Thương Nam

Khách Sạn Có Chỗ Đậu Xe Tại Thương Nam

Chọn ngày cho các khách sạn tiện lợi có bãi đỗ xe tại Thương Nam.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Phổ Biến Có Chỗ Đậu Xe Tại Thương Nam

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bãi đậu xe tại Thương Nam của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
苍南万顺大酒店(苍南动车站店)
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
2233 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.157 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
隆驿商务酒店(苍南动车站店)
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
427 đánh giá
8,8/10
1 đêm
Từ 406 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
99
苍南希尔顿逸林酒店
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
2192 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.908 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
80
苍南上江酒店
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Xuất Sắc
345 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 751 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
81
全季酒店(温州苍南灵溪店)
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi, Nhà hàng
Nổi Bật
393 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.332 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
56
苍南忆居泊酒店(苍南动车站店)
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tốt
188 đánh giá
9,1/10
1 đêm
Từ 524 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
苍南和茂华美达广场酒店
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Nổi Bật
897 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ 1.615 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
66
苍南万顺城遇酒店
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Tuyệt Vời
16 đánh giá
9,8/10
1 đêm
Từ 893 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
81
苍南新锦江酒店(动车站店)
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
210 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 420 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
41
途客环球酒店(苍南灵溪店)
Khách sạn tại Thương Nam
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Phòng giặt ủi
Xuất Sắc
53 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 458 TWD
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Thương Nam

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Thương Nam

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Parkland Hotel

9,4/10
Nổi Bật
Đăng tải vào24 thg 3, 2026
Tài khoản khách
第一次來住 辦理入住很快 房間乾淨衞生 早餐種類豐富 15樓有洗衣房自助洗烘方便 八樓還有健身房 停車場很大 不用掃碼進出 前台推薦了周邊景點168黃金海岸線 龍台背 還有魚寮 炎亭景區沙灘 很不錯👍 對了 退房落了充電器和小孩子玩具前台及時聯繫 很不錯的體驗服務 必須好評
Giá mỗi đêm từ:1.275 TWD

No.8 Cangnanhaijiao Hotel

8,8/10
Đăng tải vào19 thg 9, 2024
Tài khoản khách
Ms. Wang, the manager, was very helpful, fetching us from the bus stop as well as making sure we were able to catch our return train on time. Food was excellent. Wi-Fi functioned throughout the hotel, and beaches were near. Unfortunately, they were closed for half of our visit because of a typhoon warning, but once reopened, they were very pleasant.
Giá mỗi đêm từ:1.403 TWD

WP Guo Creative Hotel (Cangnan EMU Station Store)

8,6/10
Đăng tải vào4 thg 4, 2025
Liahhh
the room is good and the amenities tissue water they always give and clean everyday. it’s just that the receptionist couldn’t speak English but it was ok as long as there’s a translator.
Giá mỗi đêm từ:373 TWD

Orange Right Hotel

8,2/10
Đăng tải vào12 thg 5, 2025
Ningmengdemeng$
衞生還可以做的再好一點,服務很好,早餐也很好吃,阿姨都是現做的,提供食物很及時,那天到的時候很熱,前台還給切了西瓜🍉,是不是應該大大的表揚
Giá mỗi đêm từ:642 TWD

Longxi Apartment (Cangnan High-Speed Railway Station)

7,9/10
Đăng tải vào3 thg 5, 2024
Tài khoản khách
It was a marvelous experience in this hotel, the rooms were spacious and clean equipped with all luxury. The best part is the location of this hotel. Market is nearby and most importantly it's just 1 min away from cangnan railway station.
Giá mỗi đêm từ:1.016 TWD

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Đỗ xe có những khách sạn phổ biến nào có Thương Nam?

Dù bạn đi Thương Nam để công tác hay du lịch, YIju boTheme Hotel (từ 378 TWD) , DoubleTree by Hilton Cangnan (từ 2.190 TWD) và JI Hotel (Wenzhou Cangnan Lingxi) (từ 473 TWD) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Đỗ xe tại Thương Nam là bao nhiêu?

Với khách sạn có Đỗ xe ở Thương Nam, giá phòng trung bình vào ngày thường là 2.002 TWD, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 2.135 TWD.

Ở Thương Nam có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

DoubleTree by Hilton Cangnan (từ 2.190 TWD), Wanshun Hotel (từ 709 TWD) và New Century Hotel Cangnan Wenzhou (từ 2.062 TWD) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Thương Nam có khách sạn sang trọng nào có Đỗ xe?

Thương Nam có nhiều khách sạn sang trọng có Đỗ xe. DoubleTree by Hilton Cangnan (từ 2.190 TWD), Wyndham Wenzhou Cangnan Resort (từ 3.216 TWD) và Tangla Hotel Cangnan (từ 2.265 TWD) rất được ưa chuộng.

Ở Thương Nam có khách sạn nào vừa có Đỗ xe, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Wanshun Hotel (từ 709 TWD), Tidal House B&B(Yuliao Scenic Area Store) (từ 1.811 TWD) và Longyi Business Hotel (từ 359 TWD) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Đỗ xe ở Thương Nam đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bãi đậu xe Tại Thương Nam

Số Khách Sạn139
Số Đánh Giá28,955
Giá Cao Nhất12.995 TWD
Giá Thấp Nhất1.323 TWD
Giá Ngày Trong Tuần2.002 TWD
Giá Cuối Tuần2.135 TWD