Đảo Block

Tìm Khách Sạn 2 Sao Tại Đảo Block

Chọn ngày để xem giá phòng và tình trạng còn phòng mới nhất.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Chúng tôi đã tìm thấy 6 khách sạn 2 Sao cho bạn tại Đảo Block

Chọn ngày để xem giá và các ưu đãi mới nhất.
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
48
Khách sạn tại New Shoreham
Tiện nghi nổi bật: Máy điều hòa, Phòng tắm riêng, TV
Tuyệt Vời
157 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 412 NZD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại New Shoreham
Tiện nghi nổi bật: Sân chơi, Vườn, Vòi hoa sen
Đáng Kinh Ngạc
21 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 412 NZD
Kiểm Tra Phòng Trống
90
Khách sạn tại New Shoreham
Tiện nghi nổi bật: Vườn, Đậu xe, Wi-Fi ở khu vực chung
Tuyệt Vời
77 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 490 NZD
Kiểm Tra Phòng Trống
27
Khách sạn tại New Shoreham
Tiện nghi nổi bật: Vườn, Nơi để hành lý
Rất Tốt
103 đánh giá
8,0/10
1 đêm
Từ 387 NZD
Kiểm Tra Phòng Trống
55
Khách sạn tại New Shoreham
Tiện nghi nổi bật: Nhìn ra biển, Câu cá, Ban công
Đáng Kinh Ngạc
5 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 1.272 NZD
Kiểm Tra Phòng Trống
22
Khách sạn tại Đảo Block
Tiện nghi nổi bật: Thịt nướng, Khu vực picnic, Đậu xe
15 đánh giá
6,6/10
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn 2 Sao Tại Đảo Block

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đảo Block có khách sạn 2 sao nào phổ biến?

Dù bạn đi Đảo Block để công tác hay du lịch, Rose Farm Inn (từ 554 NZD) , Old Bakery Inn (từ 1.400 NZD) và The Inn at Old Harbor (từ 441 NZD) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn 2 sao tại Đảo Block là bao nhiêu?

Với khách sạn 2 sao ở Đảo Block, giá phòng trung bình vào ngày thường là 824 NZD, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 960 NZD.

Ở Đảo Block có khách sạn 2 sao nào phục vụ bữa sáng?

Rose Farm Inn (từ 554 NZD) có phục vụ bữa sáng ngon miệng. Khởi đầu ngày mới với một bữa sáng chất lượng cao!

Ở Đảo Block có khách sạn 2 sao nào có Wi-Fi miễn phí?

Kết nối mạng Internet luôn là một điều kiện không thể thiếu của chuyến đi. Rose Farm Inn (từ 554 NZD), Old Bakery Inn (từ 1.400 NZD) và Dodge Cottage (từ 344 NZD) là các khách sạn phổ biến có Wi-Fi miễn phí.

Có ưu đãi gì cho khách sạn 2 sao ở Đảo Block?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn 2 sao. Bạn có thể kiểm tr trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Du Lịch Địa Phương

Số Đánh Giá167
Số Khách Sạn6
Giá Ngày Trong Tuần824 NZD
Giá Cuối Tuần960 NZD