Family Retreat with Fireplace and Garden Views
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
Family Retreat with Fireplace and Garden Views

Family Retreat with Fireplace and Garden Views

Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Lò sưởi
Máy sấy quần áo
Phòng giặt ủi
Khu nấu ăn trong khuôn viên
Lựa chọn hàng đầu tại địa phương
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Đánh giá từ bên thứ ba
Vệ sinh10,0
Trang thiết bị10,0
Vị trí10,0
Dịch vụ10,0
Xem xung quanh đây
Sân Bay: Sân bay Avalon
(52,4km)
Điểm nổi bật: Rosebud Uniting Church
(<100m)
Điểm nổi bật: Rosebud Community Gardens
(530m)
Điểm nổi bật: Tom Salt Memorial Park Playground
(550m)
Điểm nổi bật: Lawson Park Fenced Dog Off Leash Park
(560m)
Xem Trên Bản Đồ
15

Family Retreat With Fireplace And Garden Views

5 phòng ngủ: 2 giường tầng 2 giường đơn và 3 giường queen | 1 phòng khách: 1 giường sofa
Tủ lạnh
Lò sưởi
Bếp nấu
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống

Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Rosebud

Tiện nghi & Dịch vụ

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 15:00
Trả phòng: Trước 10:00

Mô Tả Khách Sạn

Tên khách sạn địa phương: Family Retreat with Fireplace and Garden Views
Điện thoại:+31-882021212

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Family Retreat with Fireplace and Garden Views là khi nào?

Giờ nhận phòng tại Family Retreat with Fireplace and Garden Views bắt đầu từ 15:00, và giờ trả phòng là 10:00.

Giá phòng tại Family Retreat with Fireplace and Garden Views là bao nhiêu?

Giá phòng tại Family Retreat with Fireplace and Garden Views thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được Family Retreat with Fireplace and Garden Views từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Sân bay Avalon, cách đó khoảng cách theo đường thẳng từ khách sạn: 52,4km.

Chính sách hủy phòng tại Family Retreat with Fireplace and Garden Views là gì?

Chính sách hủy phòng tại Family Retreat with Fireplace and Garden Views tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Ga Tàu Hỏa Gần NhấtBonbeach
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa48.84KM
Xếp hạng sao của khách sạn3