Dania Beach

Khách Sạn Có Bar Ở Dania Beach

Chọn ngày để tận hưởng kỳ nghỉ tại các khách sạn có quầy bar tại Dania Beach

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Hàng Đầu Có Quầy Bar Tại Dania Beach

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Quầy Bar tại Dania Beach của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Karaoke, Nhà hàng
Tốt
125 đánh giá
7,6/10
1 đêm
Từ 3.668 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
57
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Rất Tốt
113 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 7.186 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
66
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Quầy bán đồ ăn nhẹ, Nhà hàng
Rất Tốt
81 đánh giá
8,1/10
1 đêm
Từ 3.984 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Quầy bán đồ ăn nhẹ, Nhà hàng
Rất Tốt
103 đánh giá
8,1/10
1 đêm
Từ 3.575 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Quầy bán đồ ăn nhẹ, Nhà hàng
Rất Tốt
105 đánh giá
8,1/10
1 đêm
Từ 4.128 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Rất Tốt
104 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 6.906 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
67
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Rất Tốt
112 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 4.472 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Rất Tốt
107 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 4.458 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
67
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Spa, Quầy bán đồ ăn nhẹ, Nhà hàng
Rất Tốt
104 đánh giá
8,2/10
1 đêm
Từ 4.293 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dania Beach
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Rất Tốt
106 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 5.599 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Quầy Bar Tại Dania Beach

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Dania Beach

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Hyatt House Fort Lauderdale Airport/Cruise Port

8,7/10
Rất Tốt
Đăng tải vào1 thg 10, 2024
theandantelife
Booked 3 nights here while visiting family in Fort Lauderdale and waiting to fly out, and we were really happy with this hotel. Alana at the front desk helped us find a missing bar stool for our kitchen. 😊 Everyone was friendly and helpful. Hyatt House is geared towards extended stays so the kitchen is full sized and great for self catering, but this location on Dania Pointe is surrounded by restaurants so we ended up eating out quite often! Pool was clean, heated (not necessary in Dania in September but it was ok). Gym was small but ok, mostly cardio, some dumbbells and a bench. Breakfast was decent as chain hotels go, nothing to shout about but ok.
Giá mỗi đêm từ:4.551 TRY

Ft. Lauderdale Airport-Cruise Port, FL

8,0/10
Rất Tốt
Đăng tải vào11 thg 10, 2025
Tài khoản khách
Everything was great! Definitely will be back :)
Giá mỗi đêm từ:4.264 TRY

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Quầy bar có những khách sạn phổ biến nào có Dania Beach?

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Quầy bar tại Dania Beach là bao nhiêu?

Với khách sạn có Quầy bar ở Dania Beach, giá phòng trung bình vào ngày thường là 8.565 TRY, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 11.294 TRY.

Ở Dania Beach có khách sạn sang trọng nào có Quầy bar?

Dania Beach có nhiều khách sạn sang trọng có Quầy bar. Marriott Fort Lauderdale Airport (từ 7.416 TRY) rất được ưa chuộng.

Các khách sạn có Quầy bar ở Dania Beach đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Quầy Bar Tại Dania Beach

Số Khách Sạn13
Số Đánh Giá1,368
Giá Cao Nhất18.959 TRY
Giá Thấp Nhất3.683 TRY
Giá Ngày Trong Tuần8.565 TRY
Giá Cuối Tuần11.294 TRY