Bigfoot Motel
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
Bigfoot Motel

Bigfoot Motel

Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Suite
Tiệc nướng BBQ
Wi-Fi miễn phí trong phòng
Chỗ đậu xe miễn phí
Hoan nghênh thú cưng
+5 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Vệ sinh6,8
Trang thiết bị6,8
Vị trí6,8
Dịch vụ6,8
Xem xung quanh đây
Điểm tham quan: Willow Creek Branch Library
(<100m)
Điểm tham quan: The Bigfoot Museum
(160m)
Điểm tham quan: Willow Creek Sign
(370m)
Vui chơi giải trí: Chinook Salmon Disc Golf Course at Creekside Park
(410m)
Điểm tham quan: Willow Creek River Access
(840m)
Điểm tham quan: Veterans Park
(1,3km)
Xem Trên Bản Đồ
4

Phòng Suite cao cấp, nhiều giường, có bếp

2 Giường đôi và 1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

Phòng Queen Tiêu chuẩn

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
Quạt điện
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
2

Phòng tiêu chuẩn, 2 giường đôi, bếp nhỏ

2 Giường đôi
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
2

Phòng thoải mái, nhiều giường

1 Giường queen và 1 Giường đôi và 1 Đệm ngủ dưới sàn
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
2

phòng cao cấp với nhiều giường

1 Giường queen và 1 Giường đôi
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng

Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Willow Creek
Các đánh giá thường nhắc đến
Cindy
ngày 9 tháng 5 năm 2026
There was moldin the shower and in the bathroom. The bedding in comforters were way too old.They were at least 20 years old, had stains on them.The description of the room wasn't exactly right, and they are overpriced for the small little community.They are in
Dịch
chris
ngày 22 tháng 3 năm 2026
We fish this area a couple times a year and this place is perfect for a couple of guys who fish 12 hours days for 3 days and need a clean place to sleep. Staff has alway been great, and rooms always clean, don’t leave any thing your car of value, because it won’t be there in the morning.
Dịch
Jay
ngày 13 tháng 3 năm 2026
I love the area, the people I saw were nice, the building is a bit run down but still functional. Walls are very thin and you can hear everything from outside and other rooms. Loved the microwave and mini fridge. I would stay again.
Dịch
chris
ngày 20 tháng 1 năm 2026
The only thing going for this room was that it was clean. Small shower lol, I’m 6’5” 300+ (on a good day), almost couldn’t get through the door. Heater takes hour to warm the room up (barely) and TV was not hooked up to anything. But it’s a smart tv, so you can mirror your phone. It’s better than sleeping in a tent. Lol We were two guys on a steelhead fishing trip for three days, so it was hot shower and a soft place to sleep.
Dịch
Eric
ngày 7 tháng 3 năm 2026
They refunded immediately after our booking error, honest with us.
Dịch
Barbara
ngày 29 tháng 9 năm 2025
The toilet didn't have a floater so that ran ALL night and day. Two thin blankets and no staff available to ask for additional. Mattresses are horrible.....
Dịch
Christine
ngày 18 tháng 1 năm 2026
It was ok. I don't know that I'd stay there again.
Dịch
Nicholas
ngày 15 tháng 7 năm 2025
Run down and understaffed is an understatement. The front office lady was nice but clearly overwhelmed by running the check-ins and trying to do housekeeping. Room wasn’t very clean, old nasty food in the fridge, stove was dirty and greasy, few dead roaches chilling on the floor. No towels or tp when checking in. Old beat down beds and furniture. Soft floors in a few spots. A/C unit not working well. Had to buy a fan at the local hardware to be comfortable, hope they can remodel and invest into better facilities soon.
Dịch
Kate
ngày 7 tháng 7 năm 2025
It was a basic room that needed a refresh. It was nice and quiet, until a group came in next door, yelling, laughing and cursing.
Dịch

Tiện nghi & Dịch vụ

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: 15:00 – 23:00
Trả phòng: Trước 11:00

Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7

Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Bạn có thể mất thêm phí để trẻ em sử dụng giường có sẵn. Hãy thêm số lượng trẻ em đi cùng để nhận được mức giá chính xác hơn.

Nôi/cũi và giường phụ
Mọi loại phòng đều có thể bổ sung giường phụ, nhưng không thể bổ sung cũi.
Tổng giá chưa bao gồm phí cho giường phụ. Vui lòng liên hệ với khách sạn để biết chi tiết.

Chính sách đặt cọc
Đặt cọcYêu cầu đặt cọc
Hình thức thu tiền cọcKhách sẽ thanh toán số tiền cọc cố định là 100,00 US$ (khoảng 2.599.149₫).

Thú cưng
Được phép mang theo thú cưng nếu có yêu cầuPhụ phí
Phí: 20,00 US$ (khoảng 519.830₫)/thú cưng/lần lưu trú

Động vật hỗ trợ
Được phép mang theo động vật hỗ trợ nếu có yêu cầu

Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 18 tuổi trở lên.

Thanh toán tại khách sạn

Quản lý bởi chủ tư nhân
Chỗ nghỉ này được quản lý bởi chủ nhà tư nhân. Chủ nhà tư nhân là một bên cho thuê một hoặc nhiều chỗ nghỉ cho những mục đích không liên quan đến thương mại, kinh doanh hoặc nghề nghiệp của bên đó.

Mô Tả Khách Sạn

Tên khách sạn địa phương: Bigfoot Motel
  • Số Phòng: 23
Điện thoại:+1-530-6292142
Bigfoot Motel tọa lạc ở Willow Creek, trên bãi biển, chỉ cách Bảo tàng China Flat Willow Creek và Bảo tàng Bigfoot vài bước. Motel bãi biển này cách Studio 299 Trung tâm Nghệ thuật 0,3 km và cách Sông Trinity 1,6 km.
Đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng những dịch vụ thư giãn, giải trí như hộp đêm, hay những tiện nghi khác như quyền truy cập Internet không dây miễn phí và khu dã ngoại.
Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và thư viện. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.
Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 27 phòng được trang bị máy điều hòa cùng lò vi sóng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí ngay tại phòng. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và quạt xách tay; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Bigfoot Motel là khi nào?

Giờ nhận phòng tại Bigfoot Motel bắt đầu từ 15:00-23:00, và giờ trả phòng là 11:00.

Có được mang theo thú cưng tại Bigfoot Motel không?

Có, thú cưng được chào đón tại Bigfoot Motel, nhưng chúng tôi khuyến nghị nên gọi điện trước để xác nhận chi tiết.

Bigfoot Motel có phục vụ bữa sáng không?

Không, Bigfoot Motel không phục vụ bữa sáng.

Giá phòng tại Bigfoot Motel là bao nhiêu?

Giá phòng tại Bigfoot Motel thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được Bigfoot Motel từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Sân bay Arcata, cách đó khoảng cách theo đường thẳng từ khách sạn: 40,2km.

Chính sách hủy phòng tại Bigfoot Motel là gì?

Chính sách hủy phòng tại Bigfoot Motel tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Giá Trung Bình TừVND3849386
Xếp hạng sao của khách sạn2