Huyện Thọ

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Huyện Thọ

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Huyện Thọ.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Huyện Thọ

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Huyện Thọ của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
34
旭熙精选酒店
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
185 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 49 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
全季酒店(淮南寿县寿蜀产业园店)
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
369 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 189 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
79
慕鸾酒店(寿县古城墙店)
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tốt
105 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 50 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
59
CITY COMFORT INN淮南寿县古城城市便捷酒店
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
1399 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 116 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
寿县美宿民宿
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
287 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 81 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
艺龙安悦酒店(寿县古城南门景润广场店)
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Nổi Bật
1222 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 99 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
淮南寿县开元名庭酒店
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
1063 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 217 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
49
锦江之星酒店(淮南寿县楚文化博物馆店)
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
693 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 109 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
展业国际酒店(安徽楚文化博物馆店)
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
682 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 250 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
维也纳酒店(寿县古城南门景润中央城店)
Khách sạn tại Huyện Thọ
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
870 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 100 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Huyện Thọ

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Huyện Thọ

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Vario Hotel

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào21 thg 4, 2024
Xiaozhangtaizijade
Vị trí của khách sạn rất dễ tìm. Nó yên tĩnh trong sự nhộn nhịp. Có một bãi đậu xe rộng rãi. Nhận phòng thuận tiện và nhanh chóng. Nhìn ra đường phố. tầm nhìn và trạm xe buýt. Cây xanh rất tốt, môi trường tốt và giường ngủ thoải mái. Bữa sáng của khách sạn rất đa dạng và rất ngon. Mì và hoành thánh mới nấu đặc biệt ngon. Nhìn chung, tôi rất hài lòng.
Giá mỗi đêm từ:103 BRL

Junbo Express Hotel

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào22 thg 6, 2025
Người Dùng Ẩn Danh
服務很到位,房間很好,坐着很舒服,環境優美,服務到位,衞生很好,設施齊全好好好👍 附近外賣可點,交通方便,環境優美! 
Giá mỗi đêm từ:98 BRL

Shouzhou International Hotel

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào25 thg 12, 2025
Tài khoản khách
房間新裝修了,環境非常好,硬件設施都很好,裝修後第三次入住了,每次來壽縣首選酒店🏨,酒店早餐非常好吃,在壽縣所有酒店裡算第一了,種類很多,健身房洗衣房都很方便,適合情侶,朋友,家庭出遊,體驗感滿分!!!
Giá mỗi đêm từ:186 BRL

ZhengJi Hotel (Jingrun Central City, South Gate, Shouxian Ancient City)

9,2/10
Rất Tốt
Đăng tải vào11 thg 12, 2025
Tài khoản khách
Good service. Was confuse initially with the hotel name as 正际酒店name is not available on the Helloride car hiring menu. But finality look for the address to identify nearby hotel instead.
Giá mỗi đêm từ:101 BRL

Shou Jifeng E-Sports Hotel

8,9/10
Đăng tải vào24 thg 11, 2024
Hedongnanfengxiansheng
價格實惠,位置優越,吃喝齊全,房間乾淨整潔,一個人出來玩住的相當舒服,老闆很熱情,下次出來玩還會選擇這裏。
Giá mỗi đêm từ:79 BRL

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Huyện Thọ?

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Huyện Thọ là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Huyện Thọ, giá phòng trung bình vào ngày thường là 149 BRL, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 155 BRL.

Ở Huyện Thọ có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Ji Hotel (Huainan Shouxian Shushu Industrial Park Branch) (từ 92 BRL), Shouxian Longxiang Hotel (từ 79 BRL)Vintage Dwelling Homestay (từ 115 BRL) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Huyện Thọ có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

City Comfort Inn Huainan Shou Gucheng Express Hotel (từ 45 BRL), Zhan Ye International Hotel (từ 107 BRL)Huainan Shou Maison New Century Hotel (từ 190 BRL) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Huyện Thọ đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Huyện Thọ

Số Khách Sạn68
Số Đánh Giá22,372
Giá Cao Nhất207 BRL
Giá Thấp Nhất89 BRL
Giá Ngày Trong Tuần149 BRL
Giá Cuối Tuần155 BRL