Pak Kret

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Pak Kret

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Pak Kret.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Pak Kret

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Pak Kret của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
โรงแรมวิลล่า บารอน
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
815 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 2.929 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
71
ไอบิส กรุงเทพ อิมแพ็ค
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
1756 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 7.237 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
86
โรงแรมอัณณา-นาวา ปากเกร็ด
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
99 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 3.848 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
โรงแรมเบสท์เวสเทิร์น พลัส แวนดา แกรนด์
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
1005 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 5.615 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
โนโวเทล กรุงเทพ อิมแพ็ค
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
1458 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 10.746 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
54
โรงแรมคู
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tuyệt Vời
495 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 5.518 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
บลูเทล เรซิดองส์ กรุงเทพ อิมแพ็ค_BlueTel Re'sidencE Bangkok IMPACT-1 Time Drop-Off Service to IMPACT OR MRT (MTO2)
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
226 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 4.913 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
61
โรงแรมเบสต์ เวสเทิร์น แมทเทอร์ ทิวานอน
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Rất Tốt
44 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 6.366 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
อิมแพค เดลี่รูม C3, C4 บาย แอนนา
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
169 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 2.711 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
โบตานิค เซอร์วิสรูม แอท อิมแพค เมืองทองธานี
Khách Sạn Gần Sân Bay Don Mueang/Trung Tâm Triển Lãm IMPACT,Pak Kret
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
173 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 4.913 JPY
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Pak Kret

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Pak Kret

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Baan GoLite Ko Kret

9,3/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào17 thg 10, 2025
째이의 스탬프로그
꼬끄렛섬에 있는 수상가옥이에요! 사실 이 숙소를 예약하면서 청결을 기대하는분은 없지 않을까요..? 이 곳은 복잡한 도시에서 벗어나 강물소리, 새소리, 귀여운 고양이들과 함께하며 여유를 즐기기 좋은 곳입니다. 저는 이 숙소에 꼭 가보고싶어서 비행기 날짜를 변경해서 다녀왔는데 전혀 후회가 없어요! 낭만을 좋아하시는분들에게는 더더욱 추천하고 싶은 숙소입니다! 방에서 강쪽을 바라보는 풍경도, 사장님의 손길이 닿아있는 방 안 인테리어도.. 모두 너무 좋아요.. 기회가 된다면 꼭 다시 가고싶어요. 아침에 주시는 조식도 너무 맛있고요! 사장님도 정말 친절하십니다
Giá mỗi đêm từ:4.405 JPY

Hop Inn Chaengwattana

9,2/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào10 thg 9, 2023
Tài khoản khách
Chỗ ở không khó tìm. Từ Don Mueang Tổng cộng tình trạng kẹt xe kéo dài khoảng 40 phút. Đến đây để xem buổi hòa nhạc tại Impact. Việc di chuyển đến Muang Thong được đánh giá là khá thuận tiện. Khách sạn sẽ liên hệ gọi xe cho bạn. Vì trong hẻm không có xe cộ qua lại. Tổng thể phòng sạch sẽ. Không nhỏ và hẹp như bạn nghĩ. Có cửa sổ trong phòng tắm hơi có mùi nhưng chấp nhận được. Không có nhiều nhà hàng. hoặc cửa hàng tiện lợi gần đó Nhưng có đồ ăn nhẹ, đồ ăn sẵn và mì ăn liền được bán ở tầng dưới. Cà phê và sô cô la có sẵn vào buổi sáng. Nhân viên dễ thương, cực kỳ chu đáo.
Giá mỗi đêm từ:5.010 JPY

Kalanan Riverside Resort

9,1/10
Tuyệt Vời
Đăng tải vào21 thg 7, 2024
Momomod23
My room for this trip is a Grand deluxe river view room, the room is spacious and full of useful amenities (They also provide you with a fresh fruit plate which is so lovely). The bed is huge and comfy as well as the A/C that works super good! They do have 2 pools, one outdoor and another one in the middle of the hotel. I would love to suggest this for the one who's looking for a cozy and peaceful place to stay in Nonthaburi where you can enjoy the great view of the Chao Phraya River, I feel so relaxed on this trip (10/10)
Giá mỗi đêm từ:9.657 JPY

T9 Muang Thong Thani Condo

8,8/10
Rất Tốt
Đăng tải vào22 thg 2, 2026
Tài khoản khách
The place is very near Impact Arena, so it is very convenient to concert goers. It was a nice stay. The room is cleaned, the owner is kind and there are many food stalls outside. It is also walking distance to the Outlet, so you can go shopping during the day and enjoy the night market during the night. And most of all, I enjoyed One Ok Rock concert..haha
Giá mỗi đêm từ:3.146 JPY

U431 Chaengwattana

8,8/10
Rất Tốt
Đăng tải vào2 thg 6, 2024
Tài khoản khách
Phòng sạch sẽ, rộng rãi, có chỗ để xe ô tô. Thuận tiện cho những người đến xem buổi hòa nhạc Muang Thong gần Muang Thong. Trong phòng có 2 chiếc gối, một chiếc mềm, một chiếc chắc chắn. Giường nằm thoải mái, có máy lạnh. là một chiếc tủ lạnh nhỏ. Trang trí phòng rất dễ thương. Để đi du lịch, hãy sử dụng Tuyến BTS Pink. Chỗ ở nằm giữa Ga Chaengwattana 14 và Ga Muang Thong. Xuống tại ga Muang Thong. Sau đó ngồi Pee Win và quay lại, sẽ thuận tiện hơn.
Giá mỗi đêm từ:3.461 JPY

Room@Doze

8,7/10
Rất Tốt
Đăng tải vào27 thg 11, 2023
96mox3
Tôi đã sử dụng nó vì nó gần một địa điểm biểu diễn trực tiếp. Nó sạch sẽ và tôi không gặp vấn đề gì khi ngủ ở đó. Tôi muốn sử dụng nó một lần nữa khi tôi đi một lần nữa.
Giá mỗi đêm từ:3.727 JPY

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Pak Kret?

Dù bạn đi Pak Kret để công tác hay du lịch, Ibis Bangkok Impact (từ 6.462 JPY) , Novotel Bangkok Impact (từ 10.794 JPY)Best Western Plus Wanda Grand Hotel (từ 6.486 JPY) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Pak Kret là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Pak Kret, giá phòng trung bình vào ngày thường là 9.446 JPY, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 10.451 JPY.

Ở Pak Kret có khách sạn sang trọng nào có Đỗ xe?

Các khách sạn có Đỗ xe ở Pak Kret đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Pak Kret

Số Khách Sạn69
Số Đánh Giá7,448
Giá Cao Nhất168.288 JPY
Giá Thấp Nhất3.413 JPY
Giá Ngày Trong Tuần9.446 JPY
Giá Cuối Tuần10.451 JPY