Junhao Luxury Hotel
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
1 phòng, 2 Người Lớn, 0 Trẻ Em
Junhao Luxury Hotel
Junhao Luxury Hotel
Mới dùng Trip.com
Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Miễn phí đưa đón sân bay
Dịch vụ quản gia
Quầy bar
Phòng gym miễn phí
Nhìn ra vườn
+5 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Đánh Giá
Hãy là người đầu tiên đăng đánh giá sau kỳ nghỉ
Xem xung quanh đây
Sân Bay: Sân bay quốc tế Nnamdi Azikiwe
(36,4km)
Vé Tàu: Idu Train Terminal
(18,8km)
Vé Tàu: Kubwa Train Station, Abuja
(24,0km)
Điểm nổi bật: MAB Global Plaza
(170m)
Điểm nổi bật: God's City International Church
(240m)
Điểm nổi bật: Mallam Shehu Plaza
(240m)
Xem Trên Bản Đồ
Phòng
Tiện nghi & Dịch vụ
Chính Sách
5
Phòng đôi Deluxe
1 Giường queen
50m² | Tầng: 2-4
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
5
Phòng đôi hạng Business
1 Giường queen
40m² | Tầng: 2-4
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
6
Phòng Đơn
1 Giường đôi
25m² | Tầng: 2-3
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
TV
Dọn dẹp hàng ngày
Kiểm Tra Phòng Trống
4
Phòng Đôi
2 Giường đôi
30m² | Tầng: 2-4
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
TV
Dọn dẹp hàng ngày
Kiểm Tra Phòng Trống
6
Phòng King Executive
1 Giường queen
40m² | Tầng: 2-5
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
TV
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng
Tiện nghi & Dịch vụ
Nhà Hàng
Không còn thông tin nào khác
Chính Sách Chỗ Nghỉ
Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 14:00
Trả phòng: Trước 12:00
Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7
Chỗ nghỉ sẽ cung cấp thông tin nhận phòng sau khi bạn đặt đơn
Nếu theo kế hoạch, bạn sẽ đến sau 00:00 vào ngày nhận phòng, vui lòng liên hệ với cơ sở lưu trú qua điện thoại trước ít nhất một ngày
Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Trẻ từ 0 đến 17 tuổi được lưu trú miễn phí nếu không sử dụng giường phụ.
Nôi/cũi và giường phụ
Mọi loại phòng đều không thể bổ sung cũi và giường phụ.
Bữa sáng
Khách sạn phục vụ bữa sáng. Vui lòng liên hệ với khách sạn để biết chi tiết.
| Tuổi | Phí |
|---|---|
Người lớn | Liên hệ khách sạn |
Phí bổ sung cho bữa sáng chưa nằm trong tổng giá và cần được thanh toán tại cơ sở lưu trú.
Thú cưng
Được phép mang theo thú cưng nếu có yêu cầuMiễn phí
Loại thú cưng được phép mang theo: chó, mèo, thú cưng khác (liên hệ với cơ sở lưu trú để biết chi tiết)
Động vật hỗ trợ
Được phép mang theo động vật hỗ trợ nếu có yêu cầu
Giới hạn độ tuổi
Không giới hạn tuổi khách nhận phòng
Thanh toán tại khách sạn
- Tiền mặt
Mô Tả Khách Sạn
Tên khách sạn địa phương: Junhao Luxury Hotel
- Khai Trương: 2026
- Số Phòng: 80
Điện thoại:+234-9016388888
Junhao Luxury Hotel là nơi lý tưởng để thư giãn sau một ngày đi du lịch hoặc làm việc.
phòng gym cung cấp một nơi để khách rèn luyện sức khỏe.
Cơ sở lưu trú này có nhà hàng. Thưởng thức bữa ăn thoải mái ngay tại phòng của bạn với dịch vụ phòng từ nhà hàng trong khuôn viên. Cơ sở lưu trú này có bar nội bộ.
Tại khách sạn này, bạn cũng sẽ tìm thấy các cơ sở bao gồm vườn, phòng chơi game, phòng trà và máy bán hàng tự động. Thuộc tính này cũng cung cấp đổi tiền, miễn phí nơi để hành lý, miễn phí giặt khô và miễn phí dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ).
Những khách đến bằng ô tô có thể sử dụng bãi đậu xe của nơi nghỉ.
Có thể bạn đang phân vân
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Junhao Luxury Hotel là khi nào?
Giờ nhận phòng tại Junhao Luxury Hotel bắt đầu từ 14:00, và giờ trả phòng là 12:00.Giờ nhận phòng và trả phòng tại Junhao Luxury Hotel là khi nào?
Junhao Luxury Hotel có hồ bơi không?
Không, Junhao Luxury Hotel không có hồ bơi.Junhao Luxury Hotel có hồ bơi không?
Có được mang theo thú cưng tại Junhao Luxury Hotel không?
Có, thú cưng được chào đón tại Junhao Luxury Hotel, nhưng chúng tôi khuyến nghị nên gọi điện trước để xác nhận chi tiết.Có được mang theo thú cưng tại Junhao Luxury Hotel không?
Giá phòng tại Junhao Luxury Hotel là bao nhiêu?
Giá phòng tại Junhao Luxury Hotel thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.Giá phòng tại Junhao Luxury Hotel là bao nhiêu?
Làm thế nào để tôi đến được Junhao Luxury Hotel từ sân bay gần nhất?
Sân bay gần nhất là Sân bay quốc tế Nnamdi Azikiwe, cách đó cách khách sạn khoảng 35 phút khi đi ô tô (36,4km).Làm thế nào để tôi đến được Junhao Luxury Hotel từ sân bay gần nhất?
Chính sách hủy phòng tại Junhao Luxury Hotel là gì?
Chính sách hủy phòng tại Junhao Luxury Hotel tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.Chính sách hủy phòng tại Junhao Luxury Hotel là gì?
Về Cơ Sở Lưu Trú Này
| Sân Bay Gần Nhất | Sân bay quốc tế Nnamdi Azikiwe |
|---|---|
| Khoảng Cách Đến Sân Bay | 38.32KM |
| Ga Tàu Hỏa Gần Nhất | Idu Train Terminal |
| Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa | 18.82KM |
| Giá Trung Bình Từ | EUR287 |




























