調的樓層,還是緊鄰修空調的地方隔壁的房間 ,至於客房裡麪,窗户關不上,電吹風就是個玩具,拼多多19.9買的那種,一插電一股焦糊味,空調一開,聲音巨大,嚇得我趕緊又關了,另外一間客房電視也壞了,電話也打不到前台,早餐更差,也就是能煮個麪條,竟然連餛飩都沒有,連個肉絲和香腸都沒看見,貌似是純素的。打電話給攜程投訴,連攜程的客服都覺得對不起我,他們回饋是下次住的時候給我門市價的八折,你是覺得我還能再去住你的店嗎?這個差評不是給員工的,是個酒店的,也是給錦江的,管理失職,毀品牌啊。
Vienna International Hotel (Hefei Feixi High Speed Railway Station)

Vienna International Hotel (Hefei Feixi High Speed Railway Station)

Khách Sạn Ở Phì Tây
Giá mỗi đêm từ:38.154 KRW

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Phì Tây?

Dù bạn đi Phì Tây để công tác hay du lịch, Fillmore Grand Hotel Feixi Hefei (từ 24.663 KRW) , FEILONG INTERNATIONAL GRAND HOTEL (từ 52.980 KRW)Hefei Feixi Shilili Shannan Fishing Cinema Resort (từ 68.280 KRW) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Phì Tây là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Phì Tây, giá phòng trung bình vào ngày thường là 75.460 KRW, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 76.900 KRW.

Ở Phì Tây có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Hefei Feixi Shilili Shannan Fishing Cinema Resort (từ 68.280 KRW), wind Valley Natural Farm (từ 158.026 KRW)Zipeng Mountain Guangyuan International Conference Center (từ 93.171 KRW) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Phì Tây có khách sạn sang trọng nào có Bữa sáng?

Ở Phì Tây có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Hefei Feixi Shilili Shannan Fishing Cinema Resort (từ 68.280 KRW)JUXINGLIANGYI1953 (từ 93.400 KRW) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Bữa sáng ở Phì Tây đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Phì Tây

Số Khách Sạn60
Số Đánh Giá31,124
Giá Cao Nhất317.112 KRW
Giá Thấp Nhất69.911 KRW
Giá Ngày Trong Tuần75.460 KRW
Giá Cuối Tuần76.900 KRW