Dana Point

Khách sạn có Wi-Fi tại Dana Point

Chọn ngày để tìm khách sạn tốt nhất tại Dana Point có WiFi, luôn kết nối trong suốt chuyến đi.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Hotels with Free WiFi in Dana Point

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Wi-Fi tại Dana Point của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
75
Khách sạn tại Dana Point
Tọa lạc tại Dana Point, Best Western Plus Marina Shores Hotel tại khu vực lịch sử, cách Bãi biển tiểu bang Doheny và Cảng Dana Point 15 phút đi bộ. Khách sạn cách Viện Hải Dương 2,3 km và cách Nhà hát The Coach House 3,5 km. Hãy tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ thư giãn như hồ bơi ngoài trời hay chỉ đơn giản là ngắm cảnh từ sân thượng/sân hiên. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, phòng đại tiệc và máy bán hàng tự động. Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ miễn phí hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 87 phòng được trang bị tủ lạnh và TV màn hình phẳng. Các kênh truyền hình cáp sẽ giúp bạn có những giây phút giải trí thoải mái. Các phòng tắm được trang bị vòi sen/bồn tắm kết hợp và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm bàn và dụng cụ pha cà phê/trà; bên cạnh đó dịch vụ dọn phòng cũng phục vụ hàng ngày.

"Phòng rất tuyệt, an ninh cao và dịch vụ xuất sắc. Khi tôi đến quầy lễ tân để gửi hành lý, nhân viên lễ tân vô cùng tốt bụng; cô ấy giúp tôi để hành lý vào phòng phía sau và ghi lại tên tôi. Khi tôi đến lấy, cô ấy nhận ra tôi và lập tức mang hành lý ra cho tôi. Bữa sáng cũng khá ngon. Khách sạn cách bãi biển 10 phút đi bộ và khoảng 10 phút đi bộ lên một ngọn đồi nhỏ để ngắm bình minh, rất tiết kiệm chi phí. Phòng tốt và an toàn. Dịch vụ cũng tốt. Tôi mất 10 phút từ khách sạn này đến bãi biển, và cũng mất 10 phút đến ngọn đồi nhỏ để ngắm bình minh. Rất đáng để giới thiệu."
Rất Tốt
106 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 164 €
Kiểm Tra Phòng Trống
74
Khách sạn tại Dana Point
Get away from it all without getting too far off the grid at this luxurious Dana Point hotel that puts guests in the lap of Californias beauty. Halfway between San Diego and Los Angeles, youll find yourself close to the areas best attractions. Legoland®, Sea World® and the San Diego Zoo are just a few options to the South, while to the north is DisneyLand®, Universal Studios®, and Hollywood. Where will your vacation take you? Private getaways and romantic escapes are easy at this Dana Point hotel. Doheny Beach and Dana Point Harbor provide the perfect atmosphere for an intimate getaway. This ocean view hotel is just a quick float away from Catalina Island where youll be happy to get lost at sea in such decadent surroundings. Southern California beach weather is simply unbelievable. Not too hot, its the perfect temperature for sun bathing, trying out some surfing moves, or simply strolling hand in hand with your sweetheart. Dont miss out on the local events like 4th of July fireworks off the Pacific Ocean or the Doheny Blues Festival. The beach and weather at this beautiful, newly renovated, all inclusive Dana Point hotel is just one of the reasons guests keep returning. Water recreation opportunities abound, including stand-up paddling, kayaking, jet skiing, sailing, fishing, and whale and dolphin watching. However, many guests return just for the amenities and great service. If youre here on business, welcome home. Many employees from Camp Pendleton, San Onofre Nuclear Power Plant and other companies regularly make this their second home. Breakfast? Its on us. Sizzling hot eggs and waffles, pastries, fruits, cereal, yogurt and 100% Arabica coffee are all on the menu. Book a comfortable stay at Best Western Plus Dana Point Inn by the Sea for an unforgettably wonderful experience! Complimentary full breakfast, and High Speed Internet.

"Staff were very attentive and helpful. Location excellent"
Rất Tốt
106 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 125 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dana Point
Nằm ở Capistrano Beach, cách Bãi biển Capistrano 4 phút đi bộ, Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores cung cấp chỗ nghỉ có xe đạp miễn phí, chỗ đậu xe riêng và hồ bơi ngoài trời. Chỗ nghỉ cách Trung tâm thương mại Fashion Island khoảng 35 km, Trung tâm mua sắm South Coast Plaza 39 km và Heisler Park 16 km. Resort có bể sục và dịch vụ tiền sảnh. Tại resort, các phòng đều có ban công. Các phòng đều đi kèm với điều hòa và TV, ngoài ra một số phòng tại Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores có view biển. Tất cả các phòng đều có máy rửa bát. Khách có thể chơi bóng bàn tại resort 2 sao này. Chỗ nghỉ cách Đại học University of California, Irvine 33 km và Sân vận động Angel của Anaheim 48 km.

"My day was excellent. The staff was friendly. The unit was clean. The location was perfect for my stay loved the ocean view. I will come back."
Rất Tốt
101 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ 252 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dana Point
Tọa lạc tại Bến cảng Dana Point, Dana Point, Dana Point Marina Inn này cách Cảng Dana Point vài bước và cách Bãi biển tiểu bang Doheny 14 phút đi bộ. Khách sạn bãi biển này cách Bãi biển Salt Creek 4,2 km và cách Mission San Juan Capistrano 7,5 km. Đừng bỏ qua những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí tuyệt vời, bao gồm hồ bơi ngoài trời, bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ cưới và TV ở khu vực chung. Khách có thể tìm thấy nhiều quà vặt và món ăn nhẹ tại cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng của Dana Point Marina Inn. Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu miễn phí hàng ngày từ 7:00 đến 9:00. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm truy cập Internet tốc độ cao (có dây) miễn phí, trung tâm dịch vụ văn phòng và trả phòng nhanh. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Dana Point? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 111 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và 3 phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 136 phòng được trang bị tủ lạnh. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc.

"This Hotel was comfortable, quiet, has a great pool area, and is well kept and tidy. I met friends to Celebrate a friends Birthday.... and had a great time with them... I'll definitely hang out again..so much fun.."
Tốt
103 đánh giá
7,6/10
1 đêm
Từ 143 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dana Point
Tọa lạc tại Capistrano Beach, Dana Point, Hilton Garden Inn Dana Point Doheny Beach cách Bãi biển tiểu bang Doheny vài bước và cách Cảng Dana Point 3 phút lái xe. Khách sạn bãi biển này cách Nhà hát The Coach House 2,6 km và cách Viện Hải Dương 3,5 km. Hãy nhớ đừng bỏ qua cơ hội tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Khách sạn này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí, dịch vụ cưới và phòng khiêu vũ. Thưởng thức bữa tối tại nhà hàng Doheny Surf của Khách sạn hoặc thưởng thức những bữa ăn ngon tại phòng với dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian). Hãy thư giãn với đồ uống yêu thích của mình tại 2 quầy bar/khu lounge. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu các ngày trong tuần từ 6:30 đến 10:00 và cuối tuần (phụ phí) từ 7:00 đến 10:30. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trả phòng nhanh, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Dana Point? Khách sạn này có khu vực tổ chức rộng 819 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và 8 phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 198 phòng được trang bị lò vi sóng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng két bảo mật và bàn.

"位置靠海邊,但夾在兩條路中間,外出吃飯步行的話有點繞路。房間大,兩個電視,但設施偏舊,服務人員態度不錯。住了兩個晚上,整體感覺尚可。"
Tốt
110 đánh giá
7,6/10
1 đêm
Từ 133 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dana Point
Tọa lạc tại trung tâm Dana Point, Laguna Cliffs Marriott Resort and Spa, cách Cảng Dana Point và Bãi biển tiểu bang Doheny 10 phút đi bộ. Resort phù hợp cho khách gia đình này cách Mission San Juan Capistrano 7 km và cách Bãi biển Aliso 9,1 km. Hãy để mình được chăm sóc thật đặc biệt khi ghé đến khu spa, với những dịch vụ massage, trị liệu toàn thân và chăm sóc da mặt. Chắc chắn bạn sẽ yêu thích những dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm 2 hồ bơi ngoài trời, 2 bồn tắm nóng và phòng xông hơi. Các dịch vụ, tiện ích khác tại Resort này bao gồm dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách, dịch vụ trông trẻ (phụ phí) và cửa hàng quà tặng/sạp báo. Khách có thể thưởng thức những món ăn ngon tại Lantern's Edge hoặc dùng bữa tại quán cà phê. Resort này còn cung cấp dịch vụ phòng 24 giờ. Thư giãn tạo quầy bar/khu lounge hoặc một trong 2 quán bar cạnh hồ bơi với những ly nước mát. Khách có thể dùng bữa sáng buffet (có phụ phí) từ 6:30 đến 11:00 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ, nhận phòng nhanh và trả phòng nhanh. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Dana Point? Resort này có khu vực tổ chức rộng 4645 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và 18 phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 378 phòng được trang bị máy điều hòa cùng tủ lạnh và dụng cụ pha espresso. Giường nệm có lớp đệm bông đi cùng chăn bông và bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập. Các phòng được trang bị TV LED 55-inch với kênh truyền hình cao cấp để khách giải trí; trong khi đó kết nối internet không dây (phụ phí) giữ bạn luôn kết nối. Phòng tắm riêng có đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc.

"I missed a step and fell, and the hotel staff took great care of me. I enjoyed my stay very much!"
Rất Tốt
109 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 270 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dana Point
Capistrano Coast House ở Capistrano Beach, Dana Point, cách Cảng Dana Point 4 phút lái xe và cách Mission San Juan Capistrano 6 phút lái xe. Khách sạn này cách Bãi biển tiểu bang Doheny 3,4 km và cách Cầu dạo chơi San Clemente 7,4 km. Hãy thư thả ngắm cảnh từ vườn và tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí hay lò sưởi ở sảnh. Khách có thể dùng bữa tại nhà hàng của Capistrano Coast House. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu (có phụ phí) từ 7:00 đến 11:30 hàng ngày. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ, két an toàn ở quầy tiếp tân và máy nước nóng lạnh. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 30 phòng trang trí khác biệt với tủ lạnh và TV màn hình phẳng. Giường nệm có lớp đệm bông đi cùng chăn bông và bộ đồ giường cao cấp. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình kỹ thuật số sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen có đồ dùng nhà tắm miễn phí và áo choàng tắm.
Đáng Kinh Ngạc
100 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 145 €
Kiểm Tra Phòng Trống
50
Khách sạn tại Dana Point
With a stay at Beachfront Inn and Suites at Dana Point in Dana Point (Capistrano Beach), you'll be a 4-minute drive from Dana Point Harbor and 6 minutes from Mission San Juan Capistrano. This beach hotel is 0.7 mi (1.2 km) from Doheny State Beach and 6.3 mi (10.1 km) from San Clemente Pier. Make use of convenient amenities such as complimentary wireless internet access, tour/ticket assistance, and a banquet hall. A complimentary continental breakfast is served daily from 8:00 AM to 10:00 AM. Featured amenities include a 24-hour front desk, luggage storage, and an elevator. Self parking (subject to charges) is available onsite. Make yourself at home in one of the 33 air-conditioned rooms featuring refrigerators and flat-screen televisions. Complimentary wireless internet access is available to keep you connected. Bathrooms feature bathtubs or showers, complimentary toiletries, and hair dryers. Conveniences include microwaves and coffee/tea makers, as well as phones with free local calls.
Tốt
101 đánh giá
7,9/10
1 đêm
Từ 124 €
Kiểm Tra Phòng Trống
75
Khách sạn tại Dana Point
Capistrano Surfside Inn ở Capistrano Beach, Dana Point, cách Cảng Dana Point 3 phút lái xe và cách Mission San Juan Capistrano 6 phút lái xe. Condo bãi biển này cách Bãi biển tiểu bang Doheny 1 km và cách Công viên Crystal Cove State 22,2 km. Hãy tận hưởng mọi dịch vụ, tiện nghi thể thao, giải trí, bao gồm hồ bơi ngoài trời, bồn tắm thủy lực và trung tâm thể dục. Những dịch vụ, tiện ích khác tại Condo này bao gồm quyền truy cập Internet không dây miễn phí và khu lò nướng BBQ. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và trang thiết bị giặt ủi. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 37 phòng được trang bị máy điều hòa với bếp cùng tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn và lò nướng. Các phòng có ban công riêng. Phòng được trang bị TV màn hình phẳng 40-inch với các chương trình truyền hình cáp để khách giải trí; vá kết nối internet không dây miễn phí giữ bạn luôn kết nối. Tiện nghi phòng bao gồm điện thoại, cùng khu tiếp khách tách biệt và lò vi sóng.
Rất Tốt
49 đánh giá
8,9/10
1 đêm
Từ 137 €
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Dana Point
Tọa lạc tại Dana Point, The Ritz-Carlton, Laguna Niguel là cơ sở tuyệt vời để khám phá thành phố. Hãy đến ngoài trời bể bơi để tập thể dục hoặc đơn giản là thư giãn. Tới bãi biển trong thời gian lưu trú của bạn. The Ritz-Carlton, Laguna Niguel có một bãi biển độc quyền và cung cấp các hoạt động bao gồm lặn với ống thở. Trong thời gian lưu trú, hãy tự thưởng cho mình một chuyến tham quan spa, phòng massage hoặc phòng xông hơi trong khuôn viên. Hãy duy trì chế độ tập thể dục của bạn bằng cách ghé thăm phòng gym. Có rất nhiều hoạt động để thực hiện, bao gồm chèo thuyền kayak, sân tennis, sân golf và đi bộ đường dài. Bạn sẽ tìm thấy nhà hàng tại nơi lưu trú với nhiều lựa chọn ăn uống đa dạng. Trong thời gian lưu trú, hãy tự thưởng cho mình dịch vụ phòng đồ ăn từ nhà hàng trong nhà. Trong thời gian rảnh rỗi, hãy nhâm nhi đồ uống tại bar hoặc nâng cao giác quan của bạn với cà phê tại cà phê. Tại khu nghỉ dưỡng này, bạn sẽ có quyền truy cập vào khu vực nướng bbq, vườn và sân chơi cho trẻ. Để thuận tiện hơn, đổi tiền, nơi chứa hành lý, giặt khô và dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ) cũng có sẵn tại chỗ nghỉ. Khi lái xe đến nơi lưu trú, bạn có thể sử dụng bãi đậu xe .

"I will admit, I am a Four Seasons, Ritz Carlton kinda gal. I have stayed in some of the nicest hotels around the world for work and have been spoiled with the great food & great service."
Tuyệt Vời
74 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 839 €
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Wi-Fi Tại Dana Point

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Dana Point

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn
9,5/10
Đáng Kinh Ngạc
NNgười Dùng Ẩn Danh常客了,happy hour很有誠意,景色更是一絕
Blue Lantern Inn, A Four Sisters Inn

Blue Lantern Inn, A Four Sisters Inn

Khách Sạn Ở Dana Point
Giá mỗi đêm từ:343 €
9,2/10
Tuyệt Vời
KKeaidexianren19服務滿意,環境優美, 唯一的缺陷,房間不夠安靜,總是聽見冰箱,和空調的雜音 環境服務值得點贊,安全性放心,泳池温泉孩子喜歡
Waldorf Astoria Monarch Beach Resort & Club

Waldorf Astoria Monarch Beach Resort & Club

Khách Sạn Ở Dana Point
Giá mỗi đêm từ:558 €

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Wi-Fi có những khách sạn phổ biến nào có Dana Point?

Dù bạn đi Dana Point để công tác hay du lịch, The Capistrano Coast House (từ 96 €) , Laguna Cliffs Marriott Resort & Spa (từ 256 €)Hilton Garden Inn Dana Point Doheny Beach (từ 151 €) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Wi-Fi tại Dana Point là bao nhiêu?

Với khách sạn có Wi-Fi ở Dana Point, giá phòng trung bình vào ngày thường là 629 €, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 817 €.

Ở Dana Point có khách sạn sang trọng nào có Wi-Fi?

Dana Point có nhiều khách sạn sang trọng có Wi-Fi. Waldorf Astoria Monarch Beach Resort & Club (từ 570 €)The Ritz-Carlton, Laguna Niguel (từ 721 €) rất được ưa chuộng.

Các khách sạn có Wi-Fi ở Dana Point đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Wi-Fi Tại Dana Point

Số Khách Sạn25
Số Đánh Giá1,302
Giá Cao Nhất455 €
Giá Thấp Nhất235 €
Giá Ngày Trong Tuần629 €
Giá Cuối Tuần817 €