Be Mate Torino Centro
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
1 phòng, 2 Người Lớn, 0 Trẻ Em
Be Mate Torino Centro
Be Mate Torino Centro
Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Áp mái
Vị trí lý tưởng
Tự nhận phòng
Sân thượng
Ban công
+3 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
9,4/10
Vệ sinh9,6
Trang thiết bị9,3
Vị trí9,5
Dịch vụ9,1
Xem xung quanh đây
Tàu Điện Ngầm: Porta Nuova
(640m)
Tàu Điện Ngầm: Re Umberto
(690m)
Sân Bay: Sân bay quốc tế Turin
(17,2km)
Vé Tàu: Torino Porta Nuova Railway Station
(650m)
Vé Tàu: Torino Porta Susa Railway Station
(1,5km)
Điểm nổi bật: Piazza San Carlo
(250m)
Xem Trên Bản Đồ
Phòng
Đánh Giá Của Khách
Tiện nghi & Dịch vụ
Chính Sách
Chủ nhà
15
Phòng Deluxe có sân hiên
Phòng Ngủ 1:1 Giường queen ● Phòng Ngủ 2:2 Giường đơn ● Phòng Khách:1 Sofa giường
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
8
Căn hộ Superior với Sân hiên
Phòng Ngủ 1:1 Giường queen ● Phòng Khách:1 Sofa giường
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
1
Loft Studio With Terrace
1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
7
Căn hộ Superior
Phòng Ngủ 1:1 Giường queen ● Phòng Khách:1 Sofa giường
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
10
Deluxe Duplex Terrace
Phòng Ngủ 1:1 Giường queen ● Phòng Ngủ 2:1 Giường queen ● Phòng Khách:1 Sofa giường
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
7
Phòng Duplex sang trọng
Phòng Ngủ 1:1 Giường queen ● Phòng Ngủ 2:1 Giường queen ● Phòng Khách:1 Sofa giường
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
9
Duplex Studio Terrace
1 Giường queen và 1 Sofa giường
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng
Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Turin
Các đánh giá thường nhắc đến
Tài khoản khách
ngày 26 tháng 6 năm 2026
I was a little worried when I couldn’t complete online check-in as the form wanted details for 2 adults and I was a solo traveller. An email to Be Mate Torino solicited a response that they would sort it at their end, so I received check-in information with no problems. The place was easy to find, beautifully cool (it was 40C that day!) and the staff amazingly helpful - I needed to get some papers urgently printed and this was done free of charge before I arrived and the papers left in my room. My reservation on the Be Mate site had lots of information on places to eat, drink, sights to see, etc. if you want further advice, it’s best to email the team as the staff on site don’t speak much English, but emails are answered promptly. I’d definitely stay again.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 2 tháng 7 năm 2026
Centrally located in Turino. Clean with plenty of space for belongings. Would stay here again
Dịch
Nicholas Poon Guokun
ngày 31 tháng 5 năm 2026
Hotel was perfect. Apartment was huge, new, clean and had everything. Location was also good enough - 10 minutes to most places of interest. Staff were easily reached via whatsapp. Highly recommend.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 14 tháng 4 năm 2026
I had a great stay at Be Mate Torino Centro, a completely new and fully renovated property with a modern, stylish design. The apartment is well equipped with all amenities needed for a comfortable stay, combining functionality and elegance. Its central location makes it ideal for exploring Turin
Dịch
roberto busonero
ngày 11 tháng 4 năm 2026
Excellent position, very close to S.Carlo plaza. The apartment was very clean with all the amenities needed for the stay.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 6 tháng 4 năm 2026
Great apartment/airbnb style accommodation. There isn’t a manned reception or someone onsite to help. Everything is managed through WhatsApp. This did cause us a bit of worry but they communication was clear and easy to follow. The accommodation was lovely and had everything you’d need. Clean and very comfortable after a day sight seeing.
Close to amenities. Use of the luggage storage is a must as there is no where to leave your luggage.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 14 tháng 11 năm 2025
The studio is in perfect location to explore Turin, about 650m walk from Turin Porta Nuova train station, and very close to Piazzza San Carlo (one of the main squares with history, events and lifely daily activities. We were given a studio during noon where we arrived, which is earlier than the official check-in time. Frontdesk is efficient and helpful, and Sabrina is cheerful. The studio size is bigger than our expectation, with large outdoor balcony. Ideal for travellers that wish to have spacious place to stay and relax. The only thing that could be improved would be mattress (spring support) to make it a perfect stay.
Dịch
Người Dùng Ẩn Danh
ngày 20 tháng 5 năm 2025
Bright, light filled apartment with large shower and HD IP TV.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 6 tháng 2 năm 2025
Excellent service from the team which kept us updated via WhatsApp. The apartment was huge, for the same price of hotel. Excellent location, near the shopping district and train station.
Dịch
Tiện nghi & Dịch vụ
Nhà hàng
Chính Sách Chỗ Nghỉ
Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: 15:00 – 23:30
Trả phòng: 06:00–11:00
Tự nhận phòng: Liên lạc với chỗ nghỉ để biết mã vào phòng
Để nhận phòng, vui lòng liên lạc với chỗ nghỉ qua email trước một ngày
Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Bạn có thể mất thêm phí để trẻ em sử dụng giường có sẵn. Hãy thêm số lượng trẻ em đi cùng để nhận được mức giá chính xác hơn.
Nôi/cũi và giường phụ
Chính sách giường phụ và cũi có thể thay đổi theo loại phòng. Vui lòng tham khảo chi tiết loại phòng để biết thêm thông tin.
Bữa sáng
Không có bữa sáng.
Chính sách đặt cọc
Đặt cọcYêu cầu đặt cọc
Hình thức thu tiền cọcKhách sẽ thanh toán số tiền cọc cố định là 300,00 € (khoảng 9.092.516₫).
Hình thức thanh toán tiền cọcCơ sở lưu trú này chấp nhận thẻ tín dụng
Hoàn tiền cọcTiền đặt cọc sẽ được hoàn lại vào tài khoản thanh toán ban đầu Vào ngày trả phòng.
Thú cưng
Không được phép mang theo thú cưng
Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 18 tuổi trở lên.
Thanh toán tại khách sạn
Thông Tin Chứng Nhận
Số giấy phép:IT001272B4VAW2F88K
Chủ cơ sở lưu trú
Be Mate
Giao tiếp bằng Tiếng Anh,Tiếng Tây Ban Nha
Về cơ sở lưu trú này
Xem Toàn Bộ Mô Tả
Có thể bạn đang phân vân
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Be Mate Torino Centro là khi nào?
Giờ nhận phòng tại Be Mate Torino Centro bắt đầu từ 15:00-23:30, và giờ trả phòng là 11:00.Giờ nhận phòng và trả phòng tại Be Mate Torino Centro là khi nào?
Be Mate Torino Centro có hồ bơi không?
Không, Be Mate Torino Centro không có hồ bơi.Be Mate Torino Centro có hồ bơi không?
Có được mang theo thú cưng tại Be Mate Torino Centro không?
Không, không được mang theo thú cưng tại Be Mate Torino Centro.Có được mang theo thú cưng tại Be Mate Torino Centro không?
Be Mate Torino Centro có phục vụ bữa sáng không?
Không, Be Mate Torino Centro không phục vụ bữa sáng. Be Mate Torino Centro có phục vụ bữa sáng không?
Giá phòng tại Be Mate Torino Centro là bao nhiêu?
Giá phòng tại Be Mate Torino Centro thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.Giá phòng tại Be Mate Torino Centro là bao nhiêu?
Làm thế nào để tôi đến được Be Mate Torino Centro từ sân bay gần nhất?
Sân bay gần nhất là Sân bay quốc tế Turin, cách đó cách khách sạn khoảng 26 phút khi đi ô tô (17,2km).Làm thế nào để tôi đến được Be Mate Torino Centro từ sân bay gần nhất?
Chính sách hủy phòng tại Be Mate Torino Centro là gì?
Chính sách hủy phòng tại Be Mate Torino Centro tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.Chính sách hủy phòng tại Be Mate Torino Centro là gì?
Về Cơ Sở Lưu Trú Này
| Sân Bay Gần Nhất | Sân bay quốc tế Turin |
|---|---|
| Khoảng Cách Đến Sân Bay | 19.31KM |
| Ga Tàu Hỏa Gần Nhất | Porta Nuova Railway Station |
| Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa | 0.71KM |
| Ga Tàu Điện Ngầm Gần Nhất | Re Umberto |
| Khoảng Cách Đến Ga Tàu Điện Ngầm | 0.67KM |
| Giá Trung Bình Từ | VND7271682 |
| Xếp hạng sao của khách sạn | 4 |




















