Iwase District

Khách sạn Suối nước nóng tại Iwase District

Nhập ngày để xem khách sạn suối nước nóng thư giãn tại Iwase District.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Các khách sạn Suối nước nóng nổi tiếng tại Iwase District

Khám phá các khách sạn phù hợp với phong cách du lịch của bạn
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
13
温泉ペンション メリーキングス
Khách sạn tại Tenei
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Tiện nghi tắm rửa
1 đêm
Từ 262 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
96
二岐温泉 柏屋旅館
Khách sạn tại Tenei
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Tiện nghi tắm rửa
Rất Tốt
2 đánh giá
8,6/10
1 đêm
Từ 388 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
エンゼルフォレスト白河高原
Khách sạn tại Tenei
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Spa, Phòng xông hơi
Rất Tốt
5 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 754 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
ひのき風呂の宿 分家
Khách sạn tại Tenei
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Tiện nghi tắm rửa, Bar
Rất Tốt
5 đánh giá
8,4/10
1 đêm
Từ 832 BRL
Kiểm Tra Phòng Trống
8
旅館ふじや
Khách sạn tại Tenei
Tiện nghi nổi bật: Suối nước nóng, Tiện nghi tắm rửa
Rất Tốt
8,6/10
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Suối nước nóng Tại Iwase District

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Iwase District có khách sạn Hot spring nào phổ biến?

Dù bạn đi Iwase District để công tác hay du lịch, Angel Forrest Shirakawakougen (từ 893 BRL) , Futamata Onsen Kashiwaya Ryokan (từ 431 BRL) và Bunke (từ 959 BRL) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn Hot spring tại Iwase District là bao nhiêu?

Với khách sạn Hot spring ở Iwase District, giá phòng trung bình vào ngày thường là 1.527 BRL, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là 1.621 BRL.

Ở Iwase District có khách sạn Hot spring nào có bể bơi?

Iwase District có nhiều khách sạn Hot spring có bể bơi. Angel Forrest Shirakawakougen (từ 893 BRL) rất được ưa chuộng.

Ở Iwase District có khách sạn Hot spring nào có dịch vụ spa?

Bạn đã mệt mỏi vì đi lại nhiều? Angel Forrest Shirakawakougen (từ 893 BRL) cung cấp dịch vụ spa được đánh giá cao

Ở Iwase District có khách sạn Hot spring nào phục vụ bữa sáng?

Futamata Onsen Kashiwaya Ryokan (từ 431 BRL) có phục vụ bữa sáng ngon miệng.

Có ưu đãi gì cho khách sạn Hot spring ở Iwase District?

Trip.com cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu cho khách sạn Hot spring. Bạn có thể tham khảo trang khuyến mãi để xem các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Suối nước nóng Tại Iwase District

Số Khách Sạn5
Số Đánh Giá6
Giá Cuối Tuần1.621 BRL
Giá Ngày Trong Tuần1.527 BRL