Los Cabos

Los Cabos Villa

Nhập ngày để xem giá và tình trạng phòng trống của các Villa tại Los Cabos.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Các khách sạn Villa nổi tiếng tại Los Cabos

Khám phá bộ sưu tập Villa tại Los Cabos của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Hồ bơi riêng, Đậu xe, Thịt nướng
Rất Tốt
22 đánh giá
8,2/10
1 đêm
Từ SAR 1.423
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Đậu xe, Thịt nướng
Đáng Kinh Ngạc
42 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ SAR 2.338
Kiểm Tra Phòng Trống
74
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Thịt nướng
Tuyệt Vời
9,0/10
Kiểm Tra Phòng Trống
38
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Hồ bơi riêng, Thịt nướng
Nổi Bật
17 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
52
Khách sạn tại Los Cabos
Nhà nghỉ này ở Paraiso Escondido, Los Cabos, cách Câu lạc bộ Golf Quivira 4 phút lái xe và cách Vịnh Cabo San Lucas 8 phút lái xe. Nhà nghỉ này cách Medano Beach 5,5 km và cách Marina Del Rey 5,8 km. Có số chỗ đậu xe có hạn trong khuôn viên. Hãy tự thưởng cho mình những ngày nghỉ tại nhà nghỉ trang trí khác biệt với lò sưởi và TV màn hình phẳng này. Có ban công hoặc sân hiên riêng. Có TV với các kênh truyền hình kỹ thuật số để khách giải trí. Khu tiếp khách tách biệt và dụng cụ pha cà phê/trà là những tiện nghi, dịch vụ được khách yêu thích.
Nổi Bật
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
25
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Thịt nướng
Nổi Bật
4 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
31
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Bể bơi, Thịt nướng, Phòng chơi game
Nổi Bật
16 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
33
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Hồ bơi riêng
Nổi Bật
1 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
40
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Hồ bơi riêng, Thịt nướng
Nổi Bật
5 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
31
Khách sạn tại Los Cabos
Tiện nghi nổi bật: Thịt nướng
Nổi Bật
20 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Villa Tại Los Cabos

Top 6 biệt thự tại Los Cabos

Xem tất cả
Khám phá các biệt thự được tuyển chọn của chúng tôi tại Los Cabos cho kỳ nghỉ tiếp theo của bạn
No.
1
9,8/10
100 đánh giá

One&Only Palmilla

Khách Sạn Ở Los Cabos
"Good Location"
Chọn ngày để xem giá
No.
2
9,8/10
57 đánh giá

Esperanza, Auberge Collection

Khách Sạn Ở Los Cabos
"Good Location"
Chọn ngày để xem giá
No.
3
9,4/10
79 đánh giá

Chileno Bay Resort & Residences, Auberge Collection

Khách Sạn Ở Los Cabos
"Good Location"
Chọn ngày để xem giá
No.
4
9,2/10
67 đánh giá

Four Seasons Resort Los Cabos

Khách Sạn Ở La Ribera
"Good Location"
Chọn ngày để xem giá
No.
5
9,2/10
80 đánh giá

The Club at Solaz Luxury Villas

Khách Sạn Ở Los Cabos
"Good Location"
Chọn ngày để xem giá
No.
6
9,0/10
41 đánh giá

Villa la Estancia Beach Resort & Spa

Khách Sạn Ở Los Cabos
"Good Location"
Chọn ngày để xem giá

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Los Cabos có Villas nào phổ biến?

Giá phòng trung bình cho Villas tại Los Cabos là bao nhiêu?

Với Villas ở Los Cabos, giá phòng trung bình vào ngày thường là SAR 2.591, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là SAR 2.643.

Ở Los Cabos có Villas nào dành cho gia đình?

Trong số các Villas ở Los Cabos,The Residences at Hacienda Encantada (từ SAR 457) là lựa chọn ưu tiên cho khách gia đình.

Có ưu đãi gì cho Villas ở Los Cabos?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho Villas. Bạn có thể tham khảo trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Villa Tại Los Cabos

Số Khách Sạn41
Số Đánh Giá428
Giá Cuối TuầnSAR 2.643
Giá Ngày Trong TuầnSAR 2.591