Ngọc Sơn

Khách Sạn Hàng Đầu Tại Ngọc Sơn Có Spa

Chọn ngày để đặt phòng tại các khách sạn spa thư giãn tại Ngọc Sơn

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Và Resort Hàng Đầu Có Spa Ở Ngọc Sơn | Trip.com

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Spa tại Ngọc Sơn của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
欣怡雅舍酒店(东部金沙索道店)
Khách sạn tại Ngọc Sơn
Tiện nghi nổi bật: Spa trọn gói
183 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 578.643₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
三清山希尔顿度假酒店
Khách sạn tại Ngọc Sơn
Tiện nghi nổi bật: Phòng xông hơi, Phòng mát-xa, Ngâm chân
Tốt
3565 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 1.790.298₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
三清山聚和度假民宿(索道外双溪站店)
Khách sạn tại Ngọc Sơn
Tiện nghi nổi bật: Ngâm chân
171 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 714.566₫
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
三清山翠微山庄
Khách sạn tại Ngọc Sơn
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng riêng
484 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 6.831.094₫
Kiểm Tra Phòng Trống
71
遇上轻奢酒店
Khách sạn tại Ngọc Sơn
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Phòng mát-xa, Ngâm chân
53 đánh giá
4,2/10
1 đêm
Từ 306.797₫
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Spa Tại Ngọc Sơn

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Spa có những khách sạn phổ biến nào có Ngọc Sơn?

Dù bạn đi Ngọc Sơn để công tác hay du lịch, Hilton Sanqingshan Resort (từ 1.899.257₫) , Xinyi Yashe (từ 419.467₫)Sanqing Mountain Juhe Holiday Homestay (Near Shuangxi Cableway Station) (từ 757.372₫) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Spa tại Ngọc Sơn là bao nhiêu?

Với khách sạn có Spa ở Ngọc Sơn, giá phòng trung bình vào ngày thường là 6.594.977₫, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 6.674.201₫.

Ở Ngọc Sơn có khách sạn nào vừa có Spa, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Hilton Sanqingshan Resort (từ 1.899.257₫) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Ngọc Sơn có khách sạn sang trọng nào có Spa?

Ngọc Sơn có nhiều khách sạn sang trọng có Spa. Hilton Sanqingshan Resort (từ 1.899.257₫)Sanqingshan Cuiwei Hotel (từ 9.061.285₫) rất được ưa chuộng.

Các khách sạn có Spa ở Ngọc Sơn đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Spa Tại Ngọc Sơn

Số Khách Sạn5
Số Đánh Giá4,461
Giá Cao Nhất8.388.382₫
Giá Thấp Nhất768.935₫
Giá Ngày Trong Tuần6.594.977₫
Giá Cuối Tuần6.674.201₫