Bát Túc

Khách sạn có Wi-Fi tại Bát Túc

Chọn ngày để tìm khách sạn tốt nhất tại Bát Túc có WiFi, luôn kết nối trong suốt chuyến đi.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Hotels with Free WiFi in Bát Túc

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Wi-Fi tại Bát Túc của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
帝标大酒店(318国道政府店)
Khách sạn tại Bát Túc
"一年內第二次住這家酒店。 前台對於我們的要求都熱情滿足。 唯一有點小遺憾就是:酒店備有洗衣房,但明明調好時間洗衣乾衣的,也調好鬧鐘下去洗衣房拿衣服,結果到洗衣房看到的是程序被重新開始,打開看衣服沒幹透、時間也過去了。 去年也遇到同樣情況,衣服沒幹完就被取出來放一邊……。如果有提示客人留意洗衣機乾衣機的工作狀態,避免出現這樣子的情況,容易客人間有矛盾。"
Xuất Sắc
861 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 66 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
0
玩转318度假酒店(昌都八宿店)
Khách sạn tại Bát Túc
Play 318 Resort Hotel is located on Lianhua East Road, Baxoi County, Chamdo City, Xizang Autonomous Region, right along National Highway 318 at an elevation of 3,100 meters — an ideal rest stop for travelers on the Sichuan–Xizang Highway. The hotel offers king-bed rooms, 4-person rooms, and capsule rooms. Our signature 5.1-channel cinema room features a 75-inch screen with surround sound, while the esports standard rooms are powered by AMD Ryzen 7 9800X3D CPUs with 10-gigabit networking. All rooms are smart-home enabled (voice-controlled lighting, TV, and curtains via Xiaodu), equipped with individual oxygen supply systems, with altitude medication and pulse oximeters available at the front desk. Enjoy 24-hour hot water and complimentary beverages upon check-in. The 600 m² restaurant serves nutritious breakfasts, Chinese dishes, and local highland specialties. Leisure facilities include a self-service billiard hall and laundry room. The 1,200 m² parking lot offers EV charging stations and free self-service car washing. Perfectly situated in central Baxoi County next to the Lianhua East Road commercial district, the hotel is a short drive from Ranwu Lake, Laigu Glacier, and the 72 Turns of the Nujiang River. Play 318 — your journey starts here!
0
1 đêm
Từ 14 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
75
千颂供氧酒店(318国道八宿县政府店)
Khách sạn tại Bát Túc
"酒店位於318國道邊上,交通便利,周邊配套很齊。 設施:酒店內有4把快充槍(電車朋友福音),房間有供養 衞生:房間衞生搞得還是挺乾淨的,走廊感覺一般 環境:周邊環境可以,酒店出來就是溪邊,有步道燈光散步拍照還很OK 服務:酒店前台服務還是不錯的,走之前還送蘋果牛奶 給我打分:4.5,還是值得推薦。"
Xuất Sắc
477 đánh giá
9,7/10
1 đêm
Từ 58 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
八宿康城供氧酒店(318国道县政府店)
Khách sạn tại Bát Túc
Rất Tốt
1109 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 60 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
42
湖山壹号别苑(然乌湖店)
Khách sạn tại Bát Túc
Xuất Sắc
46 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 114 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
9
八宿宇泰供氧酒店
Khách sạn tại Bát Túc
"房間面積適合2個標準單人床,環境不錯,是在地理位置優越的地方,很安靜。衞生也好,就是衞生間洗臉龍頭噴水,修理一下即可以的呀。另外製氧機使用的方法應該是有説明書,更好的"
Tốt
77 đánh giá
9,0/10
1 đêm
Từ 27 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
50
八宿多拉神山温泉宾馆
Khách sạn tại Bát Túc
The Duola Shenshan Hot Spring Hotel is an ideal spot for travelers wanting to discover the city. Visitors to Basu will find that the Duola Shenshan Hot Spring Hotel is a fantastic accommodation choice. At the end of a busy day, travelers can unwind and relax in the hotel or go out and enjoy the city. This Basu hotel offers parking on site.

"房間太老舊,設施也快壞完了,馬桶有點堵,淋浴熱水一會冷一會熱,淋一下躲一下,下水道堵住,排不了水,洗面盆水管的水衹有小便大小,衞生太可怕了,第一次開的房間,牀頭櫃移開找插座,一衹拇指大的蜘蛛和一堆煙頭在一起,換一個房間也一樣,除了少一衹蜘蛛。前台服務極差,一副愛理不理的神態,我真是服了。"
64 đánh giá
8,3/10
1 đêm
Từ 29 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
40
汉庭酒店(昌都八宿318国道店)
Khách sạn tại Bát Túc
"酒店停車場很大,如約幫我預留了房車停車位,非常感謝。 房間雖然較小,但是床品很舒適、設施新,睡得很好。如果價格再低一點,更值得推薦,畢竟附近的全季酒店快開業了,競爭更激烈了。 早餐也不錯,就是水果量太少,7:30進餐廳,衹拿到最後兩個水果番茄,希望能改善。 酒店位於熱鬧的城區街道邊,周邊餐廳不少,可以有不少選擇。"
Xuất Sắc
358 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 58 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
83
318全景酒店(318国道县政府店)
Khách sạn tại Bát Túc
Nổi Bật
147 đánh giá
9,4/10
1 đêm
Từ 62 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
56
全季酒店(昌都八宿县店)
Khách sạn tại Bát Túc
Step into the lobby, where natural bamboo and wood tones create a simple and bright ambiance. A tranquil Zen tea fragrance gently permeates the air. Here you can read a book, appreciate a painting, and let every traveler find peace and relaxation amid the blank space of oriental aesthetics — a quiet urban third space hidden from the hustle and bustle. Since its founding in 2010, JI Hotel has been committed to offering accommodations that best align with the aesthetics and lifestyle of Chinese people. It conveys the unique lodging culture of this land to every guest, making it the reassuring top choice for travelers.
Xuất Sắc
70 đánh giá
9,6/10
1 đêm
Từ 105 SGD
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Wi-Fi Tại Bát Túc

Xem Đánh Giá Của Khách Về Khách Sạn Tại Bát Túc

Xem tất cả
Khám phá điểm xếp hạng và thông tin chân thực từ các du khách người thật việc thật để tìm được chỗ nghỉ hoàn hảo cho bạn

Journey to the station

9,0/10
Tốt
Đăng tải vào1 thg 8, 2025
Tài khoản khách
房間簡直不要太好 這個性價比真的很絕,一進去房間真的很敞亮,而且老闆也很貼心了,一路擔心安全還時刻告訴我們旅途一定注意,路況不好慢慢開,不管幾點老闆都等着,空間大,很整潔,沒有房還給升級了觀景房,真的很舒心了
Giá mỗi đêm từ:23 SGD

Basu Yutai Hotel

8,7/10
Đăng tải vào9 thg 7, 2023
Tài khoản khách
來西藏自駕遊,經過八宿,住楠泰酒店,酒店內有獨立的免費停車場,有電梯,拿行李很方便,房間有空調,最主要的是房間乾淨、衞生,還物美價廉,我對比了一下八宿的酒店,楠泰酒店的性價比是很高的。最最關鍵的是老闆娘服務熱心、有問必答。回程又預訂了房間。
Giá mỗi đêm từ:23 SGD

Zichen Boyue Hotel

8,2/10
Đăng tải vào9 thg 8, 2024
Yixirongrong
環境非常好,早餐太美味了,特別推薦這家酒店靠近然烏湖,景色很好能看到雪山之巔,衞生也不錯 要想修成佛門龍象,就要發心利益眾生,致力為眾生服務謀福謀德而不求回報,才能福慧雙俱。 愛往者愛返,福往者福來。
Giá mỗi đêm từ:43 SGD

Tianxing Holiday Hotel

7,8/10
Đăng tải vào7 thg 4, 2025
Tài khoản khách
Tôi thực sự thích khách sạn này. Cô chủ rất nhiệt tình và thân thiện. Tôi không ngờ phòng hàng chục đô la. Các chi tiết của họ thực sự tốt. Bộ đồ giường được thay cho mỗi khách. Khăn tắm và khăn tắm cũng dùng một lần. Mọi người phải chạy Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong Chong
Giá mỗi đêm từ:32 SGD

Basu Nianqing Hotel

7,6/10
Đăng tải vào14 thg 7, 2025
Tài khoản khách
要是天色不晚的話。不建議住邦達小鎮。海拔高度4100多。不用氧氣的話。人又不舒服。用上製氧機晚上又睡不好。一晚上都感覺在下雨。第二天早上起來。人也是暈乎乎的。
Giá mỗi đêm từ:32 SGD

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Wi-Fi có những khách sạn phổ biến nào có Bát Túc?

Dù bạn đi Bát Túc để công tác hay du lịch, Eight Stays Royal Hotel (từ 71 SGD) , Basu Kangcheng Oxygen Supply Hotel (National Highway G318 County Government) (từ 70 SGD)Basu Qiansong Oxygen Hotel (từ 88 SGD) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Wi-Fi tại Bát Túc là bao nhiêu?

Với khách sạn có Wi-Fi ở Bát Túc, giá phòng trung bình vào ngày thường là 57 SGD, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 57 SGD.

Ở Wi-Fi có những khách sạn tình yêu nào có Bát Túc?

Ở Bát Túc có nhiều khách sạn có Wi-Fi và phù hợp với các cặp đôi. Nếu bạn muốn tổ chức kỷ niệm, Basu Mingjing Hotel (Ranwu Lake) (từ 71 SGD) là khách sạn được ưa chuộng.

Ở Bát Túc có khách sạn nào vừa có Wi-Fi, vừa phù hợp với du khách đi cùng trẻ em?

Basu Kangcheng Oxygen Supply Hotel (National Highway G318 County Government) (từ 70 SGD), Hushan No.1 Chinese Inn (Ranwu Lake) (từ 167 SGD)Journey to the station (từ 24 SGD) rất phù hợp với khách gia đình. Chúc bạn có một chuyến đi vui vẻ cùng các bé và gia đình!

Ở Bát Túc có khách sạn nào vừa có Wi-Fi, vừa cho phép mang theo thú cưng?

Eight Stays Royal Hotel (từ 71 SGD), Jimi Hotel(Ranwu Lake Branch) (từ 79 SGD)Pingcuo Kangsang BaSu RanWuhu Fuyang Hotel (từ 106 SGD) cho phép mang theo thú cưng. Hãy mang theo thú cưng và tận hưởng thời gian lưu trú nhé!

Các khách sạn có Wi-Fi ở Bát Túc đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Wi-Fi Tại Bát Túc

Số Khách Sạn44
Số Đánh Giá21,031
Giá Cao Nhất134 SGD
Giá Thấp Nhất74 SGD
Giá Ngày Trong Tuần57 SGD
Giá Cuối Tuần57 SGD