Mount Abu

Khách Sạn Có Bar Ở Mount Abu

Chọn ngày để tận hưởng kỳ nghỉ tại các khách sạn có quầy bar tại Mount Abu

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Hàng Đầu Có Quầy Bar Tại Mount Abu

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Quầy bar tại Mount Abu của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
80
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Cà phê, Quầy bán đồ ăn nhẹ, Nhà hàng
Tuyệt Vời
41 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 1.554.131₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Tốt
65 đánh giá
7,8/10
1 đêm
Từ 697.615₫
Kiểm Tra Phòng Trống
36
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Cà phê, Bar mini, Nhà hàng
Đáng Kinh Ngạc
40 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 2.030.835₫
Kiểm Tra Phòng Trống
74
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Hộp đêm, Nhà hàng
Rất Tốt
41 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 1.561.882₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
रेडिसन रिज़ॉर्ट माउंट आबू
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Bar mini, Nhà hàng
Đáng Kinh Ngạc
52 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 6.514.948₫
Kiểm Tra Phòng Trống
55
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
Rất Tốt
63 đánh giá
8,9/10
Kiểm Tra Phòng Trống
20
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Cà phê, Nhà hàng
11 đánh giá
7,0/10
1 đêm
Từ 2.096.720₫
Kiểm Tra Phòng Trống
50
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Quầy bán đồ ăn nhẹ, Nhà hàng
45 đánh giá
7,2/10
1 đêm
Từ 1.554.131₫
Kiểm Tra Phòng Trống
29
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Cà phê, Bar mini, Nhà hàng
Rất Tốt
20 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 3.604.344₫
Kiểm Tra Phòng Trống
26
Khách sạn tại Mount Abu
Tiện nghi nổi bật: Nhà hàng
1 đêm
Từ 1.147.189₫
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Quầy bar Tại Mount Abu

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Quầy bar có những khách sạn phổ biến nào có Mount Abu?

Dù bạn đi Mount Abu để công tác hay du lịch, Chacha Inn the Garden Retreat (từ 1.620.016₫) , The Jaipur House (từ 2.476.533₫)Palace Hotel - Bikaner House (từ 3.705.110₫) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Quầy bar tại Mount Abu là bao nhiêu?

Với khách sạn có Quầy bar ở Mount Abu, giá phòng trung bình vào ngày thường là 4.030.315₫, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 4.526.048₫.

Các khách sạn có Quầy bar ở Mount Abu đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Quầy bar Tại Mount Abu

Số Khách Sạn11
Số Đánh Giá407
Giá Ngày Trong Tuần4.030.315₫
Giá Cuối Tuần4.526.048₫