Shimoina District

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Shimoina District

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Shimoina District.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Shimoina District

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Shimoina District của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
おとぎ亭光風
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tuyệt Vời
14 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 5.833 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
おおぐて湖畔 しらさぎ荘
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tuyệt Vời
9 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 2.022 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
25
ゲストハウス椙乃家
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Phòng giặt ủi
1 đánh giá
7,5/10
1 đêm
Từ 2.339 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
61
お宿山翠
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tuyệt Vời
25 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 6.855 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
昼神温泉 ユルイの宿 恵山
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
8 đánh giá
7,4/10
1 đêm
Từ 9.567 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
40
昼神グランドホテル天心
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà hàng
Tuyệt Vời
25 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 12.068 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
14
民宿ゆりか
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
8,5/10
1 đêm
Từ 1.987 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
76
湯多利の里 伊那華
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
50 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 4.495 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
癒楽の宿清風苑
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Rất Tốt
4 đánh giá
8,1/10
1 đêm
Từ 10.025 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
56
浪漫の館 月下美人
Khách sạn tại Shimoina District
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
9 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 4.713 TRY
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Shimoina District

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Shimoina District

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Sekitaitei Ishida

9,5/10
Đáng Kinh Ngạc
Đăng tải vào10 thg 3, 2026
Andrew Yueh
We spent two nights here and everything was flawless! The service and amenities were top-notch, and every meal—from dinner to breakfast—was carefully curated and delicious. Truly one of the best luxury onsen hotels in all of Japan
Giá mỗi đêm từ:20.416 TRY

Sizukanaoyado Kagami

6,3/10
Đăng tải vào22 thg 9, 2024
Monkey-boy
我們是自駕遊的,入住那天天黑了才到,沒有好好享受他們的露天溫泉,有點可惜。位置環境都可以,很清靜的森林環境,店主給了卷膠紙粘🐛🐞
Giá mỗi đêm từ:2.529 TRY

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Shimoina District?

Dù bạn đi Shimoina District để công tác hay du lịch, Yuttarino-Sato Inaka (từ 4.952 TRY) , Otogitei Kofu (từ 12.610 TRY)Oyado Sansui (từ 7.404 TRY) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Shimoina District là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Shimoina District, giá phòng trung bình vào ngày thường là 16.445 TRY, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 17.793 TRY.

Các khách sạn có Đỗ xe ở Shimoina District đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Shimoina District

Số Khách Sạn14
Số Đánh Giá157
Giá Cao Nhất36.337 TRY
Giá Thấp Nhất4.227 TRY
Giá Ngày Trong Tuần16.445 TRY
Giá Cuối Tuần17.793 TRY