Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8

Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8

Xếp hạng 5 trong danh sách Khách sạn cao cấp của Đào Viên
Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Dịch vụ xuất sắc
Spa
Bữa sáng đa dạng
Bồn tắm
Vị trí lý tưởng
+2 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Vệ sinh9,3
Trang thiết bị9,0
Vị trí9,6
Dịch vụ9,1
Xem xung quanh đây
Ga tàu điện ngầm: Chang Gung Memorial Hospital
(<100m)
Vui chơi giải trí: A8 Art Center
(100m)
Mua Sắm: Global Mall Taoyuan A8
(140m)
Điểm tham quan: Taiwan Tobacco & Liquor Corporation Taoyuan Sake Brewery
(690m)
Điểm tham quan: Guishan Dist. Wenxing Park
(690m)
Điểm tham quan: Guishan Sports Park
(960m)
Xem Trên Bản Đồ
3

Phòng tinh tế với giường phụ

1 Giường king và 1 Giường đơn
39.6m² | Tầng: 7-10
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
9

Phòng Đôi Cao cấp

1 Giường king
39.6m² | Tầng: 7-10
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Đôi Boutique

1 Giường king hay 2 Giường đơn
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
1

Suite Đặc Biệt

1 Giường king
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
1

Phòng Twin Tinh tế (với giường phụ)

2 Giường đôi nhỏ và 1 Giường đơn
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
8

Phòng Hai Giường Cao Cấp

2 Giường đơn
39.6m² | Tầng: 7-10
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng đơn Superior

1 Giường queen
33m² | Tầng: 7-10
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
1

Phòng đôi Deluxe

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng

Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Đào Viên
Không có đánh giá tiêu cực nào trong tháng qua
Các đánh giá thường nhắc đến
Tài khoản khách
ngày 30 tháng 4 năm 2025
Chúng tôi đi công tác và chọn chỗ này bởi vì gần nơi làm việc nhưng mọi thứ đều rất tuyệt vời khách sạn đẹp tiện đi lại
Emily W Wong
ngày 27 tháng 3 năm 2025
Vị trí tuyệt vời, n*** cạnh ga MRT A8! Và trung tâm thương mại có bán mọi thứ bạn cần với rất nhiều nhà hàng để lựa chọn!
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
陈Alice
ngày 24 tháng 9 năm 2026
Metro line express direct to Taipei downtown within 25mins ride. Hotel with hot spring and welcome drinks which is added benefit for stays.
Dịch
Người Dùng Ẩn Danh
ngày 29 tháng 8 năm 2026
I really enjoy living here, the location is very convenient and easy to travel. The room is clean and I really enjoy breakfast.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 12 tháng 4 năm 2026
Fullon Hotel Taoyuan is one of the best hotels I recommend. I would give it 10 out of 10.
Dịch
Joseph Chang Bo Han
ngày 28 tháng 3 năm 2026
The location is super! I am very happy with this hotel. Definitely will come again or recommend to my friends.
Dịch
Jion Siew HAN
ngày 28 tháng 9 năm 2026
I like the sauna / hot spring facility. And the fact that it is close to Metro which is convenient to commute
Dịch
Pawirin namwan
ngày 10 tháng 6 năm 2026
Good ! Very convenient
Dịch
AaaZhen_
ngày 28 tháng 2 năm 2026
The room and surrounding is clean. There are lots of complimentary snacks and they also offer a welcome drinks. Ambiance is quiet and peaceful. The staffs are accomodating. Buffet breakfast is quite impressive. The location is very much accessible. Over all, we enjoyed our stay here.
Dịch

Tiện nghi & Dịch vụ

Nhà Hàng
Ẩm thực: Trung Quốc

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 15:00
Trả phòng: 00:00–11:00

Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7

Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Trẻ từ 0 đến 2 tuổi được lưu trú miễn phí nếu không sử dụng giường phụ.

Nôi/cũi và giường phụ
Chính sách giường phụ và cũi có thể thay đổi theo loại phòng. Vui lòng tham khảo chi tiết loại phòng để biết thêm thông tin.

Bữa sáng
KiểuTự chọn
Giờ mở cửa[Thứ 2 - CN] 06:30-10:00 Đang Mở
Chiều caoPhí
Trẻ em cao dưới 1,1m
110 TWD(khoảng 89.132₫) mỗi người
Trẻ em cao từ 1,1–1,5m
418 TWD(khoảng 338.702₫) mỗi người
Trẻ em cao trên 1,5m
638 TWD(khoảng 516.966₫) mỗi người
Người lớn
Tự chọn:638 TWD(khoảng 516.966₫) mỗi người
Phí bổ sung cho bữa sáng chưa nằm trong tổng giá và cần được thanh toán tại cơ sở lưu trú.

Thú cưng
Không được phép mang theo thú cưng

Động vật hỗ trợ
Được phép mang theo động vật hỗ trợ

Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 18 tuổi trở lên.

Thanh toán tại khách sạn

Thông Tin Chứng Nhận
Tên pháp nhân & mã số doanh nghiệp:福容大飯店股份有限公司林口長庚分公司/24805338

Mô Tả Khách Sạn

Tên khách sạn địa phương: 福容大飯店桃園機場捷運A8
  • Khai Trương: 2016
  • Số Phòng: 189
Điện thoại:+886-3-3285688
Email:LKA8@fullon-hotels.com.tw
The Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 provides a great place for travelers to relax after a busy day. The Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 offers a pleasant stay in Taoyuan for those traveling for business or leisure.
Boasting a convenient location, the hotel is just 11km from Nanxiang Station and 24km from Taiwan Taoyuan International Airport. Just a short walk from Chang Gung Memorial Hospital Metro Station, traveling to most city destinations is a breeze. This hotel is located near many of Taoyuan's attractions including Fuyou Park, A8 Art Center and Miaopu Park.
At the end of a busy day, travelers can unwind and relax in the hotel or go out and enjoy the city. For those driving themselves, parking is provided on site.
If you are looking for a convenient place to stay, our guests have told us that this location is excellent. This hotel is particularly popular with those traveling with families.

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 là khi nào?

Giờ nhận phòng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 bắt đầu từ 15:00, và giờ trả phòng là 11:00.

Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 có hồ bơi không?

Không, Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 không có hồ bơi.

Có được mang theo thú cưng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 không?

Không, không được mang theo thú cưng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8.

Giá phòng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 là bao nhiêu?

Giá phòng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Sân bay quốc tế Đào Viên Đài Loan, cách đó cách khách sạn khoảng 24 phút khi đi ô tô (24,4km).

Chính sách hủy phòng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 là gì?

Chính sách hủy phòng tại Fullon Hotel Taoyuan Airport Access MRT A8 tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Sân Bay Gần NhấtSân bay Tùng Sơn Đài Bắc
Khoảng Cách Đến Sân Bay21.43KM
Ga Tàu Hỏa Gần NhấtNanxiang Station
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa10.11KM
Ga Tàu Điện Ngầm Gần NhấtChang Gung Memorial Hospital
Giá Trung Bình TừVND4769266
Xếp hạng sao của khách sạn5