Phì Thành

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Phì Thành

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Phì Thành.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Phì Thành

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Phì Thành của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
85
肥城宝盛大酒店
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
455 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 25 €
Kiểm Tra Phòng Trống
79
银座佳驿酒店(泰安肥城汽车站店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
434 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 9 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
乔治莫兰迪酒店(泰安肥城龙山中路金谷广场店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
790 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 28 €
Kiểm Tra Phòng Trống
77
喆·啡酒店(肥城新城路店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Tuyệt Vời
650 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 18 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
白玉兰酒店(泰安肥城市民中心泰临路店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
831 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 21 €
Kiểm Tra Phòng Trống
72
7天优品Premium酒店(肥城石横镇政府店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Rất Tốt
450 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 14 €
Kiểm Tra Phòng Trống
91
泰安肥城一滕松峪酒店
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
689 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 36 €
Kiểm Tra Phòng Trống
78
如家商旅酒店(泰安肥城泰西大街吾悦广场店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
677 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 16 €
Kiểm Tra Phòng Trống
65
白玉兰商务酒店(肥城新华大厦店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
687 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 18 €
Kiểm Tra Phòng Trống
85
如家·neo酒店(肥城上海路店)
Khách sạn tại Phì Thành
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Xuất Sắc
863 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 16 €
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Phì Thành

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Phì Thành

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Lavande Hotel (Taian Feicheng Taixi Street)

9,6/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào25 thg 2, 2026
Tài khoản khách
#衞生好#服務好#位置交通好#房間設施乾淨衞生絕絕子
Giá mỗi đêm từ:21 €

Yicheng Chain Hotel Feicheng Bus Station

9,6/10
Xuất Sắc
Đăng tải vào28 thg 6, 2024
Người Dùng Ẩn Danh
酒店離汽車站很近,出行很方便,對面就是快餐店,吃飯也比較方便,門口就有共享單車和公交站牌,去哪都很方便。特房間很乾凈,窗户大,空調特別好用,很涼爽。服務人員也很不錯。很熱情,給介紹了很多吃飯的地方,酒店的前門和後院都有大型停車場,停車很方便,
Giá mỗi đêm từ:9 €

Chunqiu Shuyuan Hotel

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào4 thg 5, 2025
Tài khoản khách
環境特別好,很有特色。房間的佈置和設施也很有品味。老闆人特別熱情,一樓還有個小茶桌可以自己泡茶聊天。早餐雖然品種不多但是很可口。旁邊就是春秋古鎮可以逛逛,隔壁有家當地好評第一的大排檔,晚上吃點燒烤喝個啤酒很愜意
Giá mỗi đêm từ:23 €

Yurun Meisu Hotel (Tai'an Feicheng Tailin Road Xinye Commercial Building)

9,5/10
Nổi Bật
Đăng tải vào29 thg 11, 2024
Tài khoản khách
酒店設施齊全,餐飲服務、會議室、機器人服務、洗衣機都有 ,停車方便,有地下停車場,,房間也比較舒適,價格不貴,環境也不錯,房間乾淨,非常滿意
Giá mỗi đêm từ:14 €

Feicheng peace of mind hotel

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào14 thg 11, 2024
Tài khoản khách
賓館離肥城汽車站很近,步行10來分鐘,沒有電梯,出行方便,附近小吃店很多,吃飯很方便,房間配有飲水機,喝水、泡茶很方便。經濟實惠。
Giá mỗi đêm từ:8 €

Xintiandi Business Hotel

9,0/10
Tốt
Đăng tải vào7 thg 6, 2024
Tài khoản khách
老闆熱情好客,服務周到態度好,性價比很高,交通也方便,完全激發起我出門的慾望(´͈ᵕ`͈)◞♡一直都給五星好評,因為店家確實值得,朋友們來過就知道性價比有多高了😉😉
Giá mỗi đêm từ:7 €

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Phì Thành?

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Phì Thành là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Phì Thành, giá phòng trung bình vào ngày thường là 22 €, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 22 €.

Ở Phì Thành có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Eton Pine Valley Hotel (từ 23 €), Yurun Meisu Hotel (Tai'an Feicheng Tailin Road Xinye Commercial Building) (từ 8 €)Taishan Peach Blossom Spring Hotel (từ 35 €) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Phì Thành có khách sạn sang trọng nào có Đỗ xe?

Phì Thành có nhiều khách sạn sang trọng có Đỗ xe. Eton Pine Valley Hotel (từ 23 €) rất được ưa chuộng.

Ở Phì Thành có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Hua Jian Tang B&B (từ 54 €) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Phì Thành đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Phì Thành

Số Khách Sạn24
Số Đánh Giá13,449
Giá Cao Nhất37 €
Giá Thấp Nhất24 €
Giá Ngày Trong Tuần22 €
Giá Cuối Tuần22 €