TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station)
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station)

TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station)

Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Bữa sáng buffet
Dịch vụ quản gia
Quán bar oxy trong rừng
Dịch vụ xuất sắc
+5 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Tôi rất hài lòng khách sạn
Xem xung quanh đây
Điểm tham quan: Nantou Ancient Town
(1,3km)
Điểm tham quan: Nanshan Museum
(860m)
Điểm nổi bật: Shenzhen University
(1,6km)
Ga tàu điện ngầm: Daxin
(500m)
Mua Sắm: Nanshan Happy Song Shopping Center
(570m)
Mua Sắm: Wanxiang Qianhai
(2,4km)
Xem Trên Bản Đồ
6

Phòng 2 giường hạng Superior

2 Giường đơn
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
13

Các Premier Suite

1 Giường queen
50m² | Tầng: 2-7
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
10

Phòng Giường Queen Size với Thiết bị Âm thanh và Hình ảnh

1 Giường queen
20m² | Tầng: 2-7
Cửa sổ trong một số phòng
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Family Forest Oxygen Bar Loft Family Room (Smart Control + Mini Fridge)

1 Giường queen và 1 Giường tầng
35m² | Tầng: 5
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
8

Ultimate Esports Twin Room (2K300HZ + GPW + EV63 + Hurricane 3)

2 Giường đơn
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
5

Tranquil Peaceful Sleep Double Bed Room

1 Giường queen
20m² | Tầng: 2-7
Không có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
9

Phòng Deluxe 2 giường

2 Giường đơn
35m² | Tầng: 2-7
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
7

Phòng Superior Queen

1 Giường queen
25m² | Tầng: 2-7
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Ultimate Esports Double Bed Room (2K300HZ + GPW + EV63 + Hurricane 3)

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
10

Doraemon Forest Oxygen Bar Family Room (Smart Control + Mini Fridge)

2 Giường đơn
35m² | Tầng: 6-7
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
10

Phòng Giường Queen Hạng Sang

1 Giường queen
30m² | Tầng: 2-7
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng tắm riêng
Tủ lạnh
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng

Cao hơn 88% cơ sở lưu trú tương tự tại Thâm Quyến
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Thâm Quyến
57 lần liên tiếp nhận được đánh giá tốt
206 đánh giá gần đây
Không có đánh giá tiêu cực nào trong tháng qua
Các đánh giá thường nhắc đến
Tài khoản khách
ngày 21 tháng 11 năm 2025
Đầu tiên là tôi rất cảm ơn và dành lời khen sâu sắc tới các bạn lễ tân. Các bạn rất nhiệt tình, chuyên nghiệp và vui vẻ. Mắc dù khách sạn nhỏ nhưng tôi cảm nhận được sự chuyên nghiệp và chỉn chu của từng nhân viên. Phòng khách sạn sạch sẽ gọn gàng và đặc biệt rất tiện lợi. Tôi đã ở Trung Quốc 15 ngày nhưng chỉ có 3 ngày ở khách sạn này là có vòi sịt toilet. Tôi cảm giác như ở nhà và rất thoải mái. Lần sau tôi chắc chắn sẽ quay lại đây.
Truong Thi Ngoc Ha
ngày 12 tháng 8 năm 2026
Tôi rất hài lòng khách sạn
Brian_Jai
ngày 23 tháng 8 năm 2026
Tôi thực sự khuyên mọi người nên ghé thăm nơi này nếu có dịp đến Thâm Quyến. Đây là một địa điểm thư giãn tuyệt vời để khám phá.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
RicKat
ngày 1 tháng 6 năm 2026
Hệ thống điều khiển từ xa công nghệ cao cho rèm cửa, nhà vệ sinh và điều hòa. Phòng ốc tiện nghi và trang trí đẹp mắt. Có nhiều quán ăn n*** bên ngoài khách sạn. Rất gần ga tàu điện ngầm.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
ibike ihike iroam iswim ifly
ngày 30 tháng 3 năm 2026
Lần này chúng tôi muốn ở một khu vực khác nên đã chọn khách sạn này. Khách sạn nằm gần phố cổ Nam Đầu. Đây là một khách sạn thông minh, phòng ốc vừa ấm cúng vừa hiện đại. Nếu có điều gì cần cải thiện, tôi muốn góp ý là thêm một máy pha cà phê, ít nhất là cho bữa sáng.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 22 tháng 10 năm 2025
Khách sạn rất đẹp, sạch sẽ và thoải mái, chất lượng không khí trong lành và tiện nghi đầy đủ. Khách sạn nằm ở vị trí thuận tiện, giao thông thuận tiện, gần ga tàu điện ngầm. Phòng sạch sẽ tinh tươm, điện thoại thông minh rất tiện lợi. Nhân viên thân thiện và lịch sự, và chúng tôi rất hài lòng với phòng ốc.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 26 tháng 10 năm 2025
Chăn có nhiều vết mốc, trông rất đáng sợ. Thay chăn vào ban đêm cũng không dễ.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Niliyu
ngày 26 tháng 10 năm 2025
Một khách sạn mới rất đẹp. Sạch sẽ và mọi thứ khác đều tuyệt vời. Đồ uống miễn phí trong minibar rất ngon và được rót đầy nhanh chóng. Món cháo ấm bụng đêm khuya rất ngon. Tôi đã thấy món này khi đi ngang qua tối qua.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
匿名顧客
ngày 26 tháng 1 năm 2025
Lần đầu tiên ở đây (mặc dù tôi đã ở thương hiệu này nhiều lần trước đó), mọi thứ đều hài lòng 10 phút, vị trí cách ga tàu điện ngầm Daxin 5 phút đi bộ, giống như ở Thâm Quyến, có nhiều nhà hàng và cửa hàng gần đó nên không phải lo lắng về việc ăn uống. Sảnh đợi thoải mái, trang nhã và sáng sủa, phòng sạch sẽ và vệ sinh, tôi đã ngủ đến tận sáng. Điều ngạc nhiên nhất là nút xả bồn cầu thậm chí còn gần sàn, bạn có thể dùng chân xả mà không bị bẩn tay, thiết kế này tôi thấy lần đầu tiên 😱👍🏿 Nhân viên thân thiện và rất nhiệt tình. Giá phòng cũng phải chăng 10 điểm. Tóm lại, nó siêu miễn phí. My䈑回来的!
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp

Tiện nghi & Dịch vụ

早餐厅
Phong cách: Món ăn tự chọn
Ẩm thực: Trung Quốc
Mở cửa vào: Bữa sáng
Bầu không khí: Hiện đại
Tùy chọn dùng bữa: Chỉ dành cho khách của chỗ nghỉ
Giờ làm việc: [Thứ 2 - CN] 07:00-09:30

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 12:00
Trả phòng: Trước 12:00

Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7

Chủ nhà hoặc nhân viên sẽ đón tiếp bạn khi bạn đến nơi

Đối Tượng Khách Được Chấp Nhận
Khách đến từ mọi quốc gia/khu vực đều được hoan nghênh tại cơ sở lưu trú này

Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Trẻ từ 0 đến 17 tuổi được lưu trú miễn phí nếu không sử dụng giường phụ.

Nôi/cũi và giường phụ
Mọi loại phòng đều không thể bổ sung cũi và giường phụ.

Bữa sáng
Ẩm thựcTrung Quốc
KiểuTự chọn
Giờ mở cửa[Thứ 2 - CN] 07:00-09:30 Đang Mở
Chiều caoPhí
Trẻ em cao dưới 1,2m
Miễn phí
Trẻ em cao trên 1,2m
48,00 CNY(khoảng 185.599₫) mỗi người
Người lớn
Tự chọn:48,00 CNY(khoảng 185.599₫) mỗi người
Phí bổ sung cho bữa sáng chưa nằm trong tổng giá và cần được thanh toán tại cơ sở lưu trú.

Chính sách đặt cọc
Đặt cọcChỗ nghỉ không yêu cầu đặt cọc

Thú cưng
Không được phép mang theo thú cưng

Động vật hỗ trợ
Được phép mang theo động vật hỗ trợ nếu có yêu cầu

Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 18 tuổi trở lên.

Thanh toán tại khách sạn

  • Tiền mặt

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) là khi nào?

Giờ nhận phòng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) bắt đầu từ 12:00, và giờ trả phòng là 12:00.

TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) có hồ bơi không?

Không, TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) không có hồ bơi.

Có được mang theo thú cưng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) không?

Không, không được mang theo thú cưng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station).

TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) có phục vụ bữa sáng không?

Có, TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) phục vụ bữa sáng được đánh giá cao. Các lựa chọn bữa sáng: Trung Hoa.

Giá phòng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) là bao nhiêu?

Giá phòng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Sân bay quốc tế Bảo An Thâm Quyến, cách đó cách khách sạn khoảng 38 phút khi đi ô tô (17,7km).

Chính sách hủy phòng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) là gì?

Chính sách hủy phòng tại TRUE GO Hotel (Shenzhen University Daxin Station) tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Sân Bay Gần NhấtSân bay quốc tế Bảo An Thâm Quyến
Khoảng Cách Đến Sân Bay17.69KM
Ga Tàu Hỏa Gần NhấtShenzhen Futian Railway Station
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa15.66KM
Ga Tàu Điện Ngầm Gần NhấtDaxin
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Điện Ngầm0.49KM
Giá Trung Bình TừVND2408921
Xếp hạng sao của khách sạn3