Grand Banyan Hotel
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
Grand Banyan Hotel

Grand Banyan Hotel

Xếp hạng 2 trong danh sách Địa điểm chụp hình ấn tượng của Đài Nam
Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm nổi bật
Bể bơi sân vườn trên sân thượng
Hướng mặt trời lặn
bữa sáng kiểu Nhật
Vị trí lý tưởng
Bồn tắm
+3 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Vị trí khách sạn thuận tiện, phòng rộng rãi và dịch vụ tuyệt vời.
Xem xung quanh đây
Nhà ga: Tainan Station
(530m)
Điểm tham quan: Fort Provintia Gate Ruins
(600m)
Điểm tham quan: Tainan Park
(470m)
Điểm tham quan: Tainan Cultural and Creative Park
(640m)
Điểm tham quan: Chenghuang Temple
(560m)
Điểm tham quan: Pháo đài Provintia
(770m)
Xem trên bản đồ
5

Phòng Deluxe

1 Giường king
36m² | Tầng: 10-11
Có cửa sổ
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Vòi hoa sen
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Gia Đình Hạng Sang

2 Giường queen
36m² | Tầng: 3-9
Có cửa sổ
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Vòi hoa sen
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
7

Các Premier Suite

1 Giường king
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Trà túi lọc
Nhà vệ sinh riêng
Dầu gội
Tủ quần áo
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Cổ Điển

1 Giường queen
26m² | Tầng: 3-9
Có cửa sổ
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Vòi hoa sen
Trà túi lọc
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
7

Phòng Gia đình Sang trọng

2 Giường queen
46m² | Tầng: 3-11
Có cửa sổ
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Vòi hoa sen
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
2

Phòng Superior ba giường

3 Giường đơn
33m² | Tầng: 3-9
Có cửa sổ
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Vòi hoa sen
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
5

Phòng Gia đình Rong Ting

2 Giường queen
Có cửa sổ
Mạng Internet có dây miễn phí.
Không hút thuốc
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Vòi hoa sen
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng

Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Đài Nam
Các đánh giá thường nhắc đến
Tài khoản khách
ngày 6 tháng 3 năm 2026
Đây là một trong những kỳ nghỉ tuyệt vời nhất trong chuyến đi của chúng tôi. Chúng tôi may mắn được nâng cấp lên phòng suite cao cấp. Toàn bộ nhân viên đều dễ thương và nhiệt tình, thậm chí còn hướng dẫn chúng tôi tham quan hồ bơi và phòng tập thể dục. Chắc chắn chúng tôi sẽ cân nhắc lựa chọn nơi này nếu có dịp quay lại Đài Nam trong tương lai.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 25 tháng 1 năm 2026
Vị trí khách sạn thuận tiện, phòng rộng rãi và dịch vụ tuyệt vời.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
L. T. Ang
ngày 25 tháng 9 năm 2026
This hotel located near Tainan Train Station (TRA). It is walking distance from a morning market where you can dine and experience where locals get their fresh produces. There are many convenient stores around the hotel. There are at least 3 big departmental stores and many restaurants nearby. The hotel room is very cozy and comfortable. The staffs are very polite and friendly. I will recommend it to other travellers and if I am back to Tainan, I will definitely consider staying here again.
Dịch
Người Dùng Ẩn Danh
ngày 29 tháng 7 năm 2026
Location is relatively convenient (about 5-7 mins walk) away from Tainan train station! Room is very spacious and comfortable. Just take note that they don’t provide any water bottles, but they do have a water refill station at each station!
Dịch
Aiimmm
ngày 16 tháng 7 năm 2026
Staff are great and helpful. Good view from rooftop.Room are spacious and good sound proof from beside rooms. Comfort linen and bed. Breakfast is delicious. Only one thing I don’t like is the sound of swimming pool and go to my room because it just down from the pool
Dịch
a_c:
ngày 30 tháng 7 năm 2026
Prime location next to the main train station, short walk from the major sights.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 4 tháng 7 năm 2026
Good hotel, clean, new, good service, big room and wonderful foo
Dịch
Tài khoản khách
ngày 19 tháng 4 năm 2026
The staff are very much accomodating and approachable! They speak English very fluently. Superb! Well recommended !
Dịch
YiSeng
ngày 14 tháng 10 năm 2026
One of the best hotels we’ve stayed at in Taiwan for this price range! Conveniently located just a 5–10 minute walk from Tainan Train Station. The hotel’s beautiful interior and warm hospitality impressed us from the start. Check-in was quick, and we even received a complimentary upgrade to a Deluxe Family Room. The room was spacious, smelled wonderful, and featured a giant smart TV and a AI assistant. The bathroom was equally impressive, with a large bathtub, separate shower area, and quality toiletries. The bed was super comfortable, and the facilities were modern and well-maintained. What really stood out was the attention to detail, including regular swimming pool water quality checks and a lifeguard on standby. The concierge staff even recommend a list of must try foods in Tainan. Excellent service, comfort, and value for money. Highly recommended! We would gladly stay here again.
Dịch

Tiện nghi & Dịch vụ

Nhà Hàng
Ẩm thực: Trung Quốc

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 16:00
Trả phòng: Trước 11:00

Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7

Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Bạn có thể mất thêm phí để trẻ em sử dụng giường có sẵn. Hãy thêm số lượng trẻ em đi cùng để nhận được mức giá chính xác hơn.

Nôi/cũi và giường phụ
Mọi loại phòng đều không thể bổ sung cũi và giường phụ.

Bữa sáng
Ẩm thựcTây phương, Trung Quốc, Nhật Bản
KiểuTự chọn
Giờ mở cửa[Thứ 2 - CN] 06:30-10:30 Đang Mở
TuổiPhí
Trẻ em 2 tuổi trở xuống
Miễn phí
Trẻ em 3–6 tuổi
150 TWD(khoảng 119.836₫) mỗi người
Trẻ em 7–12 tuổi
325 TWD(khoảng 259.644₫) mỗi người
Trẻ em 13–17 tuổi
650 TWD(khoảng 519.288₫) mỗi người
Người lớn
Tự chọn:650 TWD(khoảng 519.288₫) mỗi người
Phí bổ sung cho bữa sáng chưa nằm trong tổng giá và cần được thanh toán tại cơ sở lưu trú.

Chính sách đặt cọc
Đặt cọcYêu cầu đặt cọc
Hình thức thanh toán tiền cọcCơ sở lưu trú này chấp nhận thẻ tín dụng

Thú cưng
Không được phép mang theo thú cưng

Động vật hỗ trợ
Được phép mang theo động vật hỗ trợ

Giới hạn độ tuổi
Không giới hạn tuổi khách nhận phòng

Thông Tin Chứng Nhận
Tên pháp nhân & mã số doanh nghiệp:禧榕軒大飯店有限公司/82919957

Mô Tả Khách Sạn

Tên khách sạn địa phương: 禧榕軒大飯店
  • Khai Trương: 2022
  • Số Phòng: 180
Điện thoại:+886-62222188
Email:fo@grandbanyanhotel.com

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Grand Banyan Hotel là khi nào?

Giờ nhận phòng tại Grand Banyan Hotel bắt đầu từ 16:00, và giờ trả phòng là 11:00.

Grand Banyan Hotel có hồ bơi không?

Có, Grand Banyan Hotel có hồ bơi cho khách.

Có được mang theo thú cưng tại Grand Banyan Hotel không?

Không, không được mang theo thú cưng tại Grand Banyan Hotel.

Grand Banyan Hotel có phục vụ bữa sáng không?

Có, Grand Banyan Hotel phục vụ bữa sáng được đánh giá cao. Các lựa chọn bữa sáng: Kiểu Âu, Trung Hoa, Nhật Bản.

Giá phòng tại Grand Banyan Hotel là bao nhiêu?

Giá phòng tại Grand Banyan Hotel thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được Grand Banyan Hotel từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Sân bay Đài Nam, cách đó cách khách sạn khoảng 18 phút khi đi ô tô (6,6km).

Chính sách hủy phòng tại Grand Banyan Hotel là gì?

Chính sách hủy phòng tại Grand Banyan Hotel tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Sân Bay Gần NhấtSân bay Đài Nam
Khoảng Cách Đến Sân Bay6.58KM
Ga Tàu Hỏa Gần NhấtTainan Station
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa0.52KM
Giá Trung Bình TừVND5067437
Xếp hạng sao của khách sạn5