A Lạp Sơn Khẩu

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại A Lạp Sơn Khẩu

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở A Lạp Sơn Khẩu

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại A Lạp Sơn Khẩu Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại A Lạp Sơn Khẩu của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99
阿拉山口迎宾馆
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
691 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 4.676 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
32
阿拉山口凯旋门商务宾馆
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
183 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 2.635 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
88
阿拉山口市西域国际酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Phòng giặt ủi
Rất Tốt
29 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 5.340 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
28
海月观舍酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi
Nổi Bật
77 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 4.059 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
99
阿拉山口海星精品酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
159 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 11.606 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
80
阿拉山口岚汀辞国际酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tốt
439 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 4.082 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
66
阿拉山口夏日丽都大酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tốt
77 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 4.913 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
41
阿拉山口诚悦酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Xuất Sắc
46 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 5.103 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
28
阿拉山口金港酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tuyệt Vời
24 đánh giá
9,9/10
1 đêm
Từ 8.829 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
93
阿拉山口隆泉酒店
Khách sạn tại A Lạp Sơn Khẩu
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
148 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 5.578 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại A Lạp Sơn Khẩu

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có A Lạp Sơn Khẩu?

Dù bạn đi A Lạp Sơn Khẩu để công tác hay du lịch, Alashankou State Guest House (từ 4.724 JPY) , Alashankou Longquan Hotel (từ 6.078 JPY)LanTingCi International Hotel (từ 6.695 JPY) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại A Lạp Sơn Khẩu là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở A Lạp Sơn Khẩu, giá phòng trung bình vào ngày thường là 8.104 JPY, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 8.099 JPY.

Ở A Lạp Sơn Khẩu có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Alashankou State Guest House (từ 4.724 JPY) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở A Lạp Sơn Khẩu có khách sạn nào vừa có Bữa sáng, vừa cho phép mang theo thú cưng?

LanTingCi International Hotel (từ 6.695 JPY), The Summer Lido Hotel (từ 6.529 JPY)Alashankou Chengyue Hotel (từ 5.674 JPY) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Bữa sáng ở A Lạp Sơn Khẩu đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại A Lạp Sơn Khẩu

Số Khách Sạn12
Số Đánh Giá2,005
Giá Cao Nhất3.987 JPY
Giá Thấp Nhất3.987 JPY
Giá Ngày Trong Tuần8.104 JPY
Giá Cuối Tuần8.099 JPY