Madeira Beach

Gợi ý hoạt động tại Madeira Beach

Tìm kiếm điểm tham quan hoặc hoạt động
Tìm Kiếm

Khám phá các trải nghiệm hàng đầu

Top 10 điểm tham quan tại Madeira Beach

Xem tất cả Vé Tham Quan
Clearwater Beach

Clearwater Beach

6,5
4,8/5
26 Đánh Giá
Clearwater Beach · Cách Madeira Beach phố 19,6 km
Hubbard's Marina

Hubbard's Marina

4,1
Madeira Beach · Cách trung tâm thành phố 2,1 km
Florida Botanical Gardens

Florida Botanical Gardens

3,6
Pinellas County · Cách Madeira Beach phố 9,5 km
St. Pete Coastal Cruises

St. Pete Coastal Cruises

3,3
Pinellas County · Cách Madeira Beach phố 7,9 km
Archibald Beach Park

Archibald Beach Park

3,3
Madeira Beach · Cách trung tâm thành phố 688 m
Treasure Island Waterslide and Cabanas

Treasure Island Waterslide and Cabanas

3,2
Pinellas County · Cách Madeira Beach phố 4,5 km
Seaside Seabird Sanctuary

Seaside Seabird Sanctuary

3,1
Indian Shores · Cách Madeira Beach phố 5,8 km
Tiki Gardens - Indian Shores Beach Access

Tiki Gardens - Indian Shores Beach Access

3,1
Indian Shores · Cách Madeira Beach phố 7,8 km
Walt Disney World Resort
2026 Global 100 – Trải nghiệm nổi bật

Walt Disney World Resort

10
4,7/5
960 Đánh Giá
· Xem quá trình quay phim mô phỏng của các bộ phim Hollywood, thử thách với tàu lượn siêu tốc và máy rơi tự do đầy kích thích · Trải nghiệm các trò chơi theo chủ đề phim hoạt hình và điện ảnh Disney, thưởng thức diễu hành xe hoa và màn trình diễn pháo hoa ánh sáng trong lâu đài Cinderella · Trải nghiệm niềm vui khám phá hoang dã khi ngồi tàu hỏa nhỏ, thưởng ngoạnVương quốc động vậtcác loài động vật hoang dã quý hiếm Khu nghỉ dưỡng Walt Disney World mở cửa đón khách vào năm 1971, là một trong những công viên tour theo chủ đề đầu tiên trên thế giới và cũng là một trong những công viên lớn nhấtCông viên Disneyvà khu nghỉ dưỡng. Bao gồm Vương quốc thần tiên, Disney Hollywood Studios,Vương quốc động vật, 4 công viên chủ đề lớn của thế giới tương lai, hai công viên nước Bãi biển Bão tuyết và Hồ Cuồng phong, kết hợp nghỉ dưỡng, ẩm thực và mua sắm thành một thể thống nhất. △ Hãy cùng các nhân vật Disney yêu thích của bạn trải nghiệm những cuộc gặp gỡ đầy bất ngờ, niềm vui kéo dài từ sáng đến tối △ Thử thách với tàu lượn siêu tốc gay cấn, tận hưởng sự kích thích và niềm vui từ tốc độ △ Đừng bỏ lỡ màn bắn pháo hoa nổi tiếng của Disney, kết thúc một ngày tuyệt vời với điểm nhấn rực rỡ!Hoa Kỳ · Bay Lake
Universal Orlando Resort
2026 Global 100 – Trải nghiệm nổi bật

Universal Orlando Resort

10
4,7/5
1,4 nghìn Đánh Giá
·Trải nghiệm những cảnh phim chân thực và vui chơi tại "Universal Islands of Adventure" - công viên đứng đầu trong các cuộc thi công viên toàn cầu~ ·Bước vào "Thế giới Phù thủy của Harry Potter", những người hâm mộ sách, hãy đến và khám phá sân ga 9¾ và chuyến tàu Hogwarts Express! ·Trải nghiệm hàng loạt tiện nghi giải trí hàng đầu thế giới như tàu lượn siêu tốc Transformers 3D, chuyến phiêu lưu Người Nhện, thể thao dưới nước Công viên kỷ Jura và nhiều hơn nữa! Đầy kịch tính và ấn tượng thị giác! Universal Studios Orlando là công viên giải trí Universal Studios lớn nhất, thú vị và vui nhộn nhất thế giới. Nó có tên bốn công viên chính: Universal Studios Florida, Universal Studios Islands of Adventure, Volcano Bay và Epic Universe. Với những trò chơi cảm giác mạnh và trải nghiệm đa dạng, Universal Orlando là điểm đến không thể bỏ qua dành cho những ai đang tìm kiếm cảm giác hồi hộp và những trải nghiệm phong phú. △ Thử thách Universal Orlando và trải nghiệm sức mạnh siêu anh hùng của Người Nhện △ Những chiến binh Transformers sẽ đưa bạn vào trận chiến, khơi dậy lòng dũng cảm và trí tuệ! △ Nhảy vào Công viên Khủng long và tiếp cận gần với những chú khủng long sống động như thật. △ Hãy thử Krusty Burger và tận hưởng những món ăn ngon cùng sự hài lòng!Hoa Kỳ · Orlando

Trải nghiệm không thể bỏ lỡ tại Madeira Beach

Tour Trong Ngày nổi bật ở Madeira Beach

Xem tất cả Tour Trong Ngày
Trải nghiệm Câu cá Nửa ngày từ John's Pass tại Madeira Beach, FL - 5 Giờ
󱌍
4,6/5
· 134 đánh giá
Thời lượng: 5 giờ
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay, dùng hôm nay
Từ132.202 KRW
Chuyến Du Thuyền Ngắm Cá Heo/Tham Quan Sinh Thái, John's Pass, Madeira Bch, FL
󱌍
4,8/5
· 319 đánh giá
Thời lượng: 90
Hủy miễn phí
Đặt ngay, dùng hôm nay
96,2% du khách đề xuất
Từ46.738 KRW
Pirate Adventure Cruise - John's Pass, Madeira Beach, FL
󱌍
4,8/5
· 129 đánh giá
Thời lượng: 90
Hủy miễn phí
Đặt ngay, dùng hôm nay
94,6% du khách đề xuất
Từ65.434 KRW
Cuộc Săn Tìm Kho Báu Venice
󱌍
Thời lượng: 2 giờ
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
Từ26.708 KRW
Tour Tham Quan Thành Phố Bằng Xe Buýt Nhóm Nhỏ Tại Tampa
󱌍
Thời lượng: 150
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
Từ60.079 KRW
Clearwater Beach: Chuyến tham quan cá heo - Thuyền vui Flippers
󱌍
5,0/5
· 41 đánh giá
Thời lượng: 1,5 giờ
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
41 đánh giá tốt liên tiếp
Giảm 5%
Từ34.224 KRW36.026 KRW
Từ Treasure Island: Du thuyền ngắm cá heo và nhặt vỏ sò
󱌍
4,7/5
· 33 đánh giá
Thời lượng: 2 giờ
Hủy miễn phí
90,9% du khách đề xuất
Giảm 5%
Từ69.730 KRW73.401 KRW
Tour chèo kayak Rừng ngập mặn, Midnight Pass & Bãi biển ẩn | Siesta Key
󱌍
4,8/5
· 58 đánh giá
Thời lượng: 2 giờ
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
94,8% du khách đề xuất
Từ80.123 KRW

Trải Nghiệm Ngoài Trời nổi bật ở Madeira Beach

Xem tất cả Trải Nghiệm Ngoài Trời
Đảo Anna Maria - Tour Chèo Thuyền Kayak Đáy Kính LED Ban Đêm
󱌍
4,3/5
· 60 đánh giá
Thời lượng: 75
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
Từ86.800 KRW
Du thuyền ngắm cá heo, nhặt vỏ sò và lặn biển tại Tampa
󱌍
4,7/5
· 191 đánh giá
Thời lượng: 180–210
Đặt ngay, dùng hôm nay
91,6% du khách đề xuất
Từ104.587 KRW
2.5 Giờ Phiêu Lưu Đảo Shell Key - Cá Heo Và Vỏ Sò
󱌍
5,0/5
· 2 đánh giá
Thời lượng: 2,5 giờ
Hủy miễn phí
Giảm 5%
Từ87.483 KRW92.088 KRW
Chuyến Du Thuyền Riêng Nửa Ngày Trên Tàu Buccaneer Funship - Clearwater Beach
󱌍
5,0/5
· 41 đánh giá
Thời lượng: 4–8 giờ
Hủy miễn phí
41 đánh giá tốt liên tiếp
Từ1.402.138 KRW
Chuyến Du Thuyền Riêng Nửa Ngày Trên Tàu Black Hurricane - Clearwater Beach
󱌍
5,0/5
· 25 đánh giá
Thời lượng: 4 giờ
Hủy miễn phí
25 đánh giá tốt liên tiếp
Từ1.135.064 KRW
Chuyến du thuyền riêng nửa ngày trên Tàu giải trí Bạch kim - Dunedin
󱌍
5,0/5
· 52 đánh giá
Thời lượng: 4 giờ
Hủy miễn phí
52 đánh giá tốt liên tiếp
Từ1.402.138 KRW

Hoạt Động Với Nước nổi bật ở Madeira Beach

Xem tất cả Hoạt Động Với Nước
Trải Nghiệm Dù Kéo Phiêu Lưu Tại Bãi Biển Bradenton & Đảo Anna Maria, Florida
󱌍
4,7/5
· 122 đánh giá
Thời lượng: 90
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
92,6% du khách đề xuất
Từ120.170 KRW
Shell Key & Dolphins - Tour bán riêng tư
󱌍
4,9/5
· 457 đánh giá
Thời lượng: 2 giờ
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay, dùng hôm nay
30 đánh giá tốt liên tiếp
Từ105.495 KRW
Tour trong ngày Kayak Đáy Kính Trong Suốt - Đảo Anna Maria
󱌍
Thời lượng: 75
Tiếng Anh
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
Từ86.800 KRW
Clearwater Beach: Tour chèo thuyền kayak đáy kính LED ban đêm
󱌍
4,6/5
· 27 đánh giá
Thời lượng: 1,5 giờ
Hủy miễn phí
Đặt ngay cho ngày mai
Giảm 5%
Từ84.492 KRW88.939 KRW

Gợi ý hoạt động miễn phí tại Madeira Beach

Du khách nói gì về Madeira Beach

user-avatar
无与伦比的爱5510 tháng 1, 2025
5,0
Chắc chắn là rất đáng để đến. Bạn có thể ngắm biển, nghe nhạc, thưởng ngoạn phong cảnh, trồng hoa, thưởng thức ẩm thực và giải trí ngon miệng. Đây là nơi an toàn và thoải mái nhất để giải trí và vui chơi, đặc biệt là cho trẻ em. Nơi đây có thể được gọi là Hawaii của phương Đông.

Clearwater Beach

user-avatar
_TI***j731 tháng 5, 2026
4,0
Có rất nhiều người ở Magic Kingdom, xếp hàng rất dài và phải chờ đợi rất lâu cho các chương trình nổi tiếng, nhưng màn bắn pháo hoa cuối cùng kéo dài 18 phút thì thật ấn tượng.

Walt Disney World Resort

user-avatar
_TI***q118 tháng 10, 2026
5,0
Tôi đã đến Universal Orlando Resort cùng con gái và chúng tôi đã có một khoảng thời gian khó quên! Các trò chơi rất thú vị, không khí tuyệt vời, và khu vực Harry Potter thì thực sự kỳ diệu. Một số hàng chờ khá dài, nhưng trải nghiệm rất đáng giá. Chúng tôi đã tận hưởng từng khoảnh khắc và tạo nên những kỷ niệm tuyệt vời cùng nhau. Một địa điểm tuyệt vời cho chuyến đi mẹ con! Rất đáng để ghé thăm!

Universal Orlando Resort

Câu Hỏi Thường Gặp

Đâu là những điều nhất định phải làm tại Madeira Beach?

Đừng bỏ lỡ các điểm tham quan này tại Madeira Beach: Clearwater Beach, Hubbard's Marina và Florida Botanical Gardens. Nếu bạn thích Trải Nghiệm Văn Hóa, hãy thử Bảo tàng trẻ em Glazer: Vé vào cửa chơi cả ngày. Nếu bạn yêu thích Tour Trong Ngày, hãy thử Trải nghiệm Câu cá Nửa ngày từ John's Pass tại Madeira Beach, FL - 5 Giờ.

Khi chọn tour, hãy bắt đầu bằng việc xem xét bạn có bao nhiêu thời gian và loại trải nghiệm bạn đang tìm kiếm. Các lựa chọn thịnh hành hiện nay bao gồm Trải nghiệm Câu cá Nửa ngày từ John's Pass tại Madeira Beach, FL - 5 Giờ, Chuyến Du Thuyền Ngắm Cá Heo/Tham Quan Sinh Thái, John's Pass, Madeira Bch, FL và Pirate Adventure Cruise - John's Pass, Madeira Beach, FL. Hãy kiểm tra tình trạng có sẵn theo thời gian thực và hành trình trước khi đặt chỗ.

Tính đến 19 tháng 10, 2026, giá tham khảo cho các tour trong ngày và hoạt động tại Madeira Beach là khoảng KRW 26.708 – KRW 132.202. Giá thay đổi tùy theo thời gian, quy mô đoàn, phương tiện di chuyển, vé, bữa ăn và bất kỳ yêu cầu vào cửa đặc biệt nào. Trước khi đặt chỗ, vui lòng xác nhận loại tiền tệ thanh toán và mức giá đó là giá cho mỗi người hay giá cho đoàn.

Được trợ giúp mọi lúc, mọi nơi, trong vòng 30 giâyLiên hệ với bộ phận Chăm sóc khách hàng

Chính sách hủy và đổi khác nhau tùy theo điểm tham quan và tour. Vui lòng kiểm tra trang thông tin đặt chỗ để biết thêm thông tin.

Giá vé vào ngày thường và cuối tuần, cũng như vào mùa cao điểm và thấp điểm, là khác nhau. Khi đặt với Trip.com, bạn cũng có thể sử dụng Trip Coins để được giảm giá thêm. Để xem thêm mẹo đặt vé giá tốt, vui lòng truy cập Trip.com để được cập nhật thông tin mới nhất.